• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỦNG HỘ THÀNH VIÊN PV THI HOA HẬU THỂ THAO !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

HaChau

Super V.I.P
MISS SPORTS VIETNAM 2007

Bạn Khuong của diễn đàn ta hiện đang tham dự cuộc thi Hoa hậu thể thao Việt Nam 2007 (Miss Sports Vietnam).
Khuong chính là thí sinh có tên Cao Thị Phương Lan, ảnh dưới đây:
show_image.php

Để góp phần tôn vinh vẻ đẹp phụ nữ cũng như ủng hộ thành viên của PV, rất mong anh chị em trong diễn đàn tham gia ủng hộ nhiệt tình.
Link đây: http://www.misssportsvietnam.com./?x=vote
Cách ủng hộ (vote):
Bấm vào nút Bình chọn dưới tên của bạn Cao Thị Phương Lan

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Up lên cái nào, anh em vào ủng hộ đê, ở đây SPAM thoải mái không tính tiền à điểm đâu mà lo. :D >:)>:)

Khuong

Link để bình chọn đây các anh, chị trong diễn đàn ạ:
http://www.misssportsvietnam.com./?x=vote
Phương Lan rất cảm ơn mọi người đã giúp đở,
Vì đang bận tập duyệt nên không vào mạng liên tục được mong mọi người tring diễ đàn giúp đở.
Thanks ; Thanks ; Thanks ; Thanks ; Thanks ; Thanks ; Thanks ; Thanks ; Thanks ; Thanks ; Thanks ; Thanks ; Thanks !!

Tmap

Super V.I.P
Nào các bạn chúng ta hãy tham gia ủng hộ Khuong nào, Vote liên tục nha!
À mà đừng Vote nhầm sang cô khác nhe!
:)):)):))>:)>:)>:)

asutaka3

Up lên cái nào, anh em vào ủng hộ đê, ở đây SPAM thoải mái không tính tiền à điểm đâu mà lo. :D >:)>:)

không tính điểm thì spam làm qué gì hả bác :)) :))
bác cho cái thông tin chi tiết về mem này đi, ko thì biết đường nào mà vote :
- thông tin trên PV
- kích thước... à quên, số đo 3 vòng.
- thông tin cá nhân.

=D>

PhamQuang

Manager
Không ngờ !!! Không ngờ !!!

Là nữ tham gia PV, ham mê PPC đã là lạ, hơn nữa lại là người đẹp như KHUONG !!!!

Nào các thành viên PV, hãy ủng hộ cho người đẹp Voọc PPC của chúng ta nào !!!

=D>=D>=D>=D>=D>

nguyenpa

Super V.I.P
Có gì sau này đoạt giải PV mời bạn làm quảng cáo, nhớ tính giá mềm mềm nhé :D :D :D :D ủng hộ đây ..

Khuong

Một vài hình ảnh tham khảo mong các bác đừng chê (cuộc thi năm 2006 đấy năm 2007 chưa có được)
Rất mong sự của hộ của mọi người trên diễn đàn

TuanQuang

Trời, Nghe tên Phương cứ tưởng là Boy ai ngờ lại là Girl, hic ko ngờ PV lại có người đẹp như vậy . Chắc chắn Vote cho Phương, chúc Phương đoạt giải nhé.

HaChau

Super V.I.P
Cái ảnh cầm mic thì mình thấy Khuong làm avatar rồi, nhưng còn cái ảnh trên hình như là đã có ở bìa báo nào rồi thì phải. Quen lắm.

HaChau

Super V.I.P
Mình vẫn vào bình thường, mình dùng MegaVNN.
Hiện nay Phương Lan đã được 1357 phiếu bầu rồi.
Không rõ trang web này có phần bình chọn của khán giả lâu chưa chứ so sánh kết quả của Trần Thị Bích Ngọc với các thí sinh khác thì có quyền đặt dấu hỏi to tướng

Tmap

Super V.I.P
Oái!!!:(:)(( các bác ơi, em vào được, nhưng lần này vào chưa vote chi hết nó đã cảm ơn bạn đã bình chọn, vậy là sao cà?:-?:-?:O:O

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
HaChau ghi lại link dùm. Hình như link trên sai. K le~ do net FPT.

HaChau

Super V.I.P
HaChau ghi lại link dùm. Hình như link trên sai.
http://www.misssportsvietnam.com./?x=vote
Link copy ở Firefox của mình đấy!
Mình đã sửa link ở bài đầu rồi. Mọi người thử lại nhé.

HaChau

Super V.I.P
Oái!!!:(:)(( các bác ơi, em vào được, nhưng lần này vào chưa vote chi hết nó đã cảm ơn bạn đã bình chọn, vậy là sao cà?:-?:-?:O:O
Bác phải thoát ra khỏi trang web 1 lúc sau vào lại mới được.
>> Khuong: Dù kết quả cuộc thi thế nào thì bạn cũng là Miss của PV rồi :p

Cũng vậy, dù kết quả thế nào thì post bài vẫn phải theo đúng quy định. Nếu vi phạm mà anh em trẻ không "dám" xoá hay move thì vẫn còn có mấy kụ già nữa cơ em ạ. >:)

HaChau

Super V.I.P
Xong phim. Vậy do net FPT nhà mình rồi.

Tiếc thật. Vào đó mới biết cấu trúc thế nào mà viết tool chứ >_<
Kawa thử vào thông qua proxy xem có được không. Chậm chút nhưng khả năng được. Nếu có tool thì khoẻ quá.

Status
Không mở trả lời sau này.