• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN VỢ CHO EM NUÔI

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

đồng ý!(tay trái) đồng ý! (tay phải) đồng ý! (chân phải) đồng ý! (chân trái) đồng ý! (khoảnh đất này để dành cho smod tình là gì dụng võ) - cố lên smod ơi!!!!!!!

Giơ cả tay cả chân lên hết thì còn khoảnh đất nào cho SM dụng võ đây nhỉ :-?:-?

tit_mit

Sao lại dừng lúc câu chuyện chưa kết thúc nhỉ ?!
Sau lấy ông thứ 4 thì 2 hôm sao bà bạn nhận tin báo cô bạn mình "chết" bà này quá là bất ngờ với tin này..sau khi tiển người bạn mình về nơi an nghỉ cuối cùng thì bà này vì quá tò mò không biết lý do vì sao cô bạn mình mới đó lại "đột ngột ra đi" !!! Mới hỏi ông chồng thứ 4 này - và nhận ngay câu tra lời
Tôi rút kinh nghiệm 3 ông trước .. ăn củng chết mà không ăn củng chết nên tôi nuốt chộng nấm độc luôn. >:)

Chuyển qua dùng Iphone nhanh nào .. support từ a->z

vì sự nghiệp của Cám vĩ đại, vì dân giàu, nước mạnh, xã hội công bằng văn minh, khuyến cáo smod cho chấm hết sau câu "Vì anh ta không muốn ăn nấm!" vì lý do vô cùng thiết thực và sát sườn hiển hiện rõ ngay trước mắt như sau:
- Cám chít rùi, sm ở với ai ??? (không khéo 5, 10 hay 20 năm sau và có thể là lâu hơn nữa - vài trăm năm chẳng hạn, tại đây, trên mảnh đất này, ngay chính forum này lại xuất hiện topic TUYỂN VỢ CHO CẬU NUÔI, TUYỂN VỢ CHO ÔNG NUÔI, TUYỂN VỢ CHO CỤ NUÔI, TUYỂN VỢ CHO...CỤ TỔ cũng nên >.<)

tit_mit

Không biết vô tình hay cô ý mà không nhìn cái "con dấu" Tổng Công Ty của TLG nhỉ :((

Khả năng 3 hổ phân tranh con thứ 4 gôm hết b-)

oài, chít thiệt, tại cứ dán mắt vào cái avatar gợi cảm bên trên của smod nên không để ý đến bên dưới cũng có nhiều thứ hay phết :"> (đã nhìn thấy bề ngang - rất to và rất tròn, tuy nhiên chưa cảm nhận được "chiều sâu")

tinh_la_gi

Administrator
vì sự nghiệp của Cám vĩ đại, vì dân giàu, nước mạnh, xã hội công bằng văn minh, khuyến cáo smod cho chấm hết sau câu "Vì anh ta không muốn ăn nấm!" vì lý do vô cùng thiết thực và sát sườn hiển hiện rõ ngay trước mắt như sau:
- Cám chít rùi, sm ở với ai ??? (không khéo 5, 10 hay 20 năm sau và có thể là lâu hơn nữa - vài trăm năm chẳng hạn, tại đây, trên mảnh đất này, ngay chính forum này lại xuất hiện topic TUYỂN VỢ CHO CẬU NUÔI, TUYỂN VỢ CHO ÔNG NUÔI, TUYỂN VỢ CHO CỤ NUÔI, TUYỂN VỢ CHO...CỤ TỔ cũng nên >.<)
Đang ngồi nghe lại bài "nghe ai hát câu dân ca sao mượt mà lòng anh thương quá....." hic.hic
Thôi thì để câu chuyện kết thúc có hậu thì ông chồng đi viên paster uống vacxin ngừa "nắm độc" nhé :p

tinh_la_gi

Administrator
oài, chít thiệt, tại cứ dán mắt vào cái avatar gợi cảm bên trên của smod nên không để ý đến bên dưới cũng có nhiều thứ hay phết :">
Đây đây...dán mắt nhìn ở trên thì khó mà biết phía dưới có gì ... sau này nhìn như TLG đấy nhé...

Nhìn 2 khoảnh đất chuẩn bị "thảo phạt" và đang phân vân đây nà ...

NokuaN70

Well-Known Member
TLG gặp đối thủ gòi...chuyến này đúi chắc với tit_mit :D:D:D

Posted via Mobile Device

tit_mit

Đây đây...dán mắt nhìn ở trên thì khó mà biết phía dưới có gì ... sau này nhìn như TLG đấy nhé...

Nhìn 2 khoảnh đất chuẩn bị "thảo phạt" và đang phân vân đây nà ...

smod nghĩ kỹ rùi công bố kết quả tuyển chọn cho anh em hưởng bóng, không cả nhà lại thấp thỏm đêm ăn không ngon ngày ngủ không yên vì sợ bị ban nick :))

TLG gặp đối thủ gòi...chuyến này đúi chắc với tit_mit
ùi, em thành viên chíp hôi đấu sao nủi smod quyền lực bờ rồ. sợ đấu xong smod làm quả kick out ngoạn mục cho em bay khỏi diễn đàn rồi lại ngồi ngẩn ngơ tay nhặt lá chân đá ống bơ tiếc hùi hụi cơ hội đăng TUYỂN ĐỐI TÁC LUYỆN ĐO ĐẠC TRẮC ĐỊA VÀ MỘT SỐ THỨ KHÁC, lại thành ra (bờ) rồ giống smod lun thì chít. b-).

MinhTien

Well-Known Member
smod nghĩ kỹ rùi công bố kết quả tuyển chọn cho anh em hưởng bóng, không cả nhà lại thấp thỏm đêm ăn không ngon ngày ngủ không yên vì sợ bị ban nick :))
Cũng sắp sửa gòi .

ùi, em thành viên chíp hôi đấu sao nủi smod quyền lực bờ rồ. sợ đấu xong smod làm quả kick out ngoạn mục cho em bay khỏi diễn đàn rồi lại ngồi ngẩn ngơ tay nhặt lá chân đá ống bơ tiếc hùi hụi cơ hội đăng TUYỂN ĐỐI TÁC LUYỆN ĐO ĐẠC TRẮC ĐỊA VÀ MỘT SỐ THỨ KHÁC, lại thành ra (bờ) rồ giống smod lun thì chít. b-).

Nghe đâu sau một thời gian , một số ứng cử viên "thất bại " trong cuộc tuyển chọn lần này đã vào trại tâm thần , thậm chí đã tự tử sau khi giao lưu với em nuôi :( . Không biết các ứng cử viên còn lại có triển vọng hơn không ??? b-)

tinh_la_gi

Administrator
Cái này phải chờ Mod P.A thông báo chứ TLG potay pochan :-??

vừa thủ vừa công - đúng là "chân nhân bất lộ tướng" =D>
đợt này đi luyện công cùng mấy đạo sỷ thúi "lấy nhu chí cương" chứ không là "nội thương" gòi ;;)

eternal_vnn

em nuôi của Mrs PA là nam nhân trượng phu mà ko dám ra mặt để chị em đc "chiêm ngưỡng rung nhan" sao?
riêng những chuyện ngược đời bắt "trâu đăng kí cho cọc xem mặt" trong khi "cọc e thẹn chẳng dám nhìn trâu" thế này sao mà thành công đc ^^

tit_mit

Cũng sắp sửa gòi .

Nghe đâu sau một thời gian , một số ứng cử viên "thất bại " trong cuộc tuyển chọn lần này đã vào trại tâm thần , thậm chí đã tự tử sau khi giao lưu với em nuôi :( . Không biết các ứng cử viên còn lại có triển vọng hơn không ??? b-)

oác! tự dưng lại nhớ đến câu chuyện ăn nấm, smod thích kết cục thứ 4 (lật ngược thế cờ), k bít số phận em nuôi với ứng cử viến thứ n (là mình chăng? ;;)) có chung kết cục với câu chuyện của smod không nhỉ? :-?

ThaiKien

Super V.I.P
em nuôi của Mrs PA là nam nhân trượng phu mà ko dám ra mặt để chị em đc "chiêm ngưỡng rung nhan" sao?
riêng những chuyện ngược đời bắt "trâu đăng kí cho cọc xem mặt" trong khi "cọc e thẹn chẳng dám nhìn trâu" thế này sao mà thành công đc ^^
Tình hình là topic này ngày càng hot. Các cọc xuất hiện này càng nhiều, tham gia nhiệt tình vậy mà chủ topic chẳng xuất hiện để nói đôi lời à?

PhuongAnh

Tình hình là topic này ngày càng hot. Các cọc xuất hiện này càng nhiều, tham gia nhiệt tình vậy mà chủ topic chẳng xuất hiện để nói đôi lời à?

"Trâu" "bò" đang quánh nhau "ruồi,muỗi" nhảy vào để chết ah :)):)):)):))

NokuaN70

Well-Known Member
Eternal_vnn sao em kg đăng ký 1 suất lun đi em? Anh thấy em có triển vọng dzô chung kết nhiều lắm đó :D, Vote 1 phiếu cho eternal_vnn
Posted via Mobile Device

tit_mit

Eternal_vnn sao em kg đăng ký 1 suất lun đi em? Anh thấy em có triển vọng dzô chung kết nhiều lắm đó :D, Vote 1 phiếu cho eternal_vnn
Posted via Mobile Device

:( mìn hem có người hậu thuẫn (chạ thấy ai vote cho em), bị chị dâu nuôi hắt hủi (từ nọ thật thà khai báo với chị dâu mình là cám, chị dâu nuôi chạ thèm nói với e câu nào), bị smod chê "chân nhân bất lộ tướng" (chỉ thấy chân không thấy tướng mạo dung nhan), kiểu ni bại chắc rùi. hu hu hu.

Status
Không mở trả lời sau này.