• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ]Thành Viên UIQ Vào Chúc Mừng Vip CaoHieu88 Phụ Trách Khu Vực UIQ Nhé

CongVoi

Super V.I.P
Đầu Tiên Xin Thay Mặt Toàn Bộ Thành Viên Điều Hành Khu Vực UIQ Và Toàn Thể Ban Điều Hành PDAviet.Cùng Các Bạn Thành Viên Đáng Mến.Xin Chúc Mừng Vip Caohieu88 Được Lên Đảm Đương Chức Vụ T.Mod Khu Vực UIQ.Hoan Nghênh Bạn Và Hy Vọng Với Sự Góp Sức Của Bạn UIQ Chúng Ta Càng Ngày Càng Mạnh Hơn Nữa =D>.Thân Ái

Nào Còn Bây Giờ Các Bạn Hãy Vào Đây Chúc Mừng Caohieu88 Nhé.b-)

calvinklein87

em mở hàng nhé..phải nói thế nào nhỉ ? nếu khu vực UIQ mà thiếu Hiếu thì dòng UIQ0.3 sẽ mất đi một diện mạo một khuôn mặt đẹp mât tự tin vì Hiếu luôn cho chúng ta những bộ Icon rât đẹp những theme nhìn rât cool..mong Hiêu cùng các anh em trong diễn đàn sẽ ngày càng phát huy tôt hơn để dòng UIQ chúng ta nắm trùm :p
thank Hiếu rất nhiều(tuổi trẻ tài cao)

at007

chúc mùng Hiếu nhé,mong rằng Hiếu sẽ cố gắng hơn nữa,để box UIQ3.0 của PDAviet ngày càng phát triển^^

eternal_vnn

Chúc mừng anh Hiếu :D chúc anh ngày càng mạnh khỏe tấn tới góp phần dẫn dắt UIQ3 tiến lên đè pẹp hết những box khác :D

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Công nhận CongVoi thật là chu đáo , chúc mừng Hiếu với nhiệm vụ mới ngập tràng niềm tin , hãy đóng góp thật nhiều nhằm XD PV ngày một lớn mạnh , cũng như XD và đóng góp cho UIQ vậy ? thân chào

haininh

chúc mừng bạn nhé.mình cảm ơn những bài viết của các bạn nếu ko có các bạn thì p1i của mình đã ko được phong phú như bây giờ.

gizz143

chúc mừng bạn CAOHIEU88 nhé,mong bạn giúp cho những con P990i ngáy càng lớn mạnh nhé

lamquangtu

Quả là xứng đáng với sự nhiệt tình và những đóng góp của bác Hiếu cho UIQ. Chúc mừng bác Hiếu! tặng bác bó hoa nữa cho hoành tráng o°o°o

kalongka

lên mod rùi aHiếu vẫn hoạt động tích cực như xưa nha anh!chúc a có nhiều sức khỏe ^^!=D>=D>=D>

anhcu

Chúc mừng bạn Hiếu

Xin chúc mừng bạn Hiếu, mổt lần nữa xin cám ơn nhừng gì bạn đã làm cho cộng đồng UIQ3 của chúng ta

vnyelsea

Chúc mừng Caohieu lên chức. Mong rằng sự đóng góp của bạn càng ngày càng nhiều hơn nữa. P9 nói riêng và UIQ nói chung có bạn như có một nhà thiết kế thời trang lão luyện thay trang đổi phục, tạo một diện mạo hoàn toàn mới để hãnh diện với các "loài dế" khác.
Một lần nữa chúc mừng!

sonnguyen_uiq3

chúc mửng bác Hiếu,lên chức rổi khao anh em một bộ icon mới cực kỉ hấp dẫn đi nảo.một lẩn nữa xin chân thảnh cảm ơn bác vả anh em trong diễn đản đã có những bải viết thật có ích cho UIQ

vthien2404

Chúc mừng Hiếu, chúc Hiếu sẽ có nhiều cống hiến hơn nữa cho cộng đồng UIQ nhé, nhân đây chúc toàn thể anh em UIQ ngày cuối tuần vui vẻ.

kingofsea

chúc mừng bạn Cao Hiếu !!!!!!!!!và cám ơn congvoi luôn 1 thể các bác nhiệt tình thiệt.và xin chúc uiq tiếp tục phát triển !!!!!!!!!!!!!!!!!!!(^-^)