• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UltraMp3 với phong cách vip (windows media player 11)

luongxuanthai

cám ơn anh! cho em xin cái link khác được ko, linh down trên hỏng rùi, em hỏi thêm nữa là sao trang web ko thấy có phần pót, với thank nhỉ, em phải đổi giao diện trang web sang PDA mới pót được?

panrai

Super V.I.P
cám ơn anh! cho em xin cái link khác được ko, linh down trên hỏng rùi, em hỏi thêm nữa là sao trang web ko thấy có phần pót, với thank nhỉ, em phải đổi giao diện trang web sang PDA mới pót được?

link down tốt bạn ơi:D

luongxuanthai

chán quá em vẫn ko down được pm ở trang web này về, bác nào úp dùm em lên dđ được ko cảm ơn nhiều.

phuc1990

cho tớ xin vừng của Ultra MP3 với.
tớ dùng N-G Classic , Imei: 351521003087038

trannhungoc

mình download được rồi về cài đặt thì lại không có được nó đòi số gì gì đó??? Mình phải làm sao??? mình mới dùng nên không có biết

MinhThang

Manager
mình download được rồi về cài đặt thì lại không có được nó đòi số gì gì đó??? Mình phải làm sao??? mình mới dùng nên không có biết

Gởi số IMEImáy của bạn lên đây mình cho số đó, nhập vào là ok thôi.