• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tweak Peaks 1.30, boost your phone - Full hoàn toàn ......

hooliganboy

Tweak Peaks 1.30 -FULL-
Lang thang trên mạng , tình cờ mình tìm được cách setup full hoàn toàn phiên bản 1.30 của phần mềm tăng tốc UIQ nổi tiếng Tweak Peaks >:)>:). Lưu ý đây là cách setup có điền code để sử dụng hoàn toàn, chứ không phải là cách update lên từ bản 1.00 của bạn at007 nhé , bảo đảm dùng ngon lành 100% :-?:-?

Link DOWNLOAD ở đây nhé ;);) , trong đó có file hướng dẫn rất chi tiết , cứ setup theo nó là bảo đảm full 100% :)):))

[HIDE="click thank to view"][URL="http://www.oscarcalderon.info/uiq/miscellaneous/tweakPeaks130.zip [/URL][/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

hooliganboy

sặc,có rồi mà bác,cách cài nữa...nhưng dù sao cũng thank^^

Cách của bạn là up từ bản cũ lên , còn cái này là mình điền code lun nha bạn, ko phải là dùng cách update như của bạn nhé :-?:-?

Chỉnh sửa cuối:

1982P990

Cái này phải cài bản 1.00 xong rồi mới cài 1.30 và phải cài vào bộ nhớ của máy hả bạn

Caohieu88

Cái này phải cài bản 1.00 xong rồi mới cài 1.30 và phải cài vào bộ nhớ của máy hả bạn
Đúng rồi bạn ah, cài bản 1.00, chạy nhập Code, rồi tiếp tục Upgrade lên 1.30, chạy và nhập Code. Tất cả cài trong bộ nhớ trong của máy!

vthien2404

Mình cài vào W950i nhưng không thấy hiệu quả gì đáng kể, không biết có nên tắt Transition đi không nhỉ?

at007

Cách của bạn là up từ bản cũ lên , còn cái này là mình điền code lun nha bạn, ko phải là dùng cách update như của bạn nhé :-?:-?

bạn nói sai rồi,cái code 41*** của bạn có từ 1 năm về trước rồi:D,nó dùng cho bản 1.0 tuy nhiên nó vẫn dùng được cho bản 1.30 nhưng bạn thử dùng 1 tháng thử coi nó có cho dùng tiếp không nhé,à còn nữa trong file bạn gởi có hướng dẫn là cài 1.0 trửơc rồi up lên 1.3

hoanghai1992

theo các pác thì chương trình này cải thiện rõ rệt nhất cái j vậy, tớ thấy mỗi phẫn Display boost, mà ko hơn lắm :|

vietDuck

Anh em cho tớ hỏi 1 chút Tại sao phải cài bản 1.0 vào trước Sao không cài thẳng bản 1.3 vào + nhập code luôn :D

at007

Anh em cho tớ hỏi 1 chút Tại sao phải cài bản 1.0 vào trước Sao không cài thẳng bản 1.3 vào + nhập code luôn :D

Viet ơi,lúc trước mình có dùng PM này rồi cũng cài trực tiếp bản 1.0 với code 41*** trên luôn.ok xài được 1 tháng thì nó không cho xài nữa,vụ này ko chỉ riêng mình mà còn nhiều bác cũng gặp rồi như bác Son_Do chẳng hạn,nhưng khi mình cài bản 1.0 với code 41894 xong rồi up lên 1.30 thì xài được 2t rồi mà nó chưa cho out:-/

rokky

mình có cài từ 1.0 - 1.3 cũng nhâp code 2 lần. báo thanls xong. mình vào mở lại phần about thấy chưa đk mấy bro uiiiii
có ai biết ko ????

kể cả cài bằng cap cũng vậy

huynhminhhung

mình có cài từ 1.0 - 1.3 cũng nhâp code 2 lần. báo thanls xong. mình vào mở lại phần about thấy chưa đk mấy bro uiiiii
có ai biết ko ????

kể cả cài bằng cap cũng vậy

đúng vậy mình cũng như bạn , nhờ các bác xem lại

redmask

mình cũng bị hiện tượng chưa nhập code giống như mấy bạn trước.
mà sử dụng cái PM này thế nào thía? hi` hi`.các bác hướng dẫn e với nhé.

vietDuck

mình cài 1.3 với code đấy Chạy ngon mà Vẫn chưa hiểu tại sao phải cài 1.0 trước nhỉ :D