• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển TMAdict bản đầy đủ S60V2!

TruBic

Well-Known Member
TMA và mdict cái nào nhìu từ hơn vậy các bác:-?

Mdict có nhiều hơn tmadic gần như gấp đôi ngôn ngữ đấy bạn à, tuy nhiên nên kết hợp cả 2 cái sẽ tốt hơn, vì có những từ cái này ko có nhưng cái kia lại có đấy bạn à.

dinhhuy87

tôi thấy chẳng mới so với bản cũ gì cả.sao lại dề là 3.0 hic co vô lý không?kiểu này không ổn rối.

tôi thấy chẳng mới so với bản cũ gì cả.sao lại dề là 3.0 hic co vô lý không?kiểu này không ổn rối.
Thì mem ấy thậm xưng ấy mà , chủ yếu là pm hay là được vì từ khi ra phiên bản 2.0 thì trang chủ có cho ra mắt phiên bản mới hơn đâu

Với lại là từ điển nên chỉ cần cập nhật-bổ sung thật nhiều vào thì có thể nâng version lên bao nhiêu cũng được-không quan trọng lắm

zgaclinh

bản này mình text thu tren n70 và n72 rồi chạy rất tốt những từ vẫn còn ít quá.Bạn nào sài nen cai them font vào thì dịch mới tuyệt....:))