• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWeb7 english

ngoanrazor

Well-Known Member
UCWeb7 s60v5 english

Đây là trình duyệt web rất nổi tiếng nên mình ko giới thiệu nhiều
Ucweb7 này do chính tay mình ANH HÓA vì mình chờ hoài mà hỏng có ai làm cho bản s60v5 cả :((,do số lượng từ quá lớn nên mình chịu hết nổi chỉ ANH HÓA đc chừng này thôi khoảng 50%

các bn down về xài thử nha,xoá bản cũ đi,cài bản này vaò (máy phải hack trước)

Nhớ THANKS mình vì mình làm cả buổi đó!:)

link: http://www.mediafire.com/?sharekey=8e0281f9ba490b53d0d290dca69ceb5ce04e75f6e8ebb871

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
đã test chưa bạn chạy tốt cho v5th không .bãn v7.0 này hôm trước mình tết thì nó chỉ hỗ trợ cho v3rd với v5th thì không cảm ứng (tuoch)

Hoden

Super V.I.P
bạn nên test lại thiếu phiên bản v ... bạn để là v.o.o.o nên cài vào chép đè lên bản 6,7 bị báo lỗi cập nhật...bạn có kiểm tra trên 5800 chưa vì mình tìm google bản 7.0 không hỗ trợ cho 5800

ngoanrazor

Well-Known Member
bạn nên test lại thiếu phiên bản v ... bạn để là v.o.o.o nên cài vào chép đè lên bản 6,7 bị báo lỗi cập nhật...bạn có kiểm tra trên 5800 chưa vì mình tìm google bản 7.0 không hỗ trợ cho 5800

Posted via Mobile Device
đây là bn mới nhất mjh down ở trang chủ ucweb,hổ trợ cho s60v5
nhớ xoá hết các bản trước và cài bn này vaò
mjh bận thi nên anh hoá ko kịp.để bửa nào rảnh mjh làm tiếp

panrai

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
đây là bn mới nhất mjh down ở trang chủ ucweb,hổ trợ cho s60v5
nhớ xoá hết các bản trước và cài bn này vaò
mjh bận thi nên anh hoá ko kịp.để bửa nào rảnh mjh làm tiếp

bạn mà cũng lấy từ trang chủ nửa sau thật ra nó là đc đưa ra từ anh em pdaviet chúng ta mà,trang chủ của nó là tiếng hoa ko à,bài này sắp đc việt hóa rùi,nói dóc dữ vậy trời:)):))

Hoden

Super V.I.P
bạn mà cũng lấy từ trang chủ nửa sau thật ra nó là đc đưa ra từ anh em pdaviet chúng ta mà,trang chủ của nó là tiếng hoa ko à,bài này sắp đc việt hóa rùi,nói dóc dữ vậy trời:)):))

e test bản này nhiều lắm rồi .chỉ có bản 6.7 là dựoc nhưng vào trang chủ đó...

lúc cài cái sceenshoot nó hỏi có tải bản úc web mới không e chọn ok thì nó tải về luôn là bản 6.7 đang xài rất mựot. nhưng tiếng ba tàu:D:D

panrai

Super V.I.P
lúc em giải nén ra thì nó báo là của anh em pdaviet đúng ko vậy mà chủ toipc nói là của trang chủ pó tay luôn,với lại ko có 1 cái hình nửa
@ALL : chủ topic lần sau cập nhật cho gõ nhé,nhớ là nêu đúng nguồn gốc và cập nhật thêm hình đó

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
dúng là bản này bạn ấy anh hoá a panrai à.nhưng nó giống bản 6.7 vì không rõ version....

p/s thank bạn ngoanrado vì không có hình cụ htể nên hiểu nhầm

panrai

Super V.I.P
thấy tôi cập nhật thêm hình cho cậu ấy xem,nhìn quá gool luôn:))

ngoanrazor

Well-Known Member
lúc em giải nén ra thì nó báo là của anh em pdaviet đúng ko vậy mà chủ toipc nói là của trang chủ pó tay luôn,với lại ko có 1 cái hình nửa

Posted via Mobile Device
giải nén ra thấy pdaviet là em ghi dô đó kế bên có nick of em đó Ngoanrazor pác ko thấy ah.pó tay pác lun
em ghi chử pdaviet ý of em là đánh dấu bản quyền là cuả pdaviet mà em là thành viem of nó.pác hiểu chưa
đây là bản down từ trag chủ of ucweb do chính tay em anh hóa rồi em ghi chữ ngoanrazor pdaviet dô để tránh mấy thằg ăn cắp

panrai

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
giải nén ra thấy pdaviet là em ghi dô đó kế bên có nick of em đó Ngoanrazor pác ko thấy ah.pó tay pác lun
em ghi chử pdaviet ý of em là đánh dấu bản quyền là cuả pdaviet mà em là thành viem of nó.pác hiểu chưa
đây là bản down từ trag chủ of ucweb do chính tay em anh hóa rồi em ghi chữ ngoanrazor pdaviet dô để tránh mấy thằg ăn cắp

thì mình đã nhận lỗi bằng cách up hình và thank cậu rùi:)),chúng ta hòa nhé=D>=D>

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device mod up mấy hình dô jùm em nha vì máy em hỏg có trình chụp ảnh

Hoden

Super V.I.P
mình sửa cho bạn nè ..bản vo.o.o thành 7.0 cho dễ cài đè lên không báo lỗi cập nhật

ngoanrazor

Well-Known Member
thì mình đã nhận lỗi bằng cách up hình và thank cậu rùi:)),chúng ta hòa nhé=D>=D>

Posted via Mobile Device
cho em hỏi cái pm này sắp việt hoá rồi hả? Để em khỏi anh hoá tiếp

TruongHan

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
cho em hỏi cái pm này sắp việt hoá rồi hả? Để em khỏi anh hoá tiếp

Bạn cứ làm đi,chịu khó việt hóa thì rất đáng xài,bản việt hóa hình như đang làm cho S60v3 thôi :)

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicenhìn hình ucweb mà pác panrai chụp thấy nó mạnh mẽ làm sao.ucweb là số 1

panrai

Super V.I.P
kakaka tôi chụp kĩ lắm,còn nhiều tắm nửa nhưng thấy 2 tấm đó đẹp nên up lên cho dễ

Hoden

Super V.I.P
Bản này dở là mỗi lần down hay qua trang điều phải đăng nhập laị bất tiện.nhưng được cái là tôc độ tuyệt ngang ngưả pc luôn.nhưng chỉ bản trial nên còn hạn chế

ngoanrazor

Well-Known Member
Bản này dở là mỗi lần down hay qua trang điều phải đăng nhập laị bất tiện.nhưng được cái là tôc độ tuyệt ngang ngưả pc luôn.nhưng chỉ bản trial nên còn hạn chế

Posted via Mobile Device
Bn này em anh hoá bị lỗi ở general setting dô là dăng ra.pác hôiđen có thể nhờ kao thủ khắc phục jùm em đc ko?
Uả cho em hỏi làm sao người ta có thể patch sever Eng cho ucweb7 s60v3 dc zậy?