• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP LỄ RA MẮT CLB PDAVIET-HÀ NỘI

Hungnokia3300

Well-Known Member
Ku Minh đừng có mà câỵ say bia mà PM chưỉ anh nhá. Anh cáu lên là chú không ra cái gì đâu :(

Hom nay bận quá nhưng vẫn phải cố về tham gia vơí anh em. Chúc câu lạc bộ ngày càng phát triển, lớn mạnh cùng 4rum

Phoenix

Hình như mấy ảnh trong máy mình atomcuibap copy sang laptop để post lên rồi hay sao ấy, cũng không nhớ đã chụp bao nhiêu kiểu nữa (máy hết pin nên không copy vào PC để post lên được.... :(( )

MrTrung

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( Sao số mình đen thế không biết :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Nhưng mà không sao bên này tự xử 1 mình cũng được LiQuan uống cũng ngon đấy chứ. :-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??
Mà anh Hungpdahl lại làm sao mè để ông Toàn kêu em lên đón về thế ?????????
Yếu thì đừng ra gió chứ anh yêu ;;);;);;);;);;);;)

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Up up tiếp nào các bác. Mà sao không thấy cái ảnh nào của mình vậy ta???? :(:)(:)(( chắc các bác quên em rùi. Có cái nào đẹp cho lên phát các bác ơi :)):)):))

Nemmatlanh

Cái đống điện thoại kia còn thiếu con SPV Xịn của em cả của thằng bạn nữa,không thì nhìn nó còn to hơn nữa :)).Ảnh anh TuanQuang bị quàng vay bá cổ bởi 02xdaII nhìn trông ghê quá.Cứ như muốn xin một cái..... ý =))=))=))=))

TuanQuang

Hnay phải nói là một ngày cực kỳ vui của anh e MB, CLB đã chính thức đi vào hoạt động , chúc cho CLB ngày càng phát triển.

Note :hix nhìn cái ảnh kinh quá. chú Toàn say ko làm chủ đc mình nữa rồi. anh e đừng hiếu nhấm nhé.

khanhgt

Hơ hơ , may mà mình đến muộn tăng 2 mà không làm sao cả :D chỉ sợ nhất chú Toàn cứ dọa chém nick anh làm anh hãi quá . HUm nay nói chung là vui , anh em đông đủ , uống xong không có ai làm sao cả ( tay chân thôi chứ bụng dạ thì em không biết :)) ) . ANh Hùng Hạ Long lần sau cần có sự chuẩn bị kỹ càng hơn trước khi đi Off nhá :))

Kobold1609

Chúc mừng sự ra đời của CLB PDAViet ,cả ngày hôm này Kobold bận quá,nên không online cũng ko thể cùng Tom_Codon Man PhamQuang uống rượu chúc mừng được.

Chúc mừng BQT CLB PDAViet.

O2xdaII

Cái đống điện thoại kia còn thiếu con SPV Xịn của em cả của thằng bạn nữa,không thì nhìn nó còn to hơn nữa :)).Ảnh anh TuanQuang bị quàng vay bá cổ bởi 02xdaII nhìn trông ghê quá.Cứ như muốn xin một cái..... ý =))=))=))=))

Ku này cung cấp ảnh đó à, láo quá đó là đang nói thầm :D:D, còn 1 số ảnh độc của anh Hung và anh Nam bobi nữa , hehe đang phân vân k biết có post nên k :D:D:D:D. anh Nam hôm qua hát rất hay nhé , ai k đc thưởng thức hơi phí (hát 1 bài mà đc 700k ai chẳng thích hát:)):)):)):)):)))

Phoenix

Ku này cung cấp ảnh đó à, láo quá đó là đang nói thầm :D:D, còn 1 số ảnh độc của anh Hung và anh Nam bobi nữa , hehe đang phân vân k biết có post nên k :D:D:D:D. anh Nam hôm qua hát rất hay nhé , ai k đc thưởng thức hơi phí (hát 1 bài mà đc 700k ai chẳng thích hát:)):)):)):)):)))

Đồng chí này mà dám tống tiền cả chủ tịch CLB là sao hả ???:-?:-?:-?
Không biết chém thế nào đây.=))=))=))

Hungpdahl

Well-Known Member
Trước hết mình thay mặt anh em Quảng Ninh cám ơn toàn thể anh em Hà Nội.Đặc biệt là anh Nam,là cầu nối cho anh em lên kết lại.
Buổi ra mắt thật hoành tráng,đến hôm nay mình vẫn say khiếp quá:p:p:p:p:pnhưng mà vui thật.:)):)):)):)):)):)).đến hôm nay vẫn còn dư âm của cuộc vui hôm qua,nghĩ lại thấy thèm:)):)):)):))
=D>=D>=D>=D>Chúc cho CLB phát triển hùng mạnh.=D>=D>=D>

Kangmin82

HIện giờ đang gom ảnh, mọi người chờ thêm chút nhé,rất nhiều ảnh đẹp và độc..cả clip nữa :D

linhlk

Nhanh lên AMinh ơi,chờ lâu quá .........X-(X-(X-(
Hôm qua vui thật,nhưng do uống cả bia và riệu nên h nổi mẩn hết cả người,ngứa quá:(:)(:)((

Born2loveU

Member
Trông vui thật đấy - mà nhiều bia phết nhỉ ? mặt bác nào bác nấy trông cũng phê phê. Tiếc quá không lên kịp, do mấy hôm không vào phần OFF.