• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ]Thành Viên UIQ Vào Chúc Mừng Vip CaoHieu88 Phụ Trách Khu Vực UIQ Nhé

mrspooky

Cung hỉ cung hỉ, hơ hơ, Đơn hỉ thôi nhé, song hỉ thì mình không biết và không dám nói. Chúc bạn sức khỏe, thành công, hạnh phúc và đừng quên phát triển dòng UIQ 3.0 này nhé.

thietvtec

Xin chúc mừng bác Caohieu88 , mong bác có nhiều đóng góp hơn cho diễn đàn nói chung, box UIQ nói riêng.

shadow141206

Chúc mừng anh Caohieu88 nhé...! Nhờ anh mà con Pí của em phong phú lên nhiều lắm. Anyway, congratulation !!! :D

Kojiro

Super V.I.P
Đại ca gì mà bi giừ mới chúc :-?:-?:-?.

Chúc trong kia là ok rồi! Nhưng thấy đây cũng có thì mình cũng là quản lý khu vực này, nói 1 câu trực tiếp khích lệ tinh thần chiến sỹ mà em :D

Lo mà giữ chức, Hiếu lên đá Voi ra đường đó :))

CongVoi

Super V.I.P
Chúc trong kia là ok rồi! Nhưng thấy đây cũng có thì mình cũng là quản lý khu vực này, nói 1 câu trực tiếp khích lệ tinh thần chiến sỹ mà em :D

Lo mà giữ chức, Hiếu lên đá Voi ra đường đó :))

E chắc chắn với anh vậy luôn :)):))

halogen

Chúc mừng đồng chí Hiếu lên tờ mốt(một đồng+một hào).Mong đồng chí phát huy năng lực để cộng đồng UIQ tại PDAViet bầu đồng chí lên Sờ mốt(một trăm đồng chẵn)

bobby09120

Chúc Mừng Hiếu mong răng với việc đảm đương cương vị này anh em sẽ được nhiều quyền lợi cũng như nhiều điều mới hơn nữa từ bạn
1 lần nữa chúc mừng bạn

kdv2108

Active Member
Chúc Mod CaoHieu luôn mạnh khỏe, thành đạt. Mong bác luôn hết mình giúp đỡ anh em UIQ!

cnt1909

Chúc mừng caohieu88 đã trở thành T.Mod. Chúc bạn luôn mạnh khỏe và có thời gian để đem được nhiều điều thú vị cho khu vực này.Mong mọi điều tốt lành cho bạn và tất cả chúng tôi...=D>

Caohieu88

Chúc mừng caohieu88 đã trở thành T.Mod. Chúc bạn luôn mạnh khỏe và có thời gian để đem được nhiều điều thú vị cho khu vực này.Mong mọi điều tốt lành cho bạn và tất cả chúng tôi...=D>

Cảm ơn bạn, nhưng sao bạn lại tách riêng mình ra khỏi mọi người thế..chỉ cần mng mọi điều tốt lành cho tất cả UIQ chúng ta là được rồi :D