• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng tiết kiệm PIN cho O2 Atom

hobach9x

muốn nhìn thấy đuôi .rar bạn vào tools->options->view bỏ lưa chọn hide extensions for know file types. file sẽ hiện đuôi lúc đó bạn rename .rar thành.cab
bác có thể hướng dẫn kỹ hơn dc k.e mới dùng nên k bjt

blackwhite169

Mình đã Test 2 ngày và thấy dùng khả quan, trước Pin của mình chỉ dùng được 1 ngày là "teo", nhưng bây giờ có thể dùng được đến tối đa 2 ngày!

khong_co_ai

Active Member
Bạn dùng thử AutoFly xem sao?

Về cơ bản cái chương trình của bạn là chỉnh Registry để tiết kiệm PIN nhưng tôi thấy dùng ROM 6.1 tốn pin thật. Tôi dùng không nhiều lắm nhưng chưa được 2 ngày là hết PIN (PIN ZIN của máy đấy) Bản ROM của Cee'z. Từ khi dùng chương trình AutoFly để nó hẹn giớ bật - tắt chế độ phone vào buổi tối cho đỡ Pin thôi nhưng nó còn làm được nhiều việc khác nữa. Bạn dùng thử xem sao. Trên diễn đàn đã post rồi đấy.

nh0clun47

bạn ơi bản rar này sao vậy bạn.giải nén hoài ko ra đuôi cab dc..sao ban ko up duôi cab hay exe cho anh em đở vất vả hả bạn...bạn dúp mình tìm đuôi cab dc ko ban .cam on ban nhiều hay anh em nào có dúp mỉnh nhé.thank..have_nothing_bmt@yahoo.com

tommyteoz8

mình đã thử rồi.WM5 nguyên bản hay WM 6.1 của bác SƠn j cũng vậy.up xong để vậy sài khoảng gần 1 ngày(chủ yếu standby) là hết pin nhưng khi cài cái này vào thì khác hản
bản patch này có ở 1 ROM Wm 6.1 nào đó mà mình đã từng dùng,cài vô pin có thể lên đến 2-3 day standby đấy.
đổi đuôi rar thành đuôi .cab để cài nhé
con O2 Atom mình cũng chỉ xài được 1 ngày là hết pin,trước đây mình nghĩ là do pin của mình.Bây giờ mình thử cách của bạn xem sao,dù sao cũng thanks rất nhiều

anesta

mình dùng thử rồi
thấy có hiệu quả đấy chứ
cảm ơn bác nhé, em ấn thanks rồi

hangxin

troì ơi.cài cái này là nó tự động off các phần mềm thui chứ có gì đâu.đang nghe nhạc thì tự tắt ứng dụng.Bất tiện kinh khủng.Tóm lại là không có tác dụng gì lớn mà chỉ gây bực mình.

minhthi

troì ơi.cài cái này là nó tự động off các phần mềm thui chứ có gì đâu.đang nghe nhạc thì tự tắt ứng dụng.Bất tiện kinh khủng.Tóm lại là không có tác dụng gì lớn mà chỉ gây bực mình.

bác cài phần mềm j rứa?bác đừng nói bậy mà lòi dốt nghe.
em cũng gà nhưng thấy hay thì share thôi.nhưng cái này hắn k có mấy cái chức năng như bác nói nơi.