• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] OMAI KARAOKE 750 Bài Việt+Anh (BẢN PDAVIET Ở TR.5)

n_h_luv

BẠN ƠI SAO MÌNH DÙNG P900 CÀI ĐC RỒI,CHẠY ĐC NHƯNG MÀ KHÔNG NHÌN THẤY CHỮ ĐÂU MÀ HÁT CẢ.AI BIẾT CHỈ GIÁO HỘ MÌNH CÁI(MÌNH KO DÙNG BÀN PHÍM)

O9xx19xx29

Thực ra như các bạn đã biết - bản gốc do chính cty Omaitek phát triển có thể chạy trên tất cả các điện thoại hỗ trợ Java nhưng mà tính tương thích chuẩn thì chỉ có 1 số dòng máy - một số khác chạy được nhưng mà lời và tiếng ko chuẩn là vì chạy được thì ta cứ cài và cứ dùng thôi .
Xem chi tiết tại omaitek.com sẽ thấy liền

hateboy

em có thắc mắc thế này!!!
em đã chuyền hình bằng đúng kích cỡ đã nén bằng winzar nén xong nó ra .rar sau đó em đuổi đuôi thành jar cho vào dt thì nó ko đoc được..và thấy tăng từ 3mb lên 6 mb mấy lun...mặc định chương trình karaoke chỉ 3 mb mấy thui...
em gửi file hình này lên ai đổi cho em cái nén dùm em lun chỉ việc cho vào dt cài la ok(nếu giải like rõ càng tốt thank) đổi hình khác khè bạn bè đó ma`:D
cho em hỏi karaoke tự chế của bác 09xx j đó có j mới ko?? có cập nhật bài mới ko?vd vol32? mình muốn cập nhật bài hát vào đó thì làm sao???
jup dùm em nha
sửa cho em tấm hình vào phần karaoke mới nha.bản tự chế đó

Thắc mắc tương tự. Sau khi thay đổi, đóng gói, đổi đuôi thì ko cài vào máy đc. nó báo lỗi.
Mấy pro có thể resize lại thành 320x240 để cài vào E61 dùm mình đc ko?

MinhThang

Manager
Thắc mắc tương tự. Sau khi thay đổi, đóng gói, đổi đuôi thì ko cài vào máy đc. nó báo lỗi.

Qua s60v3 đầy đủ bạn nhé.

MinhThang

Manager

Bạn dùng winra để mở nó và edit mấy cài hình xong bỏ vào, không giải nén và nén gì cả, làm như bạn lỗi là đúng rồi, file jar không cho phép bung và nén.

duchan2020

cảm ơn Cogvoi bản này mình cũng rất thích nhưng lần trước mình cũng cài 1 chương trình tương tự như thế này nhưng không hiểu sao chỉ chạy được khi máy chưa khoá bàn phím thôi còn khi nào máy tự động khoá bàn phím thì đồng thời chương trình này cũng tắt tạm dừng luôn chứ nó không chạy mãi như mấy bài nhạc hình. vậy không biết bản này có như vậy ko? và nếu bị thì cách khắc phục như thế nào? xin Congvoi cùng mọi người chỉ giáo giúp.

dung9999cuong

các bác cho em hỏi em dùng p990i nhưng khi cài vào thì chỉ hát được 1 đoạn rùi thui chứ không hát hết cả bài được các bác giúp em với em xin cám ơn