• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TƯNG BỪNG CHÀO ĐÓN THÀNH VIÊN THỨ 100.000 CỦA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

loveblue

Super V.I.P
em cũng đi ngủ, uổng công thức canh
mem ko đc up hình độ phân giải vượt wá 640 480, làm tưởng ăn đc cái 99999 :((

Bạn up hình ở host khác chứ có ai up file đính kèm bao giờ . Chia buồn với bạn , Mem hay Mod cũng vậy thôi :D

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Đi chết đi cưng , đi đâu cho a theo với :(( ............Hehe,thôi chúc mọi người ngủ ngon! Bye bye!

CongVoi

Super V.I.P
Em có được gi không anh trường ui!!! số 999999 của em nữa.Sau anh loveblue 1 tẹo à :-/:-/:-/

loveblue

Super V.I.P
Chào cả nhà mình đi ngủ đây . Chúc tất cả ngủ ngon , đón chào PV một ngày mai tuơi sáng

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

PhamQuang

Manager
Sau khi kiểm tra lại các hình ảnh và bài post của các "thí sinh", kết quả như sau:

- Giải nhất (hình ảnh đầu tiên đưa lên đúng quy định) thành viên thứ 100000 thuộc về VIP AnhQuynh

- Giải khuyến khích thành viên thứ 99999 và 100001 đều thuộc về Loveblue.

@QuyDuc: Hình ảnh đưa file kèm là sai quy định, hơn nữa lại sửa bài đăng.

@All: Cám ơn cuộc thi của các bạn, rất cám ơn.

Xin hẹn cuộc thi chụp hình ảnh thành viên thứ 200000 nhé. :D

=D>=D>=D>=D>

Anhtoitb

Công mình ngồi trực với spam ở đây cả buổi.Vậy mà ông trờ nỡ :(:)(:)((

Lần sau chú nhớ ngồi Reg nick còn ngon hơn là chụp hình. Lần này ông nào có cái nick yeuanh_kholam thì tha hồ mà lĩnh tiền, thành viên thứ 100.000 mà. Đây là một mẹo nhỏ đó!

PhamQuang

Manager
Anh mài post nhầm đây mới đau kưng nè :(:)(:)((

Rất chia buồn với ConVoi và các bạn đã làm hỏng phím F5.
Ngồi trực cả ngày mà không được giải nào !!!

SAD!!!SAD!!!SAD!!! Sat That !!! :-??:-??:-??

AnhQuynh

Well-Known Member
Cháu cảm ơn Man PhamQuang. cháu đã PM cho Adv.XuanTruong thong báo là bài của quyduc84 được sửa lại sau lúc Post 9 phút.
@all: cảm ơn các bạn, chúc các bạn may mắn lần sau.
Lại vui rồi :D:D:D:D:D:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.