• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB các phiên bản tiếng anh + Patch server (trg 21).

dvhai_bk

sao toàn Ô vuông vậy pro? Mình tưởng là sang TA rồi chứ vẫn tiếng TQ là sao?

kid1502

mặc dù đã cài patch server rồi nhưng sao vào google.com.vn vẫn là sever google của trung quốc. Bản 6.5 thì vào sever google của việt nam.
Tương tự cái share.ovi.com cũng vào sever trung quốc luôn. Chán qua:(

Àh, bản 6.5 mình vào pdaviet hay tinhte đều tự lưu id và pass luôn lần sau vào không cần phải bấm đăng nhập như bản này. mặc dù đã chỉnh lưu pass nhưng vô lại pass và id đã tự nhập sẵn nhưng không tự đăng nhập được:((

MinhThang

Manager
mặc dù đã cài patch server rồi nhưng sao vào google.com.vn vẫn là sever google của trung quốc. Bản 6.5 thì vào sever google của việt nam.
Tương tự cái share.ovi.com cũng vào sever trung quốc luôn. Chán qua:(

Àh, bản 6.5 mình vào pdaviet hay tinhte đều tự lưu id và pass luôn lần sau vào không cần phải bấm đăng nhập như bản này. mặc dù đã chỉnh lưu pass nhưng vô lại pass và id đã tự nhập sẵn nhưng không tự đăng nhập được:((

Nói chung bản này chỉ được cái Tốc độ nhanh, còn tất cả đều chưa hoàn thiện đối với người dùng Việt Nam, mình đã cho nó ra đi, chờ bản tiếp theo thôi.:(

naul1497

Sao mình dùng UCWEB không download được ở trang Mediafire nhỉ, cả mấy trang có đếm thời gian nữa, toàn phải copy qua trình duyệt của máy download không à, mình dùng N78.

DinhTuan

Sao mình dùng UCWEB không download được ở trang Mediafire nhỉ, cả mấy trang có đếm thời gian nữa, toàn phải copy qua trình duyệt của máy download không à, mình dùng N78.
Posted via Mobile Device
down duoc ma ban,nhung phai dung thu thuat down

DinhTuan

Thủ thuật gì thế, chỉ mình với, thanks trước nhe.
Posted via Mobile Deviceban dua cai vet mau xanh(con tro) toi dong click here to download roi bam nhu sau so 1-->7-->options-->copy.rui tro lai ra ngoai bam #-->3-->ok-->dung fim but chi de copy.roi thoat ra lai.chon options-->file-->download manager.vao download manager roi chon options-->new-->dung fim but chi paste-->ok. Enjoy!

naul1497

Posted via Mobile Deviceban dua cai vet mau xanh(con tro) toi dong click here to download roi bam nhu sau so 1-->7-->options-->copy.rui tro lai ra ngoai bam #-->3-->ok-->dung fim but chi de copy.roi thoat ra lai.chon options-->file-->download manager.vao download manager roi chon options-->new-->dung fim but chi paste-->ok. Enjoy!

Như vầy mình thấy copy rồi paste dô trình duyệt của máy còn nhanh hơn, dù sao cũng thank bạn.

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
ban truoc van dieu chinh kich thuoc font duoc ma bro

Còn nhiều thông tin nữa: quản lý nơi tại file về... mới nãy đọc thấy nhiều thông tin, giờ quay lại để lấy cho bạn đọc thì nó xóa mất tiêu rồi :p Chắc ko ổn!

khoaman90

trình duyệt web tuyệt vời. tốc độ download ở các quán cafe wife của trình rất nhanh. I love it,

MinhThang

Manager
trình duyệt web tuyệt vời. tốc độ download ở các quán cafe wife của trình rất nhanh. I love it,

Hiện tại về tốc độ đến thời điểm này 7.0 là số 1, nhưng tiếc là không sửa được cái trang đầu.:(

i_love_baby387

Em thấy bản này bất cập lắm. Hum đầu thì cài được, Sau hum fomat máy cài vô, nó cứ chạy cái màn hình khởi động mãi không thôi :-/ Thử đi thử lại ko dc, tức quay lại bản cũ 6.7 cũng tịt luôn ( đã check gprs hoạt động tốt ) Bực mình thế là không dùng UCweb nữa :|

hunterviet

Well-Known Member
Em thấy bản này bất cập lắm. Hum đầu thì cài được, Sau hum fomat máy cài vô, nó cứ chạy cái màn hình khởi động mãi không thôi :-/ Thử đi thử lại ko dc, tức quay lại bản cũ 6.7 cũng tịt luôn ( đã check gprs hoạt động tốt ) Bực mình thế là không dùng UCweb nữa :|

Mình cũng bị giống y hệt như bạn đó, bạn nên xóa hết các điểm truy cập mạng đi, có gì xóa nấy, rồi đăng ký cài gprs cho máy lại lần nữa (nhớ đăng ký cho máy chứ ko phải cho SIM đâu hen, lẫn lộn là toi à:))) Chúc bạn thành công

nokin

Em thích nhất cái này ở chỗ nó có bộ Download tích hợp, cực kì tiện khi vào mấy site như PDAviet để load trực tiếp soft về thẻ nhớ.

Nhưng lâu lâu vào UC, chọn bookmark lấy link thì nó cứ nháy 1 phát rồi đơ ra, chẳng làm gì. Có lúc thì load được 1/5 1/10 trang rồi bảo xong, refresh cũng thế, thoát ra vào lại cũng vậy.

Mà lúc nào chạy ổn là ngon cực kì. Khởi động và load đều nhanh hơn Opera.

Tuy nhiên phần chọn A.Point thì không linh hoạt lắm.