• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Mdict Pro 2008 v10 S60v2 và S60v3 cực HOT

thanhtungsx

Hack phone xong thì bạn chỉ cần dùng chương trình quản lí File xóa 1 file duy nhất là file vnprodict . sys ( không cần cài đè ứng dụng ) , bạn hé . :D

thanhtungsx

Từ điển Mdict Pro v1.5 Update

Để làm phong phú cho chủ đề này mình xin mạn phép up luôn bản Update của bộ từ điển này nhé ( Song kiếm hợp bích với Pé Trần Hữu Bình ) .
Lý do up : Thấy anh em than link die mãi !
Chúc các anh em trên diễn đàn zui zẻ !

Chỉnh sửa cuối:

loveyounot03

Để làm phong phú cho chủ đề này mình xin mạn phép up luôn bản Update của bộ từ điển này nhé ( Song kiếm hợp bích với Pé Trần Hữu Bình ) .
Lý do up : Thấy anh em than link die mãi !
Chúc các anh em trên diễn đàn zui zẻ !

Cái này có Free hay phải mua vậy Bro ....

HeYing

em dùng máy nokia 6500s có thể dùng phần mềm này được không bác?bác trả lời lại em nha?em cảm ơn bác nhiều

hanh12345

anh ơi anh có bản nào crackz không anh?nếu có thì up nên cho anh em cùng sài nha!thanks!

ngocthanhdhgtvt

khi em gia nhập và tim vào trang này thì đã muộn , linh die hết và chả biết down ổ đâu , anh giúp em nha . thank cho anh phát nè