• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự up fw trên chính điện thoại mà k cần pc

tien714

Posted via Mobile Device
Nó báo lỗi kết nối hả bạn. Bạn thử 4mat máy rùi làm lại đi. 1 số bạn 4mat mới up đc đó, con 5320

uh! Để bữa nào mình thử mới được chứ giờ 4mat xong cài lại tùm lum mệt lắm.hjhj

ninhhot

Cho m hỏi tý?sao m chek cách này trên n85 [*#0000#]thì nó lại báo No updata..nhưng n86 thì lại dc

AndyCuong

Supper Moderators
Cho m hỏi tý?sao m chek cách này trên n85 [*#0000#]thì nó lại báo No updata..nhưng n86 thì lại dc

N85 của bạn chưa có firmware mới còn N86 Updata được thì đã có firmware trên Server nokia đó.

caongan49

Ai biết cách update ngay trên điện thoại n73 thì dúp mình với

cái này có khó j đâu hả pạn.với lại tùy từng máy thui,có máy k hỗ trợ up trên đt đâu như n81 k đc nè,n73 mình chưa xài. Bạn bấm *#0000# đi,up đc thì up

ninhhot

N85 của bạn chưa có firmware mới còn N86 Updata được thì đã có firmware trên Server nokia đó.
Máy mình đang ở v20.nhưng bây giờ theo mình thấy trên 4rum thông báo thì đã co v31 rồi mà.
Posted via Mobile Device

ninhhot

cái này có khó j đâu hả pạn.với lại tùy từng máy thui,có máy k hỗ trợ up trên đt đâu như n81 k đc nè,n73 mình chưa xài. Bạn bấm *#0000# đi,up đc thì up
N73 k úp dc *#0000#đâu b.
Posted via Mobile Device

tvtoan712

N73 Firware v4.0839... vào Device mgr. Trong tôl hay ở đâu đó nó cho update mà tui up nó kêu No update available, chắc chưa có firmware mới :)

hoangtuchuot

N73 Firware v4.0839... vào Device mgr. Trong tôl hay ở đâu đó nó cho update mà tui up nó kêu No update available, chắc chưa có firmware mới :)
Không phải thê dâu bạn.bạn nên kiểm tra lại xem theo mình thì con n73 của ban no update thì phaỉ