• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ VIỆT HÓA + MOD ICON] CorePlayer 1.3.2 build 6909 bởi Caohieu88 (6/5/09)

ngoisaole

Cái này cài P990i được không bro mình cài hoài mà không đc help me!:((

được mà bạn . dùng cho UIQ mà . bạn đã hack được phone chưa. phải hack phone mới cài được
chúc bạn thành công

khoa123

anh hiếu ơi,sao bửa nay em cài đc có 80% là tự out,hùi trc cài vẫn ngon,h đang xài pản cũ :((

Caohieu88

anh hiếu ơi,sao bửa nay em cài đc có 80% là tự out,hùi trc cài vẫn ngon,h đang xài pản cũ :((

Có thể do em cài vào thẻ nhớ bị lỗi, em thử cài vào Phone Memory thử xem nhé!

Son_Nguyen

Có thể do em cài vào thẻ nhớ bị lỗi, em thử cài vào Phone Memory thử xem nhé!
Hiếu à, anh hỏi 1 tí: cái Core Player này lúc em Việt Hóa thì có thấy các file ngôn ngữ của nó không? Anh định hỏi xem có thể lược bỏ bớt các file ngôn ngữ đi chỉ giữ lại ENG & VN cho nhẹ file SIS. Trước anh dùng N95 có cài bản của anh MinhThang chỉ có 2 ngôn ngữ là ENG & VN thôi. Nếu được thì chỉnh sửa giùm anh xem sao nhé.:D.

Caohieu88

Hiếu à, anh hỏi 1 tí: cái Core Player này lúc em Việt Hóa thì có thấy các file ngôn ngữ của nó không? Anh định hỏi xem có thể lược bỏ bớt các file ngôn ngữ đi chỉ giữ lại ENG & VN cho nhẹ file SIS. Trước anh dùng N95 có cài bản của anh MinhThang chỉ có 2 ngôn ngữ là ENG & VN thôi. Nếu được thì chỉnh sửa giùm anh xem sao nhé.:D.

Anh lấy từ bài 5 của anh Thắng đi! Anh Thắng đã lược bớt bản này rồi đó ạ!

namthebell

không biết có ai bị như cái p990i của mình không : khi vào công cụ coi bằng youtube thì tìm kiếm được các file FLV để coi nhưng " khi Click chọn vào file cần xem thì nó không cho xem " nó chỉ chạy cái biểu tượng vòng tròn ( tức là cái phần ta đợi nó load về ấy ) và chết đúng luôn :D máy mình chạy wifi , mình đã chọn thử mấy fie khác cũng không coi được luôn ...... nhưng các file FLV mình copy vào thì vẫn coi được bình thường .... có bạn nào gặp tình trạng như trên không ... pác nào có cách giải quyết ... xin lĩnh giáo :D (giống kiếm hiệp quá ) =D>=D>