• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Player V3.0.16 S60v5 Full English 7.7.2011

jack_hunter97

Cái đó do bạn kô phấn đấu để có được 1 cơ thể đẹp với 70mb mình khoái khi khởi động ram có con số 70 trùng với số 70 kia cho nó may đó mà

binhhong772

sao mình cài thì nó báo chứng chỉ bị lỗi vậy ban!mình dùng samsung i8910.thanks ban!

jack_hunter97

Hack máy bạn ơi thì mới hết lỗi bây giờ mà kô hack thì kô làm được gì đâu

ghost85

Xem avi không bằng SM, MP4 hơn SM nhưng khôgn bằng RP, các dạng khác chưa thử, hay cái là mở file avi trực tiếp được

NTiolanDatluu

Xem avi không bằng SM, MP4 hơn SM nhưng khôgn bằng RP, các dạng khác chưa thử, hay cái là mở file avi trực tiếp được

bạn cứ thử check video chất lượng cao xem thằng SM nó load như thế nào? giật tưng bừng. Mình đã xài rất nhiều pm xem phim cho mobile nhưng chốt hạ bây giờ là thằng UC này, còn sau này soft nào hơn nữa thì chưa biết :D

huuthuan1004

có xem được flv download trực tiếp từ youtube ko mấy bác? Nếu được thì tốt quá, chứ mấy định dạng khác đằng nào down về cũng fải converter, thôi thì conver thành mp4 xem bằng realplayer là ok nhất...

Dragon459

Manager
nếu có thời gian chịu khó convert chuẩn rồi dùng trình video mặc định là tốt nhất.còn nếu lười thì thằng ucplayer này là 1 lựa chọn hay

jack_hunter97

phần mềm này hay hơn con mèo nhìu phần mềm con mèo coi nó chả căng nét nhìn xấu mù còn chậm hơn cả trình mặc định cảu máy

Khoaaaa

Active Member
Chuẩn luôn,kiểu wản lý của mèo mình ko thích lắm,lý do đầu tiên mình chọncái uc này là vì ,xem dc flv,tuỳ chỉnh khá tốt,giao diện rõ ràng,và xem mp4 ko thua của máy nhiều

NTiolanDatluu

Chuẩn luôn,kiểu wản lý của mèo mình ko thích lắm,lý do đầu tiên mình chọncái uc này là vì ,xem dc flv,tuỳ chỉnh khá tốt,giao diện rõ ràng,và xem mp4 ko thua của máy nhiều

hồi xưa toàn xài SM của con mèo nhưng khi những video chất lượng cao giật đùng đùng, toàn pải conver sang MP4 để xem read player mặc định của máy!

Khoaaaa

Active Member
Nói chung pm này có thể làm tay trái ,để xem những fim avi,flv... Khi ko có điều kiện conver,trước mình chưa biết conver,nhưng lại thích xem flv,nên ucplayer này là lựa chọn số một của mình,ver3 này lược bỏ nhìu thứ wá,nhưng thấy khá ổn, trượt,xoay làm cho mượt tí là ok

bibiculi

theo mình thấy bản này cũng khá ổn nhưng mà chạy avi vẫn bị giật và tiếng đi trước hình chắc khoảng 0.4s:-? SM thì vẫn chạy file avi đó nhưng chuẫn ko bị giật âm thanh và hình đồng bộ nhau, mình thì thích cái nài hơn SM :D để cover sang mấy địng dạng khác test thử rồi cho ý kiến sau :p

huuthuan1004

Mình vừa down pm và một số video flv từ youtube về test thử, kết quả như sau:
-Khi cài ucplayer này xong nó sẽ trở thành pm phát video mặc định thay cho realplayer của máy. Nhưng khi click vào file video thì nó xử lý chậm hơn realplayer.
Khi load khoảng 80 video trong thẻ nhớ mình thì pm xử lý chậm, lag và khi vuốt bị giật.
-Chạy tốt các video mp4 (360x640), nhưng các video dạng flv thì chạy chậm, bị giật; các định dạng khác chưa thử nên ko nhận xét. Đa phần video down từ internet về là flv, nếu có thể phát tốt thì dùng pm này sẽ rất tuyệt, đỡ tốn thời gian convert, chứ nếu phải convert thì đưa về mp4 rồi dùng trình mặc định của máy xem là tuyệt nhất.
Hồi trước dùng v2 và v3 có pm coreplayer chơi được rất nhiều định dạng và hỗ trợ rất nhiều code, nhưng khi chuhển qua v5 thì tìm ko thấy, chắc là nó ko hỗ trợ v5.