• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0.0.41 OFFICAL Việt hóa fix Proxy, UID by Jimmy88

conmeonho

có ai edit dược giao diện cho ban 7.0 nay khong ! edit giao dien giong bản 6.3 đó

changkhodt

Từ lúc tới giời onl toàn onl bằng ĐT,đã ngưỡng mộ jimmyvn88 lâu rồi,và cũng đã dơn nhiều Pm của jimmyvn88 về dùng rồi,nhưng chưa có diệp đền đáp,nay onl bằng PC,lick Thank cho jimmyvn88,cảm ơn anh rất nhiều ah.

Thangnd31082

có ai edit dược giao diện cho ban 7.0 nay khong ! edit giao dien giong bản 6.3 đó

Posted via Mobile Device
Vẫn bó tay bạn nhá! Bản chất bản này vẫn là bản 7.0 mà. Từ 6.7 về trước mới edit được trang mở đầu.

phuonxinh

Em thấy ở bản fix proxy Viettel, Có một đoạn Jimmy dịch sai:
ở trong thiết lập chung, dòng tắt đèn nền sau... Giây-sử dụng và con trỏ-30 , lịch sử... thành con trỏ. Lẽ ra phải là tắt đèn nền sau... Giây-30 và con trỏ-5. Ảnh chụp:

Hình như bác chép rsc của bản 7.0 beta vào thì fải fải. Hai bản kia em chưa xem. Dang ol mobile ko dám down nhìu, bác xem lại giùm anh em nhé.
Năm mới tốt lành !
Posted via Mobile Device

DreamLand

ở trong thiết lập chung, dòng tắt đèn nền sau... Giây-sử dụng và con trỏ-30 , lịch sử... thành con trỏ. Lẽ ra phải là tắt đèn nền sau... Giây-30 và con trỏ-5. Ảnh chụp:

Hình như bác chép rsc của bản 7.0 beta vào thì fải fải. Hai bản kia em chưa xem. Dang ol mobile ko dám down nhìu, bác xem lại giùm anh em nhé.
Năm mới tốt lành !
Posted via Mobile Device

Dịch lại hết đó bạn à, RSc bản final ít hơn bản này 1 string :D

jimmyvn88

Năm mới tốt lành !
Posted via Mobile Device
Cảm ơn bạn nhiều Chỗ đấy htrc mình cũng phát hiện rồi Đã sửa trc khi up nhưng ko ngờ vẫn còn sót. Mai mình sẽ up lại giờ đang ở quê

quangdct

Cái này hạn chế là ko vào yahoo, mesenger, hay blog đc như 7.3. Nếu đc thì rất hay

cvncbn

Cái này hạn chế là ko vào yahoo, mesenger, hay blog đc như 7.3. Nếu đc thì rất hay

Posted via Mobile Device
mình vào đc mà.
Thằng ucweb này ko lưu trang dạng txt đc. Chán quá.

https://login.yahoo.com/config/mail?&.src=ym&.intl=vn
dây là link login yahoo

Yahoo messenger thì lúc dc lúc không

bộ font đa ngôn ngữ nào đẹp mà ít năng máy nhất dùng được cho 6681 vậy?

Last edited by a moderator:

phuonxinh

bộ font đa ngôn ngữ nào đẹp mà ít năng máy nhất dùng được cho 6681 vậy?

dùng font thư pháp da ngôn ngữ rut gọn đi bạn, sau cài đặt chỉ nặng 1.4
Mình dùng uc web hiền thị tốt lém, của DQS tất đó

Posted via Mobile Device

gocmobile

Cái này tốc độ nhanh nhưng load những trang lớn thường không được nó cứ báo ra khỏj bộ nhớ.dùng rất bực.mà dùng chữ hiển thị to và chèn lên nhau.
Posted via Mobile Device
mặc dù đã cài font đa ngôn ngữ vẫn không được.ai pro thì xin chỉ giáo
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

cvncbn

dùng font thư pháp da ngôn ngữ rut gọn đi bạn, sau cài đặt chỉ nặng 1.4
Mình dùng uc web hiền thị tốt lém, của DQS tất đó

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
chî giúp mình v¤i.Mình chî tìm dc font Ña ngôn ng¿ Cho Os7,8 cûa dqs 1,7mb thôi.Dùng kô tô't

Whinny

Cái này tốc độ nhanh nhưng load những trang lớn thường không được nó cứ báo ra khỏj bộ nhớ.dùng rất bực.mà dùng chữ hiển thị to và chèn lên nhau.
Posted via Mobile Device
Hihi chữ to đọc càng khoái chứ sao.
Bạn cài đặt cỡ chữ to nhất là sẽ không bị chồng chữ lên nhau nữa nè ;;)
Have fun !
Thân !

Posted via Mobile Device

cvncbn

Làm thê' nào đế dùng song ucweb 6.3 , ucweb 7eng và ucweb china. Em chỉ dùng song song đc 2 bản ucweb thôi. Dùng ucweb 7eng quá chán vì font chữ quá to và xấu. Ai fix lại uid bản 6.3 cho em với.Em cài bản 7eng va china rồi mà vẫn muốn dùng lại 6.3

cvncbn

Posted via Mobile Device
thank!
Nhưng dùng font này hiển thî ucweb 7 có đươc chữ nhỏ không. Mình thử mấy font đều ko ưng
Posted via Mobile Device
không đươc bạn ơi. Sau khi restart máy trở về fontvn2in1, kô hiện đc tiếng tàu, vào ucweb là bị out ra ngay