• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN VỢ CHO EM NUÔI

Status
Không mở trả lời sau này.

vuquang

ặc! pó ngược, pó xuôi, bó nốt cả đuôi. Thấy đối tượng thế này chắc là 3 quỳ 9 lạy bỏ đi. Người ko điên thì cũng thành thần kinh, còn người thần kinh mà gặp thì chắc khỏi luôn....

HuynhThanh

Theo ngu ý của TLG thế này.
Đã là "em nuôi" thì Mod PhuongAnh cứ nuôi cho lớn mập mạp đi rồi thịt luôn khỏi bán buôn gì hết.

Ý kiến quá hay :mad:)

Ý kiến hay!=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

lamnt0702

Theo ngu ý của TLG thế này.
Đã là "em nuôi" thì Mod PhuongAnh cứ nuôi cho lớn mập mạp đi rồi thịt luôn khỏi bán buôn gì hết.

Ý kiến quá hay :mad:)

Câu này đáng lý nói từ lâu, nhưng không dám nói nay TLG nói thì mình cũng nói luôn, em nuôi thì cũng như mình nuôi gà vịt .... vậy đó thôi, có gì đâu, nuôi đuợc thì ăn thịt đuợc, ăn luôn đi kiếm chi cho nhọc.:)):)):))

chắc xí quá thịt hem nổi =]]

vuongtrungduong

của nhà trồng đc,sao lại phải đẩy hàng gấp thế chị Hai?
hay là...muốn ăn thì gắp cho người? >:)>:)>:)

poison071089

Đề nghị không chê phò mã kén vợ nhé !
Không thấy chị ấy bảo là thành viên cấp cao trong PV a?
Ban hết từ mem đến admin bây giờ !
Posted via Mobile Device

ntviet

" Lớn bùi Bé mềm" cho vào nồi Lẩu đi cho nhanh Ph.A nhé. Chị nuôi Em rồi Em lại nuôi ..uôi..uôi....Chị . Trồng cây thì phải hái quả là lẽ thường tình mà thôi.

spiderman_anhvu

" Lớn bùi Bé mềm" cho vào nồi Lẩu đi cho nhanh Ph.A nhé. Chị nuôi Em rồi Em lại nuôi ..uôi..uôi....Chị . Trồng cây thì phải hái quả là lẽ thường tình mà thôi.

Bác này vui tính quá =))

PhuongAnh

Chú ý:Tối nay sẽ có 1 thông báo cực sốc đến các thành viên trên PV mời các bạn đón xem ;)

poison071089

Chú ý:Tối nay sẽ có 1 thông báo cực sốc đến các thành viên trên PV mời các bạn đón xem ;)
Chắc mỗi mem được tặng 1 cellphone!
Do mod Phuong Anh tài trợ ! Anh em nhiệt hoan nghênh !
Hoho, to dream!

Posted via Mobile Device

nouvu2372

Hoho, to dream!

Posted via Mobile Device

Nhằm rồi!Mod PA đã thịt Em Nuôi iu rấu vì đã tới lúc hái quả,tối nay post hình món lẩu thập cẩm ăn mừng!!!

TruongHan

Super V.I.P
Hoho, to dream!

Nhằm rồi!Mod PA đã thịt Em Nuôi iu rấu vì đã tới lúc hái quả,tối nay post hình món lẩu thập cẩm ăn mừng!!!

Lại nhầm,tối nay chị PA sẽ thông báo ban mấy nick nào xìpam trong topic này >:)>:)>:)

poison071089

Oh thế sắp hết ngày rồi mà Mod PA chưa có thông báo gì nhờ ?
Posted via Mobile Device

vuongtrungduong

@chị P.A : bà chị nói tối nay có thông báo đặc biệt làm thằng em thức qua giao thừa đợi coi mình có trúng giải thưởng phụ ko mà chả thấy gì hết trơn trọi là seo???:-/
trời ơi,tôi cảm thấy mình bị lừa dối,tâm hồn trong trắng đã bị tổn thương,thể xác còn nguyên vẹn như bị xúc phạm,làm sao có thể bù đắp lại mất mát này đây?1 con Iphone 3G 16G có lẽ khả thi đấy :(:(:(

poison071089

Thua bác ! Vòi thì vòi cái 3G 8gb thôi , đòi hẳn 16gb!
Tham vừa chứ !
Posted via Mobile Device

vuongtrungduong

THÔNG BÁO ĐĂC BIỆT TỪ BQT ĐẾN TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN PDAVIET

Xem cái đó đi mấy bồ ơi ... lo mà chạy khắm xóm kiếm đại em nào đó vào mà "cống nạp" cho Mod PhuongAnh nhé ;;)

tình hình này làm khó nhau rồi,cả cái PV này bao nhiêu nghìn nick bắt người ta vào hết đây post tranh ảnh thì ai đỡ đc?nghe chừng hơi vô lí,nếu ban nick thì chỉ nên ban ko cho nick đó vào box8 trong 1 thời gian thôi(nhưng cũng dở:ngta ko vào từ trc' mà giờ ban ko cho vào thì cũng Khánh HÒA!)
đây tớ có em này cả nhà coi mặt xem có đc ko thì "tơ hồng chắp lại bao nhiêu cũng tình" luôn cho nhanh còn đc ăn bánh kẹo :

HHN

Well-Known Member
Úi zời ơi may quá, mình cũng có người để giới thiệu rồi chứ không lại bị ban nick thì chít =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.