• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser 8.0.3.99 Official(CN) Việt hoá bởi SymPViet

haitayhaiem

Mình up link trực tiếp, ấn vào là save lun mà nhỉ, skin này chỉ đổi cái màu nền,chẳng có j hót đâu.

votinh484

Mình cài cả bản tiếng trung để tải skin thử, nhưng khi vào thì thấy khoảng 20 kái skin cho bản 8.0 này nhưng mò mãi vân ko thể nào tải nổi, có bác nào tải đc thì up lên đi.

Khoaaaa

Active Member
Mình củng ứ tải dc skin,nó báo ...denied gì gì đó,đang dùng bản server việt

phuonxinh

Mình củng ứ tải dc skin,nó báo ...denied gì gì đó,đang dùng bản server việt

moi người làm như sau.:
nhấn giữ vào liên kết
http://skin.uc.cn/ucskin/ucskin/download?id=1997&vcode=b1b6d6cda2
chọn sao chép > liên kết .tiếp đó chọn mở menu > Tải về > Nhiệm vụ mới > Dán > Chọn dán liên kết vừa sao chép vào > xác nhận. chờ nó tài xong thì đổi tên thành *.uct . nhấn mở nó là ok

Dragon459

Manager
bác phuongxinh có biết đổi các trang mặc định trong quicklink k ạ.hôm qua manhtu bao trong exe mà em bung ra k thấy???:((muốn thay bằng các trang khác chứ mấy trang mặc định k dùng tới.cho đúngnghĩa quicklink :D

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
ý em là đổi trong file sis để khi cài thì có dạng các trang mặc định luôn như trong ảnh này ak.bung cái exe xem mà k thấy.bác biết thì chỉ e.có mấy trang em hay vào nên muốn mặc định chết nó luôn.đỡ phải nhập tay.đổi được ở cả 2 chỗ em khoanh thì tốt quá:p
em mò cái này với cái opera lâu lắm rồi mà k được.:(:)(:)(:)((

phuonxinh

Homepage đc tải về khi khởi tao ma. Nó sẽ tải theo server. nên theo mình nghĩ sửa xong rồi lúc nào đó nó lại tải kái khác chèn vào .chỉ co cố định 4kái nút kia là ok thôi

jack_hunter97

Không biết có ai như mình không khi mới cài thay vì để nó load thì bấm ngừng thì nó sẽ ra 1 giao diện mới rất là đẹp không tin thì thử xóa cài rồi mở lên chọn nút ngừng đi là thấy

Yozoom

Hôn nay là trung thu nên em xài tạm 1bữa,mai chuyển sang dùng skin golden :)

Khoaaaa

Active Member
Kết cái golden ,blackdark và đang dùng cái seabeach,thank pừ zồ nhìu nhen