• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự động lưu vào ổ D khi nhận bluetooth

devilbat

Hoan hô vậy là thoát khỏi tình trạng nhận 1file xong rùi đực mặt nhìn nó báo lỗi. Thank bác rất nhiều

hunter7890

hay lắm bạn hiền. Cái này là nhược điểm của p990 khi nhận bluetooth giờ thì ko còn sợ khi nhận file dung lượng lớn rồi.
nhưng sao ko cài được vậy nè.
This software has already installed.

Nghĩa là trước đó bạn đã từng FIX trong resource của C hợac cài phần mềm nào tương tự vậy roài

hieusaco

Mình đã up lên trang đầu bản mới nhất của mod này là bản 1.01 nhé, ai có nhu cầu thì tải về dùng nhé, ai đã cài bản cũ 1.00 thì gỡ ra rồi hãy cài bản mới này nhé. Bản này khác bản cũ là khi nhận file qua bluetooth không còn hiện thông báo lỗi nữa.

Chỉnh sửa cuối:

lungtung

Bạn ơi nó có 1 file, dùng file nào vậy, thông cảm nhé mình mới dùng P990i được 3 ngày nên gà quá.
MÌnh nghĩ đây là phần mềm rất hữu ích, gần như ai dùng p990i đều cần, đề nghị MOD đóng đinh nó lên trang đâu tiên cho anh em đỡ vất vả đi tìm

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Bạn ơi nó có 1 file, dùng file nào vậy, thông cảm nhé mình mới dùng P990i được 3 ngày nên gà quá.
MÌnh nghĩ đây là phần mềm rất hữu ích, gần như ai dùng p990i đều cần, đề nghị MOD đóng đinh nó lên trang đâu tiên cho anh em đỡ vất vả đi tìm

Bạn giải nén ( bản 1.01 ) ra rồi cài vào máy và khởi động lại là xong thôi!

calvinklein87

cài vào nó trên ổ c va chỉ là 0 k thui đừng hoảng nhé vì nó thế đấy tét thử đi biết liền

lungtung

Mình cài được rồi, phần mềm này thật hữu ích. Đề nghị MOD đóng đinh nó đi để các thành viên mới đỡ mất công tìm.

rinoa19

cài bản 1.01 rồi ...khởi động lại rồi...BT wa nó vẫn vào tin nhắn là sao??..kg biết có bác nào bị như vậy kg?

minhtattoo

trời đất mấy trăm lần tải luôn mà chỉ có 3 muơi mấy lượt thanks. bó tay mấy bác luôn. kô ủng hộ nhiệt tình thì làm gì có tinh thần mà post bài tiếp. đây là mình thay lời muốn nói cho bạn hieusaco. thanks bạn.

rinoa19

kg biết lý do tại sao nữa? thử :qobexlistener_UIQArena, qobexlistener 1.01 ...đều kg được..nó hiện ra mục save..press save là nó vào thẳng message luôn...chán...

vnyelsea

kg biết lý do tại sao nữa? thử :qobexlistener_UIQArena, qobexlistener 1.01 ...đều kg được..nó hiện ra mục save..press save là nó vào thẳng message luôn...chán...

Bạn cài trên máy hay trên thẻ. Bạn phải cài trên máy nhé.
Mình thấy tất cả đều dùng tốt mà. Cái này thực sự hữu dụng.

rinoa19

khi cài là tự động nó vào ổ c mà!...xem trong mục uninstall , nó nằm trong c...okb

llong

Cái bản mới nhất này có tác dụng khi sử dụng giao diện tiếng việt không vậy các bạn >>:-/

hoctronam

mà sao p1i của mình kô cài được
mặc dù mình đã xem đầy đủ và làm đúng nữa>>>>>

chuvantoan

Các bác cho em hỏi chút khi tải fai nay về giải nén cài vào máy thì sử dụng được nhưng khi nhận rồi máy báo la save/D/inbox chứ ko phải là
"save to massaing failed" như trên bài post nói