• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TƯNG BỪNG CHÀO ĐÓN THÀNH VIÊN THỨ 100.000 CỦA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Để chào đón thành viên thứ 100.000 của PDAVIET! Được sự nhất trí của BQT! Mình mở topic này để các Anh Em vào chuẩn bị chào đón và chúc mừng thành viên thứ 100.000 của PDAVIET chúng ta!!!=D>=D>=D>​

Thành viên thứ 100.000 Sẽ nhận được phần thưởng trị giá 100.000 PVD!
Thành viên thứ 99.999 Sẽ nhận được phần thưởng trị giá 70.000 PVD!
Thành viên thứ 100.001 Sẽ nhận được phần thưởng trị giá 70.000 PVD!

Ngoài ra: Bạn nào chụp được hình ảnh của thành viên thứ 99.999; 100.000; 100.001 và Post lên đây sớm nhất (Nếu trùng chính xác thời gian thì chia giải thưởng) cũng sẽ được nhận phần thưởng cụ thể như sau:

Hình chụp thành viên thứ 100.000 được nhận phần thưởng trị giá 100.000 PVD!
Hình chụp thành viên thứ 99.999 được nhận phần thưởng trị giá 70.000 PVD!
Hình chụp thành viên thứ 100.001 được nhận phần thưởng trị giá 70.000 PVD!

Lưu ý: Hình chụp phải chụp đầy đủ là => Mép trên cùng của hình chụp là dòng Tình hình diễn đàn. Và mép dưới cùng của hình chụp là dòng ĐIỀU HÀNH FORUM PDAVIET

XuanTruong

Super V.I.P
Cuộc chơi mới đã bắt đầu! Xin mời các Bạn vào đây tham gia cho rôm rả nhé! Xin mời! Xin mời!;;);;);;)=D>=D>=D>​

Anhtoitb

Lưu ý: Hình chụp phải chụp đầy đủ là => Mép trên cùng của hình chụp là dòng Tình hình diễn đàn. Và mép dưới cùng của hình chụp là dòng ĐIỀU HÀNH FORUM PDAVIET

Anh Trường ơi nói rõ về cái dòng này xem thế nào? Không hiểu lắm!

HHN

Well-Known Member
Cuộc chơi mới đã bắt đầu! Xin mời các Bạn vào đây tham gia cho rôm rả nhé! Xin mời! Xin mời!;;);;);;)=D>=D>=D>​

:D:D:D Em sẽ cố canh ti vụ này để kiếm ít PVD :)) :)) :))

HHN

Well-Known Member

Anh Trường ơi nói rõ về cái dòng này xem thế nào? Không hiểu lắm!

Ví dụ như thế này là OK phải không bác Trường ơi.

XuanTruong

Super V.I.P
Ví dụ như thế này là OK phải không bác Trường ơi.

Chính xác đó!!! Nhưng trước khi chụp nên phóng to trang Web để dễ nhìn thấy số thành viên hơn!!!;;)=D>

HHN

Well-Known Member
Chính xác đó!!! Nhưng trước khi chụp nên phóng to trang Web để dễ nhìn thấy số thành viên hơn!!!;;)=D>

Dạ cái hình này của em cũng to lắm đấy bác ạ, tại khi post lên fổum bị resize đi đấy chứ, bác chọn view Image cái là nó rõ ngay ấy mà, với lại cái hình này em chỉ export ra .png cho nó nhẹ để review cho bác Tới thôi, nếu chụp để rinh giải thì phải đẹp hơn đây ạ :D

LongXuyenBoy

Hiện giờ thành viên mới nhất chỉ mang ID là 96183, còn nếu tính theo thống kê diễn đàn thì là 96137, liệu có sớm quá ko? Mà nếu như chào mừng thì ta chào mừng thành viên tính theo thống kê diễn đàn chứ ko phải ID ạh?

nhocbanme

Vậy là phải chuẩn bị 20 người để reg nick vào thời điểm đó + 10 người chụp hình :D ==>> Giật đc hết phần thưởng :D :D :D :D :D

CongVoi

Super V.I.P
Hiện giờ thành viên mới nhất chỉ mang ID là 96183, còn nếu tính theo thống kê diễn đàn thì là 96137, liệu có sớm quá ko? Mà nếu như chào mừng thì ta chào mừng thành viên tính theo thống kê diễn đàn chứ ko phải ID ạh?

Không sớm quá đâu bạn à.AM XuanTrung phải chuẩn bị trước thế này nó mwosi hoành thrangs.Chứ cứ nước đến chân mới nhầy thì chít ;;);;)

Anhtoitb

Kiểu này có ông lên PV chỉ ngồi Reg nick và bấm F5 rùi giật giải chứ chẳng chịu post bài gì cả.

NgocVNPT

Vụ này giải khá lớn đó - Mình sẽ cố gắng kiếm 100.000 PVD chơi 8-|8-|8-|

XuanTruong

Super V.I.P

Sẽ tính số thành viên theo thống kê của diễn đàn! Hiện phía dưới cùng của trang diễn đàn chính PDAVIET, như trong hình chụp mẫu đó!!! Thân!:)

HHN

Well-Known Member
Sẽ tính số thành viên theo thống kê của diễn đàn! Hiện phía dưới cùng của trang diễn đàn chính PDAVIET, như trong hình chụp mẫu đó!!! Thân!:)

Coi hình chụp mẫu của em là phải trả $ đấy nhé :)), tranh thủ spam tí :D

NguyenTu

Super V.I.P
Hôm nay ngồi theo dõi từ sáng đến h, số lượng thành viên trăng nhanh chóng mặt, đang từ 96.108 (lúc theo dõi) đến lúc này (lúc Post bài này) đã là 96.173 với thành viên mới nhất là: PHUCTHO1210, 96.177 Yeu_nguoi_mai

96178

96.179

96180

96181

96183

Tốc độ tăng nhanh kinh khủng..........

Chỉnh sửa cuối:

NguyenTu

Super V.I.P
Tốc độ tăng ngày càng nhanh, hơn 2 tiếng mà đã có 100 thành viên đăng ký. Bây giờ là 96.209

96210

Chỉnh sửa cuối:

thangbengangnguoc

Để chào đón thành viên thứ 100.000 của PDAVIET! Được sự nhất trí của BQT! Mình mở topic này để các Anh Em vào chuẩn bị chào đón và chúc mừng thành viên thứ 100.000 của PDAVIET chúng ta!!!=D>=D>=D>​

Thành viên thứ 100.000 Sẽ nhận được phần thưởng trị giá 100.000 PVD!
Thành viên thứ 99.999 Sẽ nhận được phần thưởng trị giá 70.000 PVD!
Thành viên thứ 100.001 Sẽ nhận được phần thưởng trị giá 70.000 PVD!

Ngoài ra: Bạn nào chụp được hình ảnh của thành viên thứ 99.999; 100.000; 100.001 và Post lên đây sớm nhất (Nếu trùng chính xác thời gian thì chia giải thưởng) cũng sẽ được nhận phần thưởng cụ thể như sau:

Hình chụp thành viên thứ 100.000 được nhận phần thưởng trị giá 100.000 PVD!
Hình chụp thành viên thứ 99.999 được nhận phần thưởng trị giá 70.000 PVD!
Hình chụp thành viên thứ 100.001 được nhận phần thưởng trị giá 70.000 PVD!

Đợt này quyêt tâm ẵm giải thôi=)),cố gẵng ngồi trực vậyb-),có xiền rồi vào shop tí;;);;)

Chúc Vui!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.