• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB các phiên bản tiếng anh + Patch server (trg 21).

thien13311

Active Member
mình down UCEB7 về sài thử thì khi vào website pdaviet click vào diễn đàn không được , cho hỏi có ai bị giống mình không vậy ? ai biết cách khắc phục thì giúp giùm mình nhé :-??

Sao lại không được bạn đã cài đặt đúng theo chủ topic chưa. Hoặc chờ cho PM kích hoạt xong. ;;)
Mình vẫn đang trên 4um bằng Ucweb7 nè :))
Posted via Mobile Device

anxongjong

UCweb nói:
Media Function

Online media playback function is available in UCWEB 6.3. You may watch the hottest TV channels and the splendid original video clips, as well as listen to the latest popular songs on your phone with UC Browser 6.3.

Sao quảng cáo có hỗ trợ media mà không dùng được nhỉ. Vào VTC, megafun, youtube đều không dùng được.

traicauhd

nó cho ban xem tv trên trang web cuả nó .mình vẫn xem được mà nhưng phải download pm hỗ trợ cuả nó . Mà xem video toàn cuả china thôi
Posted via Mobile Device

leetran72

bạn cài file 300... chưa.nếu rồi thì chuyển chế độ duyệt qua adaptive thử đi.

Ko đc đâu. cài này bài nhận xét #40 của em cũng viết rồi. Chắc là lỗi chỉ cho 1 số dòng máy thôi. Nói chung 7.0 lỗi cũng ko phải là ít đâu. Ngay như lúc sáng đây em vào 4shared để down phần mềm thì tự dưng UC nó load trắng màn hình ra (đêm qua vẫn dùng tốt) Nhưng dù sao, bản 7.0 đúng là đột phá về tốc độ.
Điểm: 8,7

trielectric

Posted via Mobile Device
Ucweb khi vào trang thế giới di động toàn là màn hình trắng ( khi click vào khu vực chọn tỉnh hay thành phố )

vincentgreen54

Bạn này gặp nhiều vấn đề với uc7 nhỉ,mình vừa vào thegioididong thử,vẫn ok mà,có trắng đâu nào.

0986212555

có trắng thật đó, vào những trang nào nặng quá là nó trắng! Nhưng download rất ok!

trielectric

Posted via Mobile Device
Vậy à ! Chắc do N82 cấu hình không mạnh nên load những trang như : pc world hay TGDĐ ... Là bó tay phải không ?

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Vậy à ! Chắc do N82 cấu hình không mạnh nên load những trang như : pc world hay TGDĐ ... Là bó tay phải không ?

N82 vào đủ trang đây không vấn đề, có thể do mạng của các bạn hay sao đó chứ, mình kiểm tra hôm qua nay các tính năng rất ổn.

0986212555

N82 vào đủ trang đây không vấn đề, có thể do mạng của các bạn hay sao đó chứ, mình kiểm tra hôm qua nay các tính năng rất ổn.

E63 cứ vào trang nặng là bị, hùi nãy upload IM+ mất hơn 1Mb thế mà lúc up xong nó trắng tinh mới điên chứ!

MinhThang

Manager
E63 cứ vào trang nặng là bị, hùi nãy upload IM+ mất hơn 1Mb thế mà lúc up xong nó trắng tinh mới điên chứ!

Không biết có phải do mạng không hay pm bạn nhỉ.:-? Đang Vh mà nói nghe nản ghê.:(

vincentgreen54

Không biết có phải do mạng không hay pm bạn nhỉ.:-? Đang Vh mà nói nghe nản ghê.:(
Posted via Mobile Device
đúng là đôi khi bị trắng nhưng load lại hầu hêt đều ok hết.mà anh đã xử lí đc mấy cái startpage chưa.

momvip9

Mình quay về 6.7 dùng tạm ít bữa, 7.0 mới là Beta nên có lỗi là chuyện đương nhiên, dùng mấy hôm quay về dùng 6.7 rối khi nào có chính thức 7.0 sẽ lại dùng tiếp vậy. Hj

Kenji1992

đã test thử và hok sài đc cho 5800 :( , lại phải đợi nữa rồi :(( . thank mod