• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ VIỆT HÓA + MOD ICON] CorePlayer 1.3.2 build 6909 bởi Caohieu88 (6/5/09)

Caohieu88

CorePlayer Version 1.3.2 build 6909 Việt hóa + Mod Icon bởi Caohieu88​

Trình duyệt giải trí đa phương tiện CorePlayer với bản mới nhất 1.3.2 build 6909 đã được Việt hóa + Mod Icon! Caohieu88 xin gửi cảm ơn đến ADV MOD CongVoi VIP doananhtai đã nhiệt tình giúp đỡ trong quá trình thực hiện ;)

Cách sử dụng:
1.Remove bản hiện tại trong máy
2.Cài bản này vào.Ấn Tools/Preferences/Select Page/Language kéo xuống chọn Việt Nam nhìn hình dưới!!!.Sau khi Chọn xong thoát khỏi chương trình vào lại mới hiện tiếng Việt nhé!!!
Chúc anh em vui với phần mềm này sau khi Việt hóa!

Các bạn download đủ 4 file rồi giải nén hoặc download trên các host dưới đây!!

Mediafire

MegaUpload

Chỉnh sửa cuối:

huynhminhhung

Posted via Mobile Device
Sao khong co lins down Hieu oi (thong cam minh goi bai bang DT nen khong co dau)

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Vẫn là bản của Caohieu chỉ loại bỏ bớt ngôn ngữ còn Anh và Việt cho nhẹ hơn: 2.91mb/3.14mb
Anh em test thử có được không, vì mình không có máy để test nếu không được xin đừng cười mình nhé:

DOWNLOAD

CongVoi

Super V.I.P
Vẫn là bản của Caohieu chỉ loại bỏ bớt ngôn ngữ còn Anh và Việt cho nhẹ hơn: 2.91mb/3.14mb
Anh em test thử có được không, vì mình không có máy để test nếu không được xin đừng cười mình nhé:

DOWNLOAD

Tất nhiên là ko dùng đc rồi anh.HĐH khác nhau mừ :D

Caohieu88

Anh có lấy bản của anh đâu, bản của Caohieu mà, cứ thử cái đi có máy không?

Anh Công ko download được trên mediafire đâu anh :D, em tải mãi mà chậm quá, nếu chỉ bỏ ngôn ngữ trên bản em làm thì em nghĩ là chạy OK!!!

Son_Do

Well-Known Member
Ủa sao máy mình cài tốt nhỉ? cài từ lúc 3h sáng nên chắc còn "TƯƠI".

Caohieu88

Ủa sao máy mình cài tốt nhỉ? cài từ lúc 3h sáng nên chắc còn "TƯƠI".

Thì vẫn cài tốt mà anh Sơn.. ^ ^ không ngờ được anh Sơn mở hàng lấy may..chắc anh cũng xem đá bóng rồi =))

nh0x1uv2911

Đã thanks cho Caohieu:D. Bro cho mình hỏi là cái này phải dùng = wifi hay là không cần? Hiếu cho mình xin font chữ của bạn được không;;). Nhìn đẹp quá

CongVoi

Super V.I.P
Đã thanks cho Caohieu:D. Bro cho mình hỏi là cái này phải dùng = wifi hay là không cần? Hiếu cho mình xin font chữ của bạn được không;;). Nhìn đẹp quá

Muốn xem online thì dùng Wifi.Còn off thì bình thường như mọi chương trình khác!!!

phanminhtri

chi e cách xem online dy,fiên bản này sao e hok xem you tobe dc
Posted via Mobile Device

Caohieu88

Posted via Mobile Device
Online bang phone lam sao thank duoc nhi ? (ben tinhte thank duoc ma ben nay thi khong) bac nao biet chi cho minh thank CaoHieu mot cai coi ! Hi

Bạn nói thế là mình vui rùi, anh em PV không nên quá câu nệ. Lâu lắm rồi mới thấy bạn online ..hehe.. thỉnh thoảng mình cũng tự hỏi sao một số bạn không thấy nữa... có thể sang dòng phone khác!!

Bạn chỉ phải online khi xem trong Youtube thôi, còn bình thường thì không cần. Nó là chương trình xem video, nhạc, ảnh mà! Font chữ trong file đính kèm ở dưới nhé!

chi e cách xem online dy,fiên bản này sao e hok xem you tobe dc
Posted via Mobile Device

Để xem Youtube online bạn cần phải kết nối Internet cho phone đã ( sử dụng GPRS hoặc Wifi ). Mình đã test trên wifi nhà mình, xem rất OK =D>!!!

nh0x1uv2911

Hì hì! Lại phải thanks bác congvoi va Caohieu 1 lần nữa rồi=D>. Cảm ơn font chữ của Caohieu nhé.

nh0x1uv2911

Vẫn không hiểu sao mình dùng m600i cài máy bản coreplay đều không được, cứ install được một nửa là bị out ra ngoài:|. Có bro nào giải thích hộ mình được không?

Caohieu88

Vẫn không hiểu sao mình dùng m600i cài máy bản coreplay đều không được, cứ install được một nửa là bị out ra ngoài:|. Có bro nào giải thích hộ mình được không?

Có thể thẻ nhớ của bạn bị lỗi ko? Bạn thử Install vào Phone Memory nhé!

nh0x1uv2911

Có thể thẻ nhớ của bạn bị lỗi ko? Bạn thử Install vào Phone Memory nhé!

Nó là file sisx nên bắt buộc phải install vào phone memory mà bạn. M600i của mình nhiều phần mềm cũng không install được. Không hiểu tại sao:-??.

Caohieu88

Nó là file sisx nên bắt buộc phải install vào phone memory mà bạn. M600i của mình nhiều phần mềm cũng không install được. Không hiểu tại sao:-??.

Hic, ai bảo bạn là file Sisx chỉ cài được vào Phone Memory * *, bản Việt hóa này vẫn cài được trên thẻ nhớ mà :D . Mình nghĩ có thể do CDA của bạn chưa phải là mới nhất ( với M600 là R6A13 - GW ), hoặc là bạn chưa hack unsign cho phone nên có hiện tượng ko cài được nhiều PM như vậy!