• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TUTORIAL] MOD LANDSCAPE MENU ĐƠN GIẢN NHẤT CHO CFW N97(MINI)/C6 (STEP - BY - STEP)

banhmj

mình ngĩ chúng ta nên tổng hợp mấy file do member mod lại pm cho chủ top để ném lên bài 1 cho ai trùng ý thì down về cho tiện . Nên đầy đủ thông tin giống ntnày :
- dành cho cfw n97/c6 + swipe unlock/tap unlock + center text có/không + phiến alpha 6 dòng có/không+ mod ẩn/hiện show open app+full qwerty n8 có/không+ menu portrain ..x../landscape ..x..

Luu_Tan_Vu

được mà nhưng hôm qua mình test tap to unlock trong bản ìninitive mình k có tap to unlock

boy_online01

bác cho em link file .dll nguyên chất chưa mod gì của c6 đi ;;)

Ở bước 1 cái .dll ko có center text đó bạn :D, chưa mod gì cả.

mình có down file đó về mà k biết là c6 hay n97 nữa

Mình đã bảo rùi, các file thì giống nhau ko phân biệt. Chỉ trừ cái matrixmenu.exe thui, N97 mini thì dùng cái của N97 mini, tương tự C6 cũng thế.

shido_katori

Active Member
Cho C6
Menu dọc: 4x4 small
Menu ngang: 2x6 small
Center text: Có
Bàn phím alpha 6 dòng: Có
Full qwerty: Có
Show open apps: không
đang cần cái này, thank anh nhiều :p

sieutocdo1994

có core mới rùi kìa. ai add thêm mấy ký tự mới vào 7trang ký tự lun đi. chuẩn bị đồ chơi trước là vừa :D

SunshineVietNam

sao mình down cái chủ thớt mod cho C6 về, ném vào rofs2, jaf báo done rồi nhưng máy bật tắt nguồn liên tục :| , sao thế nhỉ :-w