• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] LCG Slick UIQ3.0 v0.44 Uplate

CongVoi

Super V.I.P
LCG Slick UIQ3.0 v0.44 Uplate

PM nói chuyện chát chít nổi tiếng này đến hôm nay lại đã Uplate lên bản 0.44 rổi.

Xem thông tin tại: Trang chủ http://www.lonelycatgames.com/?app=slick

Chỉnh sửa cuối:

BatKidGoHell

hay quá ! nhưng mình nghĩ cái slick này nếu dùng bản cũ là nó bắt update bản mới nhất ngay nên những người đang dùng rồi sẽ không cần down về cài lại nữa! à! nhân tiện hỏi luôn bác Cong Vòi nhé: Trial Mod nghĩa là gi hả bác? em dang hiểu nghĩa là : Mod tập sự, thử việc gì đó ha

CongVoi

Super V.I.P
hay quá ! nhưng mình nghĩ cái slick này nếu dùng bản cũ là nó bắt update bản mới nhất ngay nên những người đang dùng rồi sẽ không cần down về cài lại nữa! à! nhân tiện hỏi luôn bác Cong Vòi nhé: Trial Mod nghĩa là gi hả bác? em dang hiểu nghĩa là : Mod tập sự, thử việc gì đó ha

Thứ nhất mình là : Công Voi chứ hem phải Cong Vòi nhá :-?
Thứ Hai: T.Mod có nghĩa là đang trong thời gian xét duyệt và làm quen với việc quản lí để lên làm Mod (Như mình bây giờ)

justinhoang_am

bác nào sử dụng viettel không? cài đặt tài khoản của viettel như thế nào để sử dụng được slick vậy?(profimail cũng vậy). Lúc trước sử dụng mobi thì chỉ cần 1 tài khoản là ok. Viettel thì cài đặt 2 tài khoản v-wap, v-internet. Mình sử dụng các chương trình khác như opera mini, các phần mềm chát khác, Worldmate, email..... đều được hết. Riêng thằng slick (profilmail) này thì ko chịu chạy (vẫn ok với sim mobi). bác nào sử dụng viettel thì chỉ giúp nhá!

ductam

Ở bản 0.43 trước thì mình vào MSN được nhưng không nhìn thấy danh sách các nick. Bản 0.44 này mình tưởng đã sửa được lỗi ở MSN nhưng vẫn không được. Được cái giao diện dùng theo themes của máy trông đồng bộ hơn.

tommynguyen1961

Thứ nhất mình là : Công Voi chứ hem phải Cong Vòi nhá :-?
Thứ Hai: T.Mod có nghĩa là đang trong thời gian xét duyệt và làm quen với việc quản lí để lên làm Mod (Như mình bây giờ)

Slick uplate là cái gì thế congvoi?:D
Thanks nhiều về phần mềm này.

Nicky_vu

ANH CÔNG ƠI, CHO E HỎI E ĐÃ CÀI BẢN 0.43 XAI BINH THƯỜNG,NHƯG SAO CAI BẢN 0.44 VÀO NÓ BÁO LỖI "AUTH FAILED.SOCKET ERROR.ERROR NUMBER -3012"?NÓ CÓ NGHỈA LÀ J VẬY A?LÀM SAO ĐỄ KHẮC PHỤC ĐƯỢC Ạ?E RẤT CẦN CÁI NÀY Ạ.CẢM ƠN ANH NHÌU...:-/

ducha83

ANH CÔNG ƠI, CHO E HỎI E ĐÃ CÀI BẢN 0.43 XAI BINH THƯỜNG,NHƯG SAO CAI BẢN 0.44 VÀO NÓ BÁO LỖI "AUTH FAILED.SOCKET ERROR.ERROR NUMBER -3012"?NÓ CÓ NGHỈA LÀ J VẬY A?LÀM SAO ĐỄ KHẮC PHỤC ĐƯỢC Ạ?E RẤT CẦN CÁI NÀY Ạ.CẢM ƠN ANH NHÌU...:-/

Mình cũng bị lỗi này, không biết khắc phục thế nào. Đã chọn GPRS nhưng lúc vào cứ bị vào wifi

NokuaN70

Well-Known Member
bạn thử chọn cả 2 kết nối là GPRS thử xem? Hoặc xài Opera cho kết nối GPRS trước rồi mở Slick lên xem có dc kg?

Vitcon321

bản 0.44 này chẳng có gì thay đổi si với bản 0.43 hết .chỉ thay đổi skin, down up ít hơn bản trước với tốc độ có vẻ nhanh hơn chút xíu thui àh

Chung_tuhinh

Hì, cái Slick là là ổn nhất, vừa Free, lại vừa nhanh.
Cái này update được từ menu của nó luôn, không cần thiết phải instant bản mới.
Vào Slick chọn Menu rồi chọn update, nó sẽ báo "Your Version", "Online Version" là dấu "?"
Sau đó chọn Menu tiếp rồi "Update"

NokuaN70

Well-Known Member
Để sửa lỗi 3012 các bạn thử theo cách sau: Vào Control panel\Internet Accounts chọn tab Groups chọn Internet\Edit chọn GPRS bấm Priority chọn số1 sau đó save lại.Xong vào lại Slick thử xem kết quả thế nào? Mình đã làm như vậy kết quả rất Ok
Posted via Mobile Device

O9xx19xx29

DÙng bản này bình thường nhưng mà giao diện của nó chọn giao diện nền chán quá bởi vì xấu và khó đọc hơn bản 0.43 - hôm qua cài xong lại bỏ đi về 0.43