• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TƯNG BỪNG CHÀO ĐÓN THÀNH VIÊN THỨ 100.000 CỦA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Rất chia buồn với ConVoi và các bạn đã làm hỏng phím F5.
Ngồi trực cả ngày mà không được giải nào !!!

SAD!!!SAD!!!SAD!!! Sat That !!! :-??:-??:-??

Cháu là CongVoi muh.:(:)(:)((.Hok cho cháu giải khuyến nông nào được hả chú :-?:-?:-?

CongVoi

Super V.I.P
Cháu cảm ơn Man PhamQuang. cháu đã PM cho Adv.XuanTruong thong báo là bài của quyduc84 được sửa lại sau lúc Post 9 phút.
@all: cảm ơn các bạn, chúc các bạn may mắn lần sau.
Lại vui rồi :D:D:D:D:D:D:D:D:D

Bạn thật là sung sướng.Mình thì..... hixhix :(:)(:)((

ThaiKien

Super V.I.P
Cháu cảm ơn Man PhamQuang. cháu đã PM cho Adv.XuanTruong thong báo là bài của quyduc84 được sửa lại sau lúc Post 9 phút.
@all: cảm ơn các bạn, chúc các bạn may mắn lần sau.
Lại vui rồi :D:D:D:D:D:D:D:D:D
Chúc mừng AnhQuynh nhé!
Cháu là CongVoi muh.:(:)(:)((.Hok cho cháu giải khuyến nông nào được hả chú :-?:-?:-?
Bạn thật là sung sướng.Mình thì..... hixhix :(:)(:)((
Thôi lần sau cố gắng là được mà.

XuanTruong

Super V.I.P
PDAVIET hân hoan chào đón thành viên thứ 100.000

Chúc mừng chúc mừng thành viên thứ 99999 và 100.000

Đây mới là những chủ nhân của 3 giải thưởng!!! Thứ tự là số 99.999 - 100.000 - 100.001!!! Xin chúc mừng!!!=D>=D>=D>​

XuanTruong

Super V.I.P
Anh loveblue đạt giải với hai số là 99.999100.001
Bạn AnhQuynh đạt giải với số là 100.000
Xin chúc mừng và hẹn gặp lại ở cuộc thi khác!!!=D>=D>=D>​

XuanTruong

Super V.I.P
Mình Post lại khoảnh khắc lịch sử đáng nhớ của PDAVIET!!! Chúc đại gia đình PV ta đoàn kết, gắn bó xây dựng Forum ngày càng phát triển không ngừng!!!=D>=D>=D>

Hình ảnh thành viên thứ 99.999!!!=D>=D>=D>

Hình ảnh thành viên thứ 100.000!!!=D>=D>=D>

Hình ảnh thành viên thứ 100.001!!!=D>=D>=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Đã phát giải thưởng cho các Bạn!!! Xin chúc mừng và hẹn gặp lại cuộc thi khác trong Box 8 nhé!!!=D>=D>=D>

AnhQuynh đạt giải với hình có số 100.000 thành viên với phần thưởng là 100.000 PVD!!!
loveblue đạt giải với hai hình số 99.999100.001 thành viên tổng cộng là 140.000 PVD!!!

loveblue

Super V.I.P
Để chia vui với các anh em tham gia chụp ảnh cuộc thi , LoveBlue sẽ gửi tặng các bạn nào đã gửi ảnh tham dự cuộc thi mỗi người 10.000 PVD . Để tiện các bạn replay ảnh của mình tại đây nhé ! Xin mời ! =D>=D>=D>=D>

Tuongvehuu

Sao hum săn ảnh ấy mình lại không có mặt nhỉ! Thui được rùi, lần sau cố gắng kiếm tiền vậy!

loveblue

Super V.I.P
Đã chia tiền thưởng cho các anh em tham gia cuộc thi chụp ảnh thành viên xong . Chúc các bạn vui vẻ với cuộc thi lần sau

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

Mâý giải săn ảnh này anh Loveblue lúc nào cũng nhanh tay hết vậy ta??? :-?:-?:-? Khâm phục khâm phục đại ca :D

AnhQuynh

Well-Known Member
Mâý giải săn ảnh này anh Loveblue lúc nào cũng nhanh tay hết vậy ta??? :-?:-?:-? Khâm phục khâm phục đại ca :D

Giải nhất về AnhQuynh chứ Lân? :D Kết luận Tất cả giải về Box PC hết (Adv.Mod và cựu Mod) :)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.