• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB các phiên bản tiếng anh + Patch server (trg 21).

vincentgreen54

Mình vừa thử,vào pdaviet.net xong,vào chữ "diễn đàn" bình thường,mình duyệt bằng chế độ adaptive.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Mình thấy version6.5 là bình dân và hiệu quả có đúng không ?

Đúng là 6.5 bình dân còn 7.0 là Prồ đấy Tốc độ duyệt Web nhanh. Đang Xẻ thịt nó nên thấy nó có thêm nhiều chức năng hơn các bản cũ.

you2youto

chỗ nào có tiếng Trung là ra ô vuông, xí quá, mà k dám đụng đến fonts nữa :D

trielectric

Posted via Mobile Device
Mình có một chia sẽ nhỏ này ở phần mềm opera mini để tăng tốc khi down dữ liệu về máy mình nhé!
Khi ấn down 1 phần mềm hay hình ảnh nào đó. Nó sẽ hiện lên vệt sáng di chuyển từ trái sang phải , trong lúc đó cứ ấn giữ phím lên , xuống , phải hoặc trái bất kì , thì sẽ thấy tốc độ nhanh lên hẳn . Mời các bạn test thử nhé !

you2youto

Posted via Mobile Device
Mình có một chia sẽ nhỏ này ở phần mềm opera mini để tăng tốc khi down dữ liệu về máy mình nhé!
Khi ấn down 1 phần mềm hay hình ảnh nào đó. Nó sẽ hiện lên vệt sáng di chuyển từ trái sang phải , trong lúc đó cứ ấn giữ phím lên , xuống , phải hoặc trái bất kì , thì sẽ thấy tốc độ nhanh lên hẳn . Mời các bạn test thử nhé !

cứ như cheat ấy mọi người nhỷ =))=))=))=))=))=))

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Có chăng chỉ là cảm giác của bạn thôi chứ nó còn tùy vào mạng và máy của bạn chứ

donghothapcanh

Minh moi dow ve dung va thay tuyet voi. Mong som nhan duoc ban VH. Xin loi vi post bang dien thoai nen khong nhan 'Thanks' duoc
Posted via Mobile Device

0986212555

Của mình dùng download rất ổn, duy nhất chỉ xuất hiện lỗi ko load hết trang ''những trang như tinhte.com......'' không biết có bạn nào bị tình trạng này ko?

vincentgreen54

Khi vào wed nào đó mà thấy biểu tượng ô vuông nhỏ có dấu +,bạn nhấp vào đó để nó xổ ra hết nhé.thân.

Kenji1992

huhu sao cái này có cho s60v3 mà hok có cho s60v5 nhỉ . ngồi tìm dài cả cổ mà chả có cho s60v5 :((
ps : sr mod tại em thấy chán cho 5800 của em quá , nó hok hổ trợ cái này

vechaitieumuoi

mình down UCEB7 về sài thử thì khi vào website pdaviet click vào diễn đàn không được , cho hỏi có ai bị giống mình không vậy ? ai biết cách khắc phục thì giúp giùm mình nhé :-??

vincentgreen54

mình down UCEB7 về sài thử thì khi vào website pdaviet click vào diễn đàn không được , cho hỏi có ai bị giống mình không vậy ? ai biết cách khắc phục thì giúp giùm mình nhé :-??
bạn cài file 300... chưa.nếu rồi thì chuyển chế độ duyệt qua adaptive thử đi.