• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tử Vi 2009 VIP

romantic_qt76

bạn ơi phần mềm này không cài được trên 6670 ah?, nếu được hướng dẫn giúp cho mình nhé, thanks!!!!

TruBic

Well-Known Member
bạn ơi phần mềm này không cài được trên 6670 ah?, nếu được hướng dẫn giúp cho mình nhé, thanks!!!!

nokia 6670 sài hệ điều hành Symbian OS v7.0s Series 60 UI nên hình như là ko xài được.bạn thử dl xem sao.

hitago

Các bác làm khó anh em quá.Đã post bài thì chịu khó up file lên diễn đàn luôn cho tiện.Mấy người xài mobile vào wap nên cho link mediafile thi pó tay .cơm
Mình up lên cho anh em xài.File .7z chỉ cần xóa đuôi .7z là xài đc.

MinhThang

Manager
Các bác làm khó anh em quá.Đã post bài thì chịu khó up file lên diễn đàn luôn cho tiện.Mấy người xài mobile vào wap nên cho link mediafile thi pó tay .cơm
Mình up lên cho anh em xài.File .7z chỉ cần xóa đuôi .7z là xài đc.

PV luôn khuyến khích úp lên host đấy bạn.

hitago

PV luôn khuyến khích úp lên host đấy bạn.
Hjx.Em nghĩ để cho diễn đàn ổn định về tài nguyên thì diễn đàn nên đầu tư xíu.Chứ up lên mấy cái host đó link die lúc nào không biết đấy anh ah.Làm mất uy tín của diễn đàn.Em khoái diễn đàn mình vì download file đính kèm thuận lợi rất nhiều đấy anh ah.Đa số các thành viên đều vậy kả.
Vì vậy mong BQT diễn đàn giúp đỡ anh em.Hj`:D

linh8111992

Anh oi cho em hỏi.Máy em dùng là N70 ME .Em đã cài phần mềm Python modules pack 1.33 rồi.Sau đó em cài Tủ Vi 2009 rồi .Nhưng lại không vào được Tử Vi 2009.Khi vào nó lại thoát ra.Anh chỉ giúp em cái .Em cảm ơn anh nhiều:(:)((

MinhThang

Manager
Anh oi cho em hỏi.Máy em dùng là N70 ME .Em đã cài phần mềm Python modules pack 1.33 rồi.Sau đó em cài Tủ Vi 2009 rồi .Nhưng lại không vào được Tử Vi 2009.Khi vào nó lại thoát ra.Anh chỉ giúp em cái .Em cảm ơn anh nhiều:(:)((

Mã:
Yêu cầu: phải cài python và Modul pack bản mới nhất

Bạn phải cài đầy đủ 2 pm trên, lên bộ nhớ máy, sau đó cài luôn Tử vi 2009 cũng vào bộ nhớ máy luôn là OK.

linh8111992

Em cài python 1.45 nhưng mà không được nó báo lỗi file corrupted anh à.Anh có biết phần mềm python nào nữa không anh.Em xin cảm ỏn anh nhiều ạ.:|

jimmyvn88

Em cài python 1.45 nhưng mà không được nó báo lỗi file corrupted anh à.Anh có biết phần mềm python nào nữa không anh.Em xin cảm ỏn anh nhiều ạ.:|

nếu là M70 thì bạn dùng bộ Python này nhé,cài vào là chạy đc tất cả các ứng dụng python luôn

Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?mmgzzadinde

kute_boy

uh mà bạn có thể cho biết cái này có chạy python ko vậy cám ơn nhiều nghe