• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.3 - Phần mềm duyệt WEB mạnh nhất trên Mobile hiện nay!

Auto

Chuyện quan trọng rất cần hỏi nè mấy pác ơi...
Có thể làm cho Menu và Title Bar và Menu Bar nhỏ đi 1chút xíu k vậy?
Posted via Mobile Device

dung1291985

Chuyện quan trọng rất cần hỏi nè mấy pác ơi...
Có thể làm cho Menu và Title Bar và Menu Bar nhỏ đi 1chút xíu k vậy?
Posted via Mobile Device

ko có cách nào đâu bồ, thiết kế mặc định vậy rồi, ko thích thì chỉnh nó ko hiện ra thôi chứ ko làm nhỏ làm to đc đâu :))

Auto

Sao phần mềm này không hỗ trợ download ở pdaviet vậy ?

hỗ trợ tốt ấy chứ...dow đc tất cả đó pác...có idm mà :)
riêng mediafire e căm thù muốn cắn nó :D
Posted via Mobile Device

hunter19000

=)) Đúng rồi đã hack phone thì cài phần mềm vô tư,tui cũng đang xài N5700 nè cài vào máy chạy ầm ầm chứ có phải sigh gì nữa đâu:p
Mình cũng dùng 5700 Mà cái này nó không có hỗ trợ màn hình ngang phải không bạn đcj báo hơi khó. Tại 5700 không có phần mềm xoay màn hình :|

Auto

Mình cũng dùng 5700 Mà cái này nó không có hỗ trợ màn hình ngang phải không bạn đcj báo hơi khó. Tại 5700 không có phần mềm xoay màn hình :|

vẫn xoay ngang đc mà pác :-??

Posted via Mobile Device

convit161

thấy nó hơn được thằng opera là duyệt được nhiều web 1 lần, với lại copy với paste link vô dc

Auto

thấy nó hơn được thằng opera là duyệt được nhiều web 1 lần, với lại copy với paste link vô dc

và có đc IDM nữa vit à :D
Hơn nhìu lắm chứ =.=

Posted via Mobile Device

benzjr

Bác chủ topic cho hỏi, cái UCWeb này ko truy cập web dc bằng kết nối internet với máy tính qua Bluetooth phải ko bác! Em chạy nó với cái Access Point BT nó chứ connecting hoài, chán ghê, chạy trên gprs thì okie!

Auto

Bác chủ topic cho hỏi, cái UCWeb này ko truy cập web dc bằng kết nối internet với máy tính qua Bluetooth phải ko bác! Em chạy nó với cái Access Point BT nó chứ connecting hoài, chán ghê, chạy trên gprs thì okie!

nếu kết nối wa bluetooth và connec thành công pác thử lướt web bằng trình web của máy thử xem, nếu connec đc thì phải xài đc chứ :-??
Có lẽ chưa ai test wa connec bluetooth đâu :D
Pác sướng nhé :p

Posted via Mobile Device

benzjr

nếu kết nối wa bluetooth và connec thành công pác thử lướt web bằng trình web của máy thử xem, nếu connec đc thì phải xài đc chứ :-??
Có lẽ chưa ai test wa connec bluetooth đâu :D
Pác sướng nhé :p

Posted via Mobile Device

Bác nhầm rồi, cái kết nối qua Bluetooth ko chạy trên cái trình duyệt của máy dc mà chỉ chạy trên các ứng dụng thôi. Chẳng hạn mình chạy Opera mini thì okie nhưng chạy UCWeb thì ko dc. MÌnh mới cài cái TeaShark Firefox, cái này còn chạy nhanh ngang ngữa UCWeb, nhanh hơn Opera Mini, lại chạy trên kết nối BlueTooth dc.

Auto

Bác nhầm rồi, cái kết nối qua Bluetooth ko chạy trên cái trình duyệt của máy dc mà chỉ chạy trên các ứng dụng thôi. Chẳng hạn mình chạy Opera mini thì okie nhưng chạy UCWeb thì ko dc. MÌnh mới cài cái TeaShark Firefox, cái này còn chạy nhanh ngang ngữa UCWeb, nhanh hơn Opera Mini, lại chạy trên kết nối BlueTooth dc.

uhm pác thông cảm cho :(
từ pé tới giờ chưa đc ngửi mùi wifi or share internet wa bluetooth là mùi thế nào nên hõng bít :D
Toàn gprs hok hà :(
Thế pác share e cái firefox đó với :D

Posted via Mobile Device

thanhnam711

uhm pác thông cảm cho :(
từ pé tới giờ chưa đc ngửi mùi wifi or share internet wa bluetooth là mùi thế nào nên hõng bít :D
Toàn gprs hok hà :(
Thế pác share e cái firefox đó với :D

Posted via Mobile Device

choài thế bác auto trước h toàn xai gprs không àh, bác này sang thiệt, em mà xài gprs khoảng 10p là bay mười mấy 2 chục ngàn. Trước h thấy bác hay online bằng đt nên nghĩ bác dùng wifi chứ

thanhnam711

Ứng dụng javar à bạn, mình nghĩ javar chắc không nhanh bằng sis đâu để test xem thử

benzjr

Bạn xài rồi sẽ biết, nhưng Opera Mini cũng là java mà bạn, Mình nghĩ nó nhanh hơn Opera mini là cái chắc còn UCWeb mình ko tsst dc trên Bluetooth. Nhờ bạn so sánh hộ

Auto

choài thế bác auto trước h toàn xai gprs không àh, bác này sang thiệt, em mà xài gprs khoảng 10p là bay mười mấy 2 chục ngàn. Trước h thấy bác hay online bằng đt nên nghĩ bác dùng wifi chứ

có gprs là mừng rồi pác à :(
Vùng sâu xa mà!
Tốn 1chút nhưng đến với Pv là dc roàj :D
Có thể giao lưu tại => theking_auto
:D
Thực ra đến nay vẫn chưa pm nào hạ bệ đc ucweb :D

Posted via Mobile Device