• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser 8.0.3.99 Official(CN) Việt hoá bởi SymPViet

phuonxinh

Đã có homepage mới. Mình vừa khởi tạo lại thì thấy có 8 kái icon phìm tắt mới ở trên phần quick link. Vậy là add thêm đc link 8trang hay vào nhất...

Yozoom

Đã có homepage mới. Mình vừa khởi tạo lại thì thấy có 8 kái icon phìm tắt mới ở trên phần quick link. Vậy là add thêm đc link 8trang hay vào nhất...

em khởi tạo lại thấy vẫn bình thường mà anh,vào menu -> cài đặt -> hệ thống -> hiển thị -> danh mục riêng -> 2hàng là phần trên quicklink có 8short cut í mà

Khoaaaa

Active Member
Ừ nhỉ,mới vào xem lại thấy ko có hen,cái này là fần thiết yếu của một apps mà sao bị cắt mất nhỉ

phuonxinh

Ừ nhỉ,mới vào xem lại thấy ko có hen,cái này là fần thiết yếu của một apps mà sao bị cắt mất nhỉ

cái này ko có từ mấy phiên bản trc rồi.hình như la 7.8 thj phài

Khoaaaa

Active Member
Vậy hả bác,ngộ nhỉ,mà dd mình dạo này lỗi gì mà cứ post là báo bài viết wá ngắn,hoặc là gì gì đó,hay tại ucweb ta,bác xinh có bị ko

dekisugi17

Mấy bác ơi, sao mấy hum nay mình xài UCweb là bị văng rà hoài. Cứ bấm icon, zô tới phần khung rồi lại văng ra?? Hok hiểu sao lun?? Cái TTPod cũng bị dzậy lun, mặc dù đã cài Patch for run!!! Các phần mềm khác vẫn xài bt!!! Dzậy là bị sao dzậy mấy bác??

jack_hunter97

Có thể kết nối mạng không được nó đẩy ra >_<( hiếm khi thấy nó hiện bảng báo lỗi ?_? ) còn ttpop thì thử gõ ra hết tải bản khác

hucu

Member
Anh em trong diễn đàn cho mình hỏi:
Mình thường dùng chương trình này để đọc báo nhưng khi vào diễn đàn để download 1 phần mềm nào đó chỉ hơn 100 K mà không download được, không biết muốn down được thì phải bật chức năng nào không, có bị cái gì chặn đâu. Mong các anh em trong diễn đàn giúp đỡ

jack_hunter97

anh tải ở link nào nhỉ media hay 4shed ( nói chung mấy trang bắt đếm) nếu mấy cái đó thì ko tải đâu nha chỉ có boxnet thui hà

caonghien

huuu, jup minh dow rui kai` ra no bao chung' chi? j do' kiem tra lai nha kung ka^p'..la sao z? e dung n97

LoiPT

Sao bản này đẹp thế ạ. có gì khác với bản UC đã có sẵn tiếng việt

Yozoom

Sặc,lở tay xóa uc,cài lại 3ngày rồi mà vẫn dùng sv trung quốc

phuonxinh

Vào private /2001F848/ usdata1 xóa hết file trong usdata1 dj là khởi tạo lại có homepage EN thôi

huychieu

Có bạn nào up file lên trang khác dễ down đc không. Mình không down đc ở những trang có đếm như 4shared, kể cả trình mặc định của máy.

Chỉnh sửa cuối:

hucu

Member
anh tải ở link nào nhỉ media hay 4shed ( nói chung mấy trang bắt đếm) nếu mấy cái đó thì ko tải đâu nha chỉ có boxnet thui hà
Đúng mấy trang đó rồi đấy, thẩn nào mình không down được, mình cảm ơn bạn nhé.

Khoaaaa

Active Member
Có vẻ hiện nay uc chỉ dow dc ở boxnet thôi ha,mình hay dùng 4share để up file và củng dow dc bằng cách copy file đó vào tài khoản rồi dùng 4s trên dt dow lun,một vài hot bắt đếm vẩn dow dc trên td mặc định mà