• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCweb 6.7_VI fixed lỗi tự out by L.Q.T _ Việt hóa bởi anhtamhcm

cái này cài rồi nhung khi vào phần tải về thì nó thoát ra ngoài luôn nên em xóa đi nhưng không xóa được hu hu hu giúp em với bây giờ cài đè bản 7.0 lên nó không được

tuyetha

cái này cài rồi nhung khi vào phần tải về thì nó thoát ra ngoài luôn nên em xóa đi nhưng không xóa được hu hu hu giúp em với bây giờ cài đè bản 7.0 lên nó không được

Bạn dùng xplỏe vào ổ mà bạn cài tởi sýtem=>app và xóa hết thư mục ucưeb đi.

Posted via Mobile Device

manhtu

cho em hỏi sao em không thể xóa được cái ucwweb 6.7 chứ em thấy dung lượng quá lớn 4.3mb nên em muốn xóa đi để cài lại 7.0 nhưng em xóa không được giúp em với em đang dùng 6670 s60v2 os7.nó không cho em xóa các anh ôi mặc dù em đã vào xplore/system/app/ucweb6 và đã xóa đi nhưng trong mục app.manager nó vẫn còn cái tập tin ucweb khoan 9435kb luôn giúp em với
Posted via Mobile Device
Mình nghĩ là bạn chưa xóa hết fonts để hiển thị chữ china đc tích hợp trong file cài.

h04ngl0ng

cái này không tải được hình hả bác.ấn # xong,lick vào tải hình chọn thư mục là out luôn.chán

Thangnd31082

cho em hỏi sao em không thể xóa được cái ucwweb 6.7 chứ em thấy dung lượng quá lớn 4.3mb nên em muốn xóa đi để cài lại 7.0 nhưng em xóa không được giúp em với em đang dùng 6670 s60v2 os7.nó không cho em xóa các anh ôi mặc dù em đã vào xplore/system/app/ucweb6 và đã xóa đi nhưng trong mục app.manager nó vẫn còn cái tập tin ucweb khoan 9435kb luôn giúp em với

Bạn dùng xplỏe vào ổ mà bạn cài tởi sýtem=>app và xóa hết thư mục ucưeb đi.

Bạn huynhcongthinh thân mến ! Thứ nhất xin chia buồn với bạn khi bạn là nạn nhân duy nhất của UcWeb 6.7 Fixed của mình kể từ khi PM này xuất xưởng !​
Thứ nhì xin chia sẻ kinh nghiệm với bạn khi tham gia và sử dụng 4rum PDAVIET.NET , bạn đã rất thông minh khi để lại tin nhắn tại topic này nhưng cũng cần rút kinh nghiệm vì nếu bạn PM trực tiếp cho chủ topic có lẽ là bạn sẽ có câu trả lời xác đáng hơn và nhanh nhất ! Vì mỗi chủ topic có tới vài trăm cái topic , tức là giống như một người có rất nhiều con vậy , khó có thể bao quát hết nên việc PM trực tiếp cho chủ topic là một phương pháp hay nên sử dụng !

Thứ ba khi tham gia một topic nào đó bạn nên đọc trang đầu cho thật kĩ sau đó xem lướt qua nhận định của các Pro hoặc khách viếng thăm rồi mới quyết định tải hay không tải , hoặc cài hay không cài phần mềm đó nhé ! Nếu bạn đọc kĩ bài số #1 thì bạn đã biết cách gỡ bỏ PM này rồi. Mình sợ nhiều người mắc phải vấn đề như bạn nên đã lưu lại cách gỡ bỏ rất chi tiết ở trang số 6 bài số #56 . Chúc bạn thành công nhé ! chào thân ái và Quyết Thắng !

Lâu ngày mới lại có thể online nên hơi dài dòng mong các MOD thông cảm ! :D

h04ngl0ng

Mình xin chia sẻ cách khắc fục lỗi tự out mà ko fải remove font tiếg việt rất đơn gjản.Test trên 6600 rất ok,đầu tiên bạn cài Ucweb sau đó vào khởi tạo,nếu bị out thì khởi độg lại máy rồi vào ucweb lại và khởi tạo lại từ đầu,lần này sẽ ko pị out nữa.Hì

Thangnd31082

Mình xin chia sẻ cách khắc fục lỗi tự out mà ko fải remove font tiếg việt rất đơn gjản.Test trên 6600 rất ok,đầu tiên bạn cài Ucweb sau đó vào khởi tạo,nếu bị out thì khởi độg lại máy rồi vào ucweb lại và khởi tạo lại từ đầu,lần này sẽ ko pị out nữa.Hì
Mấu chốt là phải có fonts China nhé. Ở đây tich hợp sẵn font đa ngôn ngữ luôn rồi bạn.

Posted via Mobile Device