• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN VỢ CHO EM NUÔI

Status
Không mở trả lời sau này.

ThaiKien

Super V.I.P
Cô nào mà qua được kiểm duyệt của bà chị nuôi này thì cũng vất vả lắm đây! ^:)^

PhuongAnh

Cô nào mà qua được kiểm duyệt của bà chị nuôi này thì cũng vất vả lắm đây! ^:)^

Chưa xử lý anh Kiên đấy nhé.Tại anh Kiên thì chị nó mới phải đi tuyển vợ cho nó đây X-(X-(X-(X-(

TruongHan

Super V.I.P

Oan Thị Mầu ý.:)) Anh em đâu hết rồi có em hay chị xinh xinh giới thiệu cho đứa em nuôi của mình với ;;).

Em này được không chị PA?:|:|:|
Tên :Huỳnh Minh Thủy
Nickname :Thủy Top
Bảo đảm với chị là cái gì cũng Top
:D :))>:)b-)

nouvu2372

Em này được không chị PA?:|:|:|
Tên :Huỳnh Minh Thủy
Nickname :Thủy Top
Bảo đảm với chị là cái gì cũng Top
:D :))>:)b-)

Àh,biết rồi!pé này chuyên đẩy xe trái cây đi bán ở khúc Cầu Đầu Sấu đây mà =))

lamnt0702

Như chủ topic nói thì em trai của chủ topic rất xấu trai,lại hem có tiền mà các bác giới thiệu toàn hàng khủng thế này thì :-?? hahah

nouvu2372

Vậy hả,quên đọc kỹ hdsd trước khi dùng,em xin rút đơn tuyển chồng ạ
P/S:thấy em Thủy bán trái cây chắc là đạt rồi

lamnt0702

Vậy hả,quên đọc kỹ hdsd trước khi dùng,em xin rút đơn tuyển chồng ạ
P/S:thấy em Thủy bán trái cây chắc là đạt rồi

nuộtttt hahah em này độ quyến rũ rất cao,rất hợp với yêu cầu cũng như "tình trạng" của em trai chủ topic =]]

HHN

Well-Known Member
Đây không biết có phải là "EM NUÔI" của PA không nhỉ ?????

HHN

Well-Known Member
Anh có mấy "CÔ" cùng trang lứa nè không biết có hợp không, bảo "EM NUÔI" của PA coi mặt đi nhé.
Số 1:

Số 2:

PhuongAnh

Anh có mấy "CÔ" cùng trang lứa nè không biết có hợp không, bảo "EM NUÔI" của PA coi mặt đi nhé.
Số 1:

Số 2:

Em em nó còn trẻ lắm.Thôi nhường lại cho ông anh đấy :))

HHN

Well-Known Member
Em em nó còn trẻ lắm.Thôi nhường lại cho ông anh đấy :))

Ơ hơ anh thấy điều kiện số 1 là không giới hạn tuổi mà :-?:-? thôi còn mấy "CÔ" khác trẻ hơn mai post hình sau nhé >:)

PhuongAnh

Ơ hơ anh thấy điều kiện số 1 là không giới hạn tuổi mà :-?:-? thôi còn mấy "CÔ" khác trẻ hơn mai post hình sau nhé >:)

Không giới hạn tuổi tác thật nhưng mà nhìn như bà cháu thì không được :D

tinh_la_gi

Administrator
Theo ngu ý của TLG thế này.
Đã là "em nuôi" thì Mod PhuongAnh cứ nuôi cho lớn mập mạp đi rồi thịt luôn khỏi bán buôn gì hết.

Ý kiến quá hay :mad:)

MinhThang

Manager
Theo ngu ý của TLG thế này.
Đã là "em nuôi" thì Mod PhuongAnh cứ nuôi cho lớn mập mạp đi rồi thịt luôn khỏi bán buôn gì hết.

Ý kiến quá hay :mad:)

Câu này đáng lý nói từ lâu, nhưng không dám nói nay TLG nói thì mình cũng nói luôn, em nuôi thì cũng như mình nuôi gà vịt .... vậy đó thôi, có gì đâu, nuôi đuợc thì ăn thịt đuợc, ăn luôn đi kiếm chi cho nhọc.:)):)):))

NokuaN70

Well-Known Member
Câu này đáng lý nói từ lâu, nhưng không dám nói nay TLG nói thì mình cũng nói luôn, em nuôi thì cũng như mình nuôi gà vịt .... vậy đó thôi, có gì đâu, nuôi đuợc thì ăn thịt đuợc, ăn luôn đi kiếm chi cho nhọc.:)):)):))

Sao tui nghi 2 đồng chí này có thịt em nuôi rồi hay sao ấy :D. Khiếp...

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.