• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.3 - Phần mềm duyệt WEB mạnh nhất trên Mobile hiện nay!

handh

Mặc dù tốc độ truy cập nhanh nhưng hiển thị của UCWEB còn kém,không đẹp bằng Operamini và Skyfire.Đặc biệt là xem ở chế độ Zoom thì thằng này xấu chưa từng thấy.
Hi vọng các phiên bản tiếp theo nó cải thiện về font chữ,và cách hiển thị nội dung trang Web.Hiện giờ mình dùng Opera khi chạy bằng GPRS và dùng Skyfire khi chạy Wifi.

thanhlonely

Mình khoái nhất khả năng hỗ trơ download của thằng UCWEB này, cái gì nó cũng down được

Auto

mình dùng sky xài gprs xem youtube ngon lành chứ chậm gì đâu ta!
Ucweb như idm mòh :D
Posted via Mobile Device

hoatdong

Cái pm nào đều có những ưu điểm riêng của nó, UCWEB thì duyệt rất nhanh, và mạnh. Còn Skyfire thì xem media online, cái này có lẽ là đỉnh nhất....

dangduc

cái này chắc chỉ web thôi ! cái skyfire còn xem video được nữa mừ ^^

vuadientu

giờ thì mình đã chán skyfire và kết em ucweb này rồi. Skyfire hay lỗi kinh khủng. Hôm qua mở ra đã không vào được nữa rồi. Xem phim nghe nhạc thì làm cái gì. Lướt web đọc báo cho đỡ buồn thôi. Ucweb number one!

kaizuki

cái này ko bit là tại máy mình ko có front tiếng việt xịn hay sao mà đôi lúc vào mấy web thấy chữ nó toàn hình vuông , có ai bị như vậy ko .

taotoine68

Cai nay co down dc o host mediafire ko ha may ban. Minh down ve toan la trang web ko ah.
Posted via Mobile Device

kicoi

test ok trên ê61i, đúng là duyệt web nhanh thật,một số ULR nhanh hơn hẳn skyfire or opera,tiếc là không hỗ trợ media

nguyenhai83

MÌnh dùng xong pm này, nhưng vẫn không thể quên được opera và skyfire,:)). Pm này được ưu điểm là duyệt web nhanh, có thể duyệt theo tab. Nhưng mà font chứ thì í ẹ wa, không thể bằng opera dc. Mình dùg opera trên E71 của mình, thấy vẫn vào ầm ầm,:). Mà font chữ lại dễ đọc, chứ đọc của pm này xong, thì chán chẳng muốn lướt web nữa,:).

gai

Well-Known Member
Cai nay co down dc o host mediafire ko ha may ban. Minh down ve toan la trang web ko ah.
Posted via Mobile Device

download được tốt đó bạn. mình đã thử dow mediafire rồi. hình như phần mềm này tốc độ chạy trên google nhanh hơn hẳn url thì phải, theo mình cảm nhận là vậy :)

taotoine68

download được tốt đó bạn. mình đã thử dow mediafire rồi. hình như phần mềm này tốc độ chạy trên google nhanh hơn hẳn url thì phải, theo mình cảm nhận là vậy :)

Mình cũng down đc nhưng mà ko down dc phần mềm mình cần chữ mà chỉ down dc cái cái trang Web đó thôi.

Posted via Mobile Device

hoalang

Member
làm gì có vụ hack phone rồi mà còn sigh nữa chứ. bác này tầm phào waaa:))

=)) Đúng rồi đã hack phone thì cài phần mềm vô tư,tui cũng đang xài N5700 nè cài vào máy chạy ầm ầm chứ có phải sigh gì nữa đâu:p