• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] OMAI KARAOKE 750 Bài Việt+Anh (BẢN PDAVIET Ở TR.5)

nhieuhuong

cho em xin phần mềm omai karaoke sony P990i .cả hai phàn tiéng việt và tiếng anh. lin ở trên dow kg được

XiaoGui

Mọi người up lên host khác cho em down với. Bên em bị chặn mediafire không vào được.

ngoisaole

Mọi người up lên host khác cho em down với. Bên em bị chặn mediafire không vào được.

cái này phải nhờ caohieu88 thôi. à có anh nao biết chụp ảnh màn hình cho máy tính ko vậy chỉ giúp em với

shadow141206

cái này phải nhờ caohieu88 thôi. à có anh nao biết chụp ảnh màn hình cho máy tính ko vậy chỉ giúp em với

bạn nói là chụp cho máy tính hay cho đt ?! Nếu cho đt thì có CT qScreen dump rất hay !!!!! Còn nếu muốn chụp cho máy tính thì bạn nhấn PrtSc (Print Screen), sau đó đem vô paint paste là xong ;););)

ngoisaole

bạn nói là chụp cho máy tính hay cho đt ?! Nếu cho đt thì có CT qScreen dump rất hay !!!!! Còn nếu muốn chụp cho máy tính thì bạn nhấn PrtSc (Print Screen), sau đó đem vô paint paste là xong ;););)

rùi thanks bác nhiều lắm
em muốn chụp hình cho máy tính thôi

XiaoGui

DreamLand

anh ơi hok có cho s60v2 ah` còn bản cũ toàn bài hát cũ hok àh sao mà hat đây:H
Có đó, qua box phần mềm ứng dụng của V2 tìm đi bạn!
Thích bài mới thì hát trên đầu Karaoke 6 số ý bạn !

sonyfc

em thích cái phần mềm karaoke này lắm nhưng mà máy bị chết cảm rồi nên ko xài được!