• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] SMP_1.70_Hacked_v2 - Vào ổ C&Z,Chỉnh sửa C/sys Ko Cần CS #52

CongVoi

Super V.I.P
Swiss Mgr Pro 1.70_Hacked_v1 - Truy Cập Ổ C&Z Ko Cần CapsSwhitch

Đi theo sau đàn anh là X-Proxe .Đàn e SMP cũng chịu thua không kém.Với bản SMP1.70_Hacked này.Các bạn có thể truy cập ổ C copy và paste thoải mái,nhưng không chỉnh sửa đc thôi.Cài đặt Uplate luôn.Ko tin để CS ON,vào nghịch ổ C có đc hok ná >:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

at007

sặc,toàn cái độc,anh congvoi đào ở đâu hay vậy,bóc tem....hihi^^

BatKidGoHell

chài! thật vất vả cho công công đại tổng quản phải lặn lội trong cấm cung UIQ để săn tìm những báu vật vô giá thế này! Triều đại UIQ tự hào vì có Công đới !

Last edited by a moderator:

Caohieu88

Chúc mừng anh CongVoi với Phần mềm thuộc hàng cực độc ...hihi..các bạn mới tha hồ nghịch máy dễ dàng hơn ^ ^

CongVoi

Super V.I.P
chài! thật vất vả cho công công đại tổng quản phải lặn lội trong cấm cung UIQ để săn tìm những báu vật vô giá thế này! Triều đại UIQ tự hào vì có công công đới !

Kô biết là bạn khen hay chửi mình đây 8-|8-|

cantienwa100

mi' bạn ơi làm ơn hướng dẫn luôn đc hem :D mình noob lắm vừa mới mua được cáp u sờ bờ thôi

eternal_vnn

mi' bạn ơi làm ơn hướng dẫn luôn đc hem :D mình noob lắm vừa mới mua được cáp u sờ bờ thôi

trời mua máy thì bộ dụng cu đi kèm đâu mà lại phải ra ngoài mất tiền cho u nó sờ bờ :(:(:(:(:(
bạn tìm các bài trước bài viết về SMPro là hiểu ngay nó xài làm gì liền!
chúc bạn vui!

CongVoi

Super V.I.P
có phải mình hok tìm đâu mà nhìu wa tìm 2 hum nay chưa thấy :(

Nói chung đây là một chương trình quản lí file hiện đại nhất.Nó cho phép bạn truy nhập tất cả các ổ trong máy bạn và chỉnh sửa được ở ổ C(Điều mà ngày xưa là không tưởng).Nói chung bạn cứ mày mò dần dần,sẽ nắm bắt đc nguyên tắc ngay.Chúc bạn thành công

dongxanh

Các bạn hơi bị nhầm lẫn một chút rồi.
Không thể gọi là giã từ capsswitch được, vì nó là sự hack toàn phần.
SMPro hacked này chỉ giống như Xplore hacked, trước đây cũng đã có với 2 phiên bản cũ rồi, là Xplore 1.21 và SMPro 1.60 cũng hacked vĩnh viễn bằng cách chép file exe đã hack vào sys\hash. Khi đó nó chỉ cho phép đọc những thư mục được bảo vệ mà không cần capswitch.
NHƯNG NÓ KHÔNG THỂ XÓA FILE, ĐỔI TÊN, CHỈNH SỬA NHỮNG FILE CỦA NHỮNG THƯ MỤC ĐƯỢC BẢO VỆ NHƯ RESOURCE, SYS,... HOẶC KHI CÀI ĐẶT CÁC PHẦN MỀM THỦ CÔNG VÀO Ổ C NHƯ WALKMAN, TORCH, BÀN PHÍM ẢO, HOẶC CÁC MOD KHÁC ,...
Các bạn thử xem sẽ biết. Chỉ khi nào Capsswitch OFF thì mới thực hiện được những thao tác này thôi. Do đó không có chuyện giã từ Capsswitch.

Posted via Mobile Device

eternal_vnn

uh khổ,thui hướng dẫn sơ sịa nè :
với SMPro vào Setting,chọn tích vào hết tất cả những mục show của nó thì sẽ nhìn đc tất cả những trình chạy ẩn cũng như 3 ổ C/D/Z của máy.
dưới cùng của màn hình SMPro là vài kí hiệu.bạn thử chọt vào nó hiện lên tác vụ đc thực hiện,làm vài lần là nhớ ngay thui ấy mà.
Lưu ý nè : trong phần Setting nó có mục chọn "End system applications" nếu bạn chọn mục này thì khi "End All Applications" nó sẽ End cả cái Stanby và Main Menu luôn,khởi động lại sẽ hơi lâu chút đấy,nhưng có ích nếu bạn muốn mod màn hình chờ(cái này là cái rì thì tự tìm đọc nhé :D)
Ngoài ra còn có mục "Reclaim Memory" tức là dọn các rác trong bộ nhớ máy còn đọng lại khi đã mở 1 trình nào đó (End All vẫn chưa End hết chẳng hạn),
thường thì mình để mục này ở Level2,tức là dọn sạch tàm tạm,nếu muốn dọn sạch kĩ càng thì cho "Reclaim Memory Level 3" là nó sẽ dọn sạch sành sanh(tất cả những gì đang chạy-chỉ còn lại SMPro thôi).lâu lâu cũng nên làm 1 lần Level3 này,cho bộ nhớ máy đc giải phóng cẩn thận ấy mừ :D.
chúc bạn thành công !

@Anh Xanh : thế hả anh,may quá em chưa xóa Capss :D nếu vậy mình cài mà chỉ nhìn đc thì cũng hơi thất vọng đấy nhỉ?