• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TƯNG BỪNG CHÀO ĐÓN THÀNH VIÊN THỨ 100.000 CỦA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Giải nhất về AnhQuynh chứ Lân? :D Kết luận Tất cả giải về Box PC hết (Adv.Mod và cựu Mod) :)):)):))

Quên mất là chúc mừng cựu MOD PC AnhQuynh nữa, công nhận box PC xứng ghê, lấy hết tất cả các giải, 2 người trúng giải không chia cho MOD còn lại của PC được đồng nào à :-?:-?:-?

XuanTruong

Super V.I.P

Quên mất là chúc mừng cựu MOD PC AnhQuynh nữa, công nhận box PC xứng ghê, lấy hết tất cả các giải, 2 người trúng giải không chia cho MOD còn lại của PC được đồng nào à :-?:-?:-?

Chú Lân ý kiến à! Cục bộ Box PC thía?:)) Lân kêu AnhQuynh quay trở lại Box PC đi đảm bảo có XIỀN ngay!!!;;):))=D>

Chú Lân ý kiến à! Cục bộ Box PC thía?:)) Lân kêu AnhQuynh quay trở lại Box PC đi đảm bảo có XIỀN ngay!!!;;):))=D>

AnhQuynh liệu thấy sao ;;);;);;), ứng cử vào box PC lại nhé!
Chỉ sợ AnhQuynh mắc việc thôi, nếu được mình đề cử lại ngay với BQT, hehe
Lúc đó chia xiền cũng chưa muộn mà :)), sẽ chia cho anh XuanTruong tiền huê hồng gợi ý ;;)

AnhQuynh

Well-Known Member
AnhQuynh liệu thấy sao ;;);;);;), ứng cử vào box PC lại nhé!
Chỉ sợ AnhQuynh mắc việc thôi, nếu được mình đề cử lại ngay với BQT, hehe
Lúc đó chia xiền cũng chưa muộn mà :)), sẽ chia cho anh XuanTruong tiền huê hồng gợi ý ;;)

Hic hic!!!! Khó nghĩ quá! :-??:-??:-?? Mình rảnh là công hiến cho Box PC ngay!! :D:D:D:D:D

Xin tặng Mod NguyenHoangLan 20.000 PVD :D
Anh em có vui cùng hưởng có họa cùng chia! :D

loveblue

Super V.I.P

Nhờ câu này mà được chia 10.000 PVD =))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.