• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự động lưu vào ổ D khi nhận bluetooth

linhhon0007

Ôi! giờ em mới tìm thấy cái này,nhưng thấy ở đây có 2 file đều là file .SIS vậy dùng cái nào đây ạ?ai biết chỉ giúp em với,em đang dùng P990i. Thanks!:-??

tuanhung1433

Nếu máy bạn đã hack ổ C thì lấy file chép của p3600i sẽ ổn định hơn. Trên máy mình cài file SIS thì ok. Nhưng có một số bạn trên diễn đàn thì bị lỗi. Sau khi chép xong khởi động lại máy là dc

g700i

Em cài chương trình này lần đầu không được, kiểm tra detail - sau đó em đổi ngày tháng lùi lại tháng 3-2009 - cài thì nó báo đã cài rồi, nhưng tìm lòi con mắt cũng không thấy nó ở bất kỳ chỗ nào trên C lẫn D (em dùng Myfileman). máy em đã cài thành công caps switch và đã cài cả Installserver activator nhưng giờ vẫn không cài được mấy trình ứng dụng (dùng java nặng quá). Có bác nào dùng G700 thì làm ơn chỉ giùm em vài chiêu. Em xin chân thành cảm ơn. Nếu được em xin gọi điện hỏi trực tiếp (cho em xin số vào phamkhoahp@gmail.com hoặc 0984373763, đảm bảo bảo mật số của các bác).

Em vừa mới xử lý xong em nó, giờ chỉ mong các huynh đệ cùng dùng G700 chia sẻ giùm những phần mềm nào dùng được là ok rồi. Cảm ơn cả nhà nha!

Last edited by a moderator: