• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCweb 6.7_VI fixed lỗi tự out by L.Q.T _ Việt hóa bởi anhtamhcm

Thangnd31082

làm sao để khắc phục

Kaka Chỉ cần cài Fonts China thôi mà ! anhtamhcm mấy nay bặt vô âm tín chắc chưa biết là có bản này , đê gnhij NguyenTranDung cùng đội cực nhanh vào cuộc nhé . Mình thấy cái ông China này toàn thấy NTD post là nhiều thôi ( IDesigner 1.36 , NullDell , ... ) Ngoài ra không biết chàng Mạnh Tú nhà chúng ta có sẵn sàng làm thịt không nữa ????:-??

nghanh_pc

Kaka Chỉ cần cài Fonts China thôi mà ! anhtamhcm mấy nay bặt vô âm tín chắc chưa biết là có bản này , đê gnhij NguyenTranDung cùng đội cực nhanh vào cuộc nhé . Mình thấy cái ông China này toàn thấy NTD post là nhiều thôi ( IDesigner 1.36 , NullDell , ... ) Ngoài ra không biết chàng Mạnh Tú nhà chúng ta có sẵn sàng làm thịt không nữa ????:-??
[color=] mấy pro làm thịt nhanh đi em chén ké với nha. Nếu có thể up luôn em xin bản 7.0 tiếng Trung sài cho khỏi thèn nha
Thanks[/color]

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
mấy pro làm thịt nhanh đi em chén ké với nha. Nếu có thể up luôn em xin bản 7.0 tiếng Trung sài cho khỏi thèn nha
Thanks
Posted via Mobile Deviceko post bài với font chữ màu đỏ nhé bạn. Vì font chữ màu đỏ chỉ có addmin mới có quyền dùng thôi bạn.

nghanh_pc

Posted via Mobile Deviceko post bài với font chữ màu đỏ nhé bạn. Vì font chữ màu đỏ chỉ có addmin mới có quyền dùng thôi bạn.
Xin lỗi nha. Mình mới làm mem của PV nên ko biet. Mong mod thông cảm

Thangnd31082

[color=] mấy pro làm thịt nhanh đi em chén ké với nha. Nếu có thể up luôn em xin bản 7.0 tiếng Trung sài cho khỏi thèn nha
Thanks[/color]

Cái này mình đã vô trang chủ kiểm tra rồi Chưa có tới 7.0 cho V2 đâu (chưa kiểm tra cho v3 ) vì vậy các Pro dùng v2 cứ mơ mộng đi nhé ! Hy vọng mai ngày kia có bản cho v2

0988345352

Posted via Mobile Device moi nguoi cho minh hoi chut : minh dung ucweb dow o mediafire,dow ve thi binh thuong nhung ma ket qua thi kh0ng binh thuong,mo ra thi kh0ng phai file minh mu0n dow,ma toan la cai ji ay.Minh dung ban 6.3,thay ban nay google.Com.Vn la vn nen dung van thich h0n .6 va .7,.6 va .7 khj ma google thi no toan uu tien cho may thang web china hay sao ay,uc che qua.May minh ko cai duoc bo go tieng viet,moi nguoi bo qua nhe,lan truoc cai bi loi : khj cai bo go thi kh0ng dung duoc nut * khong viet duoc so
0,nen ko dam cai nua.Hic. Ai biet chi dum minh nhe.Thank.

nghanh_pc

.May minh ko cai duoc bo go tieng viet,moi nguoi bo qua nhe,lan truoc cai bi loi : khj cai bo go thi kh0ng dung duoc nut * khong viet duoc so
Bn remove rồi install lai là đc

Thangnd31082

Posted via Mobile Device moi nguoi cho minh hoi chut : minh dung ucweb dow o mediafire,dow ve thi binh thuong nhung ma ket qua thi kh0ng binh thuong,mo ra thi kh0ng phai file minh mu0n dow,ma toan la cai ji ay.Minh dung ban 6.3,thay ban nay google.Com.Vn la vn nen dung van thich h0n .6 va .7,.6 va .7 khj ma google thi no toan uu tien cho may thang web china hay sao ay,uc che qua.May minh ko cai duoc bo go tieng viet,moi nguoi bo qua nhe,lan truoc cai bi loi : khj cai bo go thi kh0ng dung duoc nut * khong viet duoc so

Tải bản cập nhật : Unikey 3.30 update của anhtamhcm ở trang 4 bài 40 của topic đó nhé ( có ngay trong S60 việt hóa đó )

0988345352

Posted via Mobile Device cac ban oi, sao minh truy cap ucweb duoc 1,2 h0m no bao la khong du bo nho. Nan qua. Ma ai cho minh xin link bo go voi, bo go nhu cua may 1200 hay 1110i nhe. Thank.

Thangnd31082

Posted via Mobile Device cac ban oi, sao minh truy cap ucweb duoc 1,2 h0m no bao la khong du bo nho. Nan qua. Ma ai cho minh xin link bo go voi, bo go nhu cua may 1200 hay 1110i nhe. Thank.

Bác này lười quá trời luôn, đã nói rõ Số trang _số bài rồi mà vẫn không chịu mò hả ???

Thôi thì "nhón tay làm phúc" Gửi cho bác link nè , Nhớ tải bộ gõ Ở bài #40 nhé đấy mới là bản cập nhật nhất , anhtam up ở Blog nên chú ý có cái chữ download khá to ở góc dưới bên tay trái màn hình nhé !

Links nè : http://pdaviet.net/showthread.php?t=50646&page=4

0988345352

Posted via Mobile Device hi. Thank thangnd nhé. Mà sao mình truy cẫp vào ucweb được 1 lúc nó cứ báo là đã hết bộ nhớ nhĩ ? Mà mình kiẻm tra thẻ nhớ còn nhièu mà..

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device hi. Thank thangnd nhé. Mà sao mình truy cẫp vào ucweb được 1 lúc nó cứ báo là đã hết bộ nhớ nhĩ ? Mà mình kiẻm tra thẻ nhớ còn nhièu mà..
>:)
do bạn lướt nhiều cữa sổ cùng lúc nên không đủ ram chứ ko phải ko đủ bộ nhớ đâu, bạn dùng Jantaskman sẽ biết được tình hình ram nhé.
Mình thấy nếu vào pda bằng 6.7 này vẫn còn dư cả đống mà bạn:O