• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Player V3.0.16 S60v5 Full English 7.7.2011

NTiolanDatluu

theo mình thấy bản này cũng khá ổn nhưng mà chạy avi vẫn bị giật và tiếng đi trước hình chắc khoảng 0.4s:-? SM thì vẫn chạy file avi đó nhưng chuẫn ko bị giật âm thanh và hình đồng bộ nhau, mình thì thích cái nài hơn SM :D để cover sang mấy địng dạng khác test thử rồi cho ý kiến sau :p

phim đuôi AVI bác down trên mạng về có dung lượng lớn thì thằng UC load giật, đồng bộ âm thanh ko khớp là đúng rồi, nó hỗ trợ thì hỗ trợ thật đấy nhưng cái gì cũng có sức của nó. Mình hay conver video & phim chất lượng cao cho mobile theo chuẩn MP4, đã test rất nhiều soff movie, cũng video đó nhưng xài SM thì xem giật, chuyển sang UC mượt mà luôn!

Xin tặng ACE 4rum video mình conver! :p

Clip: Tau thích mi - Lil Pig

images

Click Download Here

Dragon459

Manager
bản này mượt hơn bản cũ chứ.đang việt hóa dở thằng này,lúc nào có hàng thì post lên cho ae sau.:D

Dragon459

Manager
a há VI luôn hả dragon! :D

Note: bỏ hẳn bên VNZ xây nhà bên đây rồi hả! :p
ối ối,bên ấy vẫn tham gia ấy chứ.nhưng tham gia mấy vụ về it kia thôi,còn về điện thoại thì pda là lựa chọn số 1/há há

tham gia cả 2 bên,hì hì

NTiolanDatluu

ối ối,bên ấy vẫn tham gia ấy chứ.nhưng tham gia mấy vụ về it kia thôi,còn về điện thoại thì pda là lựa chọn số 1/há há

tham gia cả 2 bên,hì hì

VNZ bây giờ đâu còn như trc nữa, ad và mod làm ăn lộn xộn quá! mobile thì bên PDA là chuẩn nhất! :D

bibiculi

phim đuôi AVI bác down trên mạng về có dung lượng lớn thì thằng UC load giật, đồng bộ âm thanh ko khớp là đúng rồi, nó hỗ trợ thì hỗ trợ thật đấy nhưng cái gì cũng có sức của nó. Mình hay conver video & phim chất lượng cao cho mobile theo chuẩn MP4, đã test rất nhiều soff movie, cũng video đó nhưng xài SM thì xem giật, chuyển sang UC mượt mà luôn!

Xin tặng ACE 4rum video mình conver! :p

Clip: Tau thích mi - Lil Pig

images

Click Download Here
chắc có lẽ mình cover hơi quá tay :p đó giờ mình hay cover video qua avi hd cho mobile chạy trên SM good lắm giờ có lẽ phải để chuẩn bt :D

NTiolanDatluu

chắc có lẽ mình cover hơi quá tay đó giờ mình hay cover video qua avi hd cho mobile chạy trên SM good lắm giờ có lẽ phải để chuẩn bt

mình conver MP4 HD chất lượng để 1350 là đẹp rồi! conver đẹp còn tuỳ thuộc vào chất lượng videos gốc, videos gốc kém chất lượng dù có chỉnh thông số conver lên cao thì cũng chẳng ăn thua là mấy đâu!

avencast

SM load videos chất lượng cao giật tưng bừng, thằng UC load nuột luôn, mà hầu hết bây giờ toàn conver đuôi MP4 xem, chất lượng tốt hơn AVI!

bác nói sao chứ bây h toàn xài mkv
1 clip mkv cùng chất lượng vs 1 clip mp4 thì size mkv = 1/4 mp4 nhá bác
thời đại này là thời đại mkv rồi

boy_online01

Biết là vậy nhưng chưa có soft nào xem đc mkv trên đt cả. Mình cũng có vài chục phim mkv trong máy tính nhưng tất cả chỉ hơn 20Gb tí thôi. Chỉ ngại mỗi cái muốn xem trên đt lại phải convert lại.

bibiculi

Po tay tranh cai nhau nhiu nhi Theo minh thi dung dinh dang j cung dc tuy theo so thix moi ng thoi co j ma thoi dai nay thoi dai no (y kien rieng thoi dung chem minh )
noi chung file goc dep thi cover se dep ko can fai chuyen wa hd chi can chuan cua code do la ok ( sry dt minh ko ho tro TV nen ko bo dau dc )

avencast

Biết là vậy nhưng chưa có soft nào xem đc mkv trên đt cả. Mình cũng có vài chục phim mkv trong máy tính nhưng tất cả chỉ hơn 20Gb tí thôi. Chỉ ngại mỗi cái muốn xem trên đt lại phải convert lại.

mua cục USB 500k, 1 đầu HD khoảng 3mil gắn vào tivi coi tẹt ga

NTiolanDatluu

thời đại nào cũng thế thôi, mỗi hãng sản xuất, mỗi model máy hỗ trợ định dạng xem phim khác nhau, như IP conver MKV mà xem :))

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

mua cục USB 500k, 1 đầu HD khoảng 3mil gắn vào tivi coi tẹt ga

cái gì cũng có cái hay của nó, conver những đoạn video hay coppy vào mobile thỉnh thoảng xem đỡ buồn, chia sẻ vớí bạn bè. Chứ lúc nào cũng ôm cái tivi chắc!

avencast

^
boy onl nói mấy chục bộ
convert mấy chục bộ là treo máy tới sáng =-=

Dragon459

Manager
mình cũng đang tàng trữ gần 40Gb phim gồm 2 bộ hoạt hình yugi và yugi gx ,tom and jerry, doremon, pokemon. toàn những bộ phim hoạt hình mình thích.hầu như tối nào cũng convert 1 đến 2 tập cho vào điện thoại xem dần rồi xóa đi cóp tiếp.

avencast

tui thì ko thik hoạt hình lắm @@
chỉ koi House M.D, đát kỉ trụ vương, Mr.Vampire số I đến V, miniscule (cái này cha dôn ny thik nè), 1 số bộ fim tài niệu

@Đờ nguyên con thik xem hoạt hình nhỉ? :p