• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP LỄ RA MẮT CLB PDAVIET-HÀ NỘI

Kangmin82

Tường thuật trực tiếp lễ ra mắt CLB PDAViet Hà Nội
08h30: Mod off Bobi, Kangmin82 và một số cán bộ khác HaChau, Nemmatlanh, TuanQuang, Azumy, Phoenix, ChuHuyHoan, VIP Atomcuibap , phuonganh đến trước chuẩn bị làm công tác chuẩn bị cho lễ ra mắt.
09h00: Thêm một số thành viên khác là giahuy2007, EXEC1984....
Hiện nay đã liên lạc với AnhTuYingYu, BatKid, Man Hữu Tiến... và Mr.Trung qua YM và Webcam.
09h30: Thêm một số VIP và mem nữa: AoI, tuanquynh8083, .....
10h00: Mod Bobi tuyên bố thành lập CLB PDAViet Hà Nội.
Rượu vang đã chuẩn bị sẵn sàng...
Tiếp theo các thành viên tự giới thiệu bản thân và giao lưu...

Chỉnh sửa cuối:

Kangmin82

10h04': Các thành viên lần lượt tự giới thiệu tên, tuổi, nghề nghiệp, nick trên PV ....
10h10: Rượu vang được rót đầy và moị người nâng cốc chúc mừng CLB chính thức ra mắt...
Tiếp theo là màn giao lưu giữa các thành viên....
Ảnh chụp sẽ được post sau...

Kangmin82

Tiếp theo MOD Bobi thông báo ban điều hành của CLB.
thông qua bầu chon đã thông báo trên 4R
Chủ tịch CLB : MOD Bobi
2 Phó chủ tịch : MOD HaChau MOD ThaiKien
Ban lễ tân gồm MOD Kangmin82MOD Thanhha_2602
Kế toán : MOD Nemmatlanh

Chỉnh sửa cuối:

HuuTien

Chúc mừng CLB PV tổ chức thành công :D
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

DucLinh

Em cũng được theo dõi qua WC của KangMinh và ChuHuyHoan,nhìn anh em thấy đã quá.
HANOI PDAVIET'S CLUB FOREVER...

MrTrung

Nhìn mọi người nổ rượu thèm quá mà không sao tham dự được :(:)(:)(:)((
Chúc CLB thành công rực rỡ. =D>=D>=D>=D>=D>

Thanhha_2602

12h15 thì mọi người đã ra quán bia giao lưu rồi..., mà này Trung ơi lên đây đón ông Hùng về đi.

Tom_codon

Super V.I.P
Chúc mừng anh em hà nội từ nay đã chính thức có 1 ngôi nhà chung để sinh họat định kì. =D>=D>=D>
Tom thành thực xin lỗi anh em vì hôm qua ngủ muộn nên sáng ngủ quên.Man Quang ko gọi nên ko dậy được gọi điện chúc mừng anh em. :((
TomMan Quang đang mở rượu uống mừng anh em.Tí sẽ post ảnh lên cho anh em xem.
Mong muốn được chia sẻ chút niềm vui với anh em..!

C

canthi

Guest
He he, em xin thông báo với cả nhà là sau buổi hôm nay PDAViet chính thức có 2 anh GAY, he he he có cả Video Clip nữa nhé.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Chúc mừng anh em đã tổ chức buổi ra mắt thành công tốt đẹp. Đêm qua thức gần như trắng đêm, 7h sáng đã ngủ nên không thể xem trực tiếp được.

Nemmatlanh

Về đến nhà rồi mà vẫn còn lơ tơ mơ.hix!Hôm nay thi nhưng mà may về sơm để có thể chụp được ảnh mấy tăng cùng anh em :D.Anh Dũng đâu rồi Up ảnh lên cho anh em đi chứ.Mấy kiểu của anh Quang với 02II thì có khi chẳng Post lên làm gì,không người ngoài nhìn thấy lại bảo PV có cả Gay :D:D:D

atomcuibap

Một số hình ảnh hoành tráng buổi ra mắt PDAVIET - Hà Nội

em gửi mấy tấm hình cho anh em xem tạm còn bác "cẳng mìn" sẽ đưa các bác đầy đủ và cả video clip nửa

atomcuibap

Quên còn tấm có cả em nữa chứ làm phó nháy mãi các bác mới cho một phát

atomcuibap

em up hình lên theo hình thức thấy cái đẹp là làm một phát, nên bác "cẳng mìn" sắp xếp lại cho em cái nhé.

Tom_codon

Super V.I.P
Nhìn ảnh anh em Ra mắt câu lạc bộ hoành tráng quá ....! =D>=D>=D>
Anh Minh anh Toàn còn cái ảnh nào post nốt lên đi ..!

@ : Bố Nam nhìn đẹp trai quá nhỉ ...:p:p:p

Nemmatlanh

Anh Cẳng Mìn đâu rồi?Mấy cái ảnh của em cả Thảo đâu?Up lên đi Nhanh nào.Hehe

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Còn nhiều ảnh lắm cơ mà sao các bác post ít vậy ta post lên cho anh em thưởng thức chứ? :)):)):)) post lên để những thằng như chú Trung và chú Đức thèm.... nhỏ rãi ra đi =))=))=))

Last edited by a moderator:

Tom_codon

Super V.I.P
Tom và Man PhamQuang cũng có tấm ảnh uống rượu chung vui với anh em CLB

@ all : Man PhamQuang uống Vodka thì bt.Nhưng uống Colnhak thì khiếp luôn đó.
Tom phê qúa rồi >:)>:)>:)

PhuongAnh

tình hình là rất tình hình.:-??:-?? Anh kangmin vì hnay u wa hết mình nên bây h chưa biết đã tỉnh hẳn chưa để post ảnh lên dc cho mọi ng