• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB các phiên bản tiếng anh + Patch server (trg 21).

hunterviet

Well-Known Member
bác thắng ơi , em đã có bản úcweb s60v5 , bác việt hóa giúp em đc hok
p/s : sr bác tại s60v5 hok có mục vh nên em vào đây nhờ bác

cảm ơn bác trước

Sao lại đi yêu cầu ở đây:|:|, có mục yêu cầu vh đó bạn, ngay tại phần Chú ý đầu box mà ko nhìn thấy à:|:|:|

MinhThang

Manager
bác thắng ơi , em đã có bản úcweb s60v5 , bác việt hóa giúp em đc hok
p/s : sr bác tại s60v5 hok có mục vh nên em vào đây nhờ bác

cảm ơn bác trước

Tìm lại trong chữ ký của mình, bản đó đã đuợc Vh rồi mà.:-?

vincentgreen54

Bao giờ có việt hoá 100 % của rinvh anh MinhThang,chứ sắp đến 2/9 rồi mà máy vẫn tiếng Trung sợ bị nghi là phản động lắm.

MinhThang

Manager
Bao giờ có việt hoá 100 % của rinvh anh MinhThang,chứ sắp đến 2/9 rồi mà máy vẫn tiếng Trung sợ bị nghi là phản động lắm.

Anh cũng không rõ lắm nếu đêm nay mà không có thì tòi luôn, mà anh nghĩ không khác gì bản anh đã làm, mấy trang tiếng Trung không Anh hóa được, thì đồng nghĩa với việc không Vh được, nghe đâu bản này file ngôn ngữ của nó bảo mật rất cao.:D

thanhquang123

Posted via Mobile Device sao luc dau minh truy cap vo may trag wap duoc.nhung bay h mun vo wap no hjen len toan tjeg tau ko.djen hjnh la wap9x.com

Viết chữ cho đúng bạn nha, đã posr bài bằng ĐT còn viết sai chính tả. i chứ không phải j

Last edited by a moderator:

vincentgreen54

Posted via Mobile Device sao luc dau minh truy cap vo may trag wap duoc.nhung bay h mun vo wap no hjen len toan tjeg tau ko.djen hjnh la wap9x.com
Viết chữ cho đúng bạn nha, đã posr bài bằng ĐT còn viết sai chính tả. i chứ không phải j
mới điều tra về,bạn này là mod của wap9x,thế mà lại ko rành t.việt,kì cục.
Posted via Mobile Device

hiep277

Ban nay dung la duyet web va toc do down tuyet voi.. Nhung ma hien len nhieu o vuong qua len hoi nan.. Mong rang cac bac se som dua ban full viet hoa cho anh em dung... Cam on that nhieu
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Ban nay dung la duyet web va toc do down tuyet voi.. Nhung ma hien len nhieu o vuong qua len hoi nan.. Mong rang cac bac se som dua ban full viet hoa cho anh em dung... Cam on that nhieu
Posted via Mobile Device

Bản Vh bài #76 đó bạn full đấy chứ dùng đi.

xuanbach

nhanh thật các bác ah. down qua wifi mà tốc độ trung bình là 150kb/s chứ, nhanh hơn cả con laptop bên cạnh đấy . keke thằng bạn nó nhìn thấy e63 mà vải tè

MinhThang

Manager
nhanh thật các bác ah. down qua wifi mà tốc độ trung bình là 150kb/s chứ, nhanh hơn cả con laptop bên cạnh đấy . keke thằng bạn nó nhìn thấy e63 mà vải tè

Phụ thuộc đường truyền nữa bạ à, không hẳn là pm quyết định tốc độ downloadl đâu.

donghothapcanh

Anh Thang oi, khi cai ban vh cua anh thi la v7.00 (0) con ban tieng anh la v7.00 (32). Nhu vay co anh huong gi den chat luong khong? Dung trach em chua 'Thanks' nha, em post bang mobile ma!
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Anh Thang oi, khi cai ban vh cua anh thi la v7.00 (0) con ban tieng anh la v7.00 (32). Nhu vay co anh huong gi den chat luong khong
Posted via Mobile Device

Anh không biết sự khác biệt đó, bản Vh được lấy từ bản ở bài #1 Topic này đấy.

donghothapcanh

Em chi thac mac ti thoi. Du sao cung 'Thanks' anh. Nguoi Viet Nam thi thich xai bang tieng viet. E khong ranh ve may cai may moc nay nen chi biet huong thu thoi. May anh thong cam nha.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Em chi thac mac ti thoi. Du sao cung 'Thanks' anh. Nguoi Viet Nam thi thich xai bang tieng viet. E khong ranh ve may cai may moc nay nen chi biet huong thu thoi. May anh thong cam nha.
Posted via Mobile Device

Chia sẻ mà bạn, bạn cứ thỏa mái mà dùng thỏa mái mà góp ý chân tình khi sử dụng pm Vh. Miễn sao đó là tinh thần xây dựng cho nhau cùng phát triển.

vincentgreen54

Anh Thang oi, khi cai ban vh cua anh thi la v7.00 (0) con ban tieng anh la v7.00 (32). Nhu vay co anh huong gi den chat luong khong? Dung trach em chua 'Thanks' nha, em post bang mobile ma!
Posted via Mobile Device
bạn ạ,file ucweb mình đính kèm(tức là file gốc để anh MinhThang việt hoá) là 7.00,tức là sau khi cài file vh xong,vẫn phải cài lại file 300.
Posted via Mobile Device