• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0.0.41 OFFICAL Việt hóa fix Proxy, UID by Jimmy88

jimmyvn88

Các bạn down lại nhé, mình đã edit lại 1 số lỗi và up thêm bản ko fix Proxy cho mọi người lựa chọn.

Hình ảnh ở file đính kèm là chụp từ N70 của mình, còn trên bài viết là chụp từ máy 6681. ko hiểu do font hay do máy mà các bạn thấy Font chữ trong UCWEB to như thế nhỉ.

cvncbn

Các bạn down lại nhé, mình đã edit lại 1 số lỗi và up thêm bản ko fix Proxy cho mọi người lựa chọn.

Hình ảnh ở file đính kèm là chụp từ N70 của mình, còn trên bài viết là chụp từ máy 6681. ko hiểu do font hay do máy mà các bạn thấy Font chữ trong UCWEB to như thế nhỉ.

Posted via Mobile Device
vẫn font ấy thì dùng ucweb 6.3 là khá đẹp rồi nhưng dùng ucweb 7 thì quá to và xấu

bạn dùng font nào cho 6681 thì share cho anh em đi.

Last edited by a moderator:

phuonxinh

hì hì... Mình quay lại dùng uc web 6.3 kết hợp với ucweb p7 fina china rùi. Bản 7.0 offical load trang hay lỗi và ko hỗ trợ cho uc player, ttpod. Uc web 6.3 vẫn ổn định nhất
Posted via Mobile Device

Sớm muộn gì thì cũng hỗ trợ thôi bạn ạ ! Cái này là một cuộc cách mạng đột phá trong cách nhìn nhận, xây dựng UC đó ! Trên diễn đàn chính mọi bản dịch , Fix, ... cho các phiên bản trước đó đều đã bị chuyển khỏi mục chú ý rồi !

manhtu

6681 thì mình ko có rồi, mình dúng N70 mà, thấy anh Mạnh Tú dùng 6681 vẫn bị font quá to.

keke font chữ to là do dùng bộ Nokia fix logo và chinese đấy hàng độc, dùng font gdr thì chữ lại nhỏ ngay do fw tàu

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

UCweb để font chữ to sẽ tốt cho mắt hơn, font chữ nhỏ dễ hỏng mắt lắm :D

kikoo350

mình đang sài 6681 thấy bảng này sài ngon mà có bị lỗi Font hay gì đâu mình sài Font 2in1 nè không có hiện thị đc tiếng TQ thôi chứ còn lại lướt web bằng bảng này ngon lành mà.Mình thấy sài Font 2in1 cho nó lành tuy chỉ hiện thị đc tiếng Việt nhưng nó chuẩn dễ sài cho các phần mềm VH

wszullberg

Cái này download được ở mediafire không mọi người?

Posted via Mobile Device

Whinny

Cái này download được ở mediafire không mọi người?

Posted via Mobile Device
Down được nè bạn !
Nhưng phải dùng thủ thuật. Các pro đã chỉ rồi !
Đơn giản ;;)!
Chúc vui !

Posted via Mobile Device

thanhtungsx

inconsolable_alone;1057677]Down được nè bạn !
Đơn giản ;;)!
Chúc vui !
Thủ thuật thế nào vậy bạn ? Mình gà lắm !

Thangnd31082

Down được nè bạn !
Đơn giản ;;)!
Chúc vui !
Posted via Mobile Device

Đừng đùa với pháp luật bạn nhé ! Cho xin 500đ Ảnh tải File tại Mediafire đi !
Mọi thủ thuật đều Chưa thể !

Whinny

Đừng đùa với pháp luật bạn nhé ! Cho xin 500đ Ảnh tải File tại Mediafire đi !
Mọi thủ thuật đều Chưa thể !
Oh em dow đc thiệt mà. Hay hum đó hên nhỉ,
Để em thử phát nữa, nếu ok, chìu đi làm về post ảnh cho anh xem ! ;;)

Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Posted via Mobile Device
Nếu chỉ dùng ucweb thì có khi vẫn down đc. Ngày xưa mình down tốt link mediafire nhưng sau đó thì chịu

Thangnd31082

Tải về là một chuyện còn dùng được hay không lại là chuyện khác !>:)
Posted via Mobile Device

Nếu chỉ dùng ucweb thì có khi vẫn down đc. Ngày xưa mình down tốt link mediafire nhưng sau đó thì chịu

Đó là chuyện của ngày xưa mà :-?? còn ngày nay :D anh em nên theo dõi sát topic dưới đây để nắm bắt nhé !

http://pdaviet.net/showthread.php?p=1057850#post1057850

gocmobile

Dow medjafjre ngon.6.3dow còn được nữa la 7.0.mình dow suốt.toàn dow phjm thôi
Posted via Mobile Device

ai muốn biết thì cứ pm cho mình nha
Posted via Mobile Device

tu2179

jimmyvn88 thử fix cái slick đi. Mobifone nhiều lúc ko vào đc. Còn các mạng khác vẫn vào bt.

nguenduc29

jimmyvn88 cho mình hỏi mình dùng mạng viettel muốn bỏ cái proxy này đi thì làm sao? đang dùng free tự nhiên fix proxy thế là tèo ko dùng free đc nữa:-/

Chỉnh sửa cuối: