• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỦNG HỘ THÀNH VIÊN PV THI HOA HẬU THỂ THAO !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Hix.... không biết nói lời nào diễn tả chỉ biết thốt lên câu "Quá Đẹp" :)):)):)) có nhiều nhiều...phiếu cho Phương luôn :)):)):))

ToanPDA

Cố lên nào các thành viên PDA Viet

Mình vừa vào vote cho Khương. Nhiều người cao phiếu hơn mình quá Khương à!:D

Nhưng đừng buồn nhé!

Admin hãy làm gì giúp đỡ thành viên đặc biệt của diễn đàn đi chứ!Diễn đàn mình hoành tráng về nhân sự và sự nhiệt tình lắm mà! =D>

PhuongAnh

MISS SPORTS VIETNAM 2007

Bạn Khuong của diễn đàn ta hiện đang tham dự cuộc thi Hoa hậu thể thao Việt Nam 2007 (Miss Sports Vietnam).
Khuong chính là thí sinh có tên Cao Thị Phương Lan, ảnh dưới đây:
show_image.php

Để góp phần tôn vinh vẻ đẹp phụ nữ cũng như ủng hộ thành viên của PV, rất mong anh chị em trong diễn đàn tham gia ủng hộ nhiệt tình.
[/SIZE][/FONT]Link đây: http://www.misssportsvietnam.com./?x=vote
Cách ủng hộ (vote):
Bấm vào nút Bình chọn dưới tên của bạn Cao Thị Phương Lan, có thể vote tiếp khi bấm liên tục hoặc đóng trang web lại rồi lát sau mở lại.

Mình vote cho bạn nhé
Bạn Khuong thuộc loại cây đa cây đề ở PV rồi (người thứ 1050). Ơ, nhưng mà nhìn mãi ảnh thấy cũng không giống cây đa cây đề tẹo nào :(;;)
Thông tin trên PV thì bấm vào Hồ sơ biết liền, mình nhớ bạn ấy hay loanh quanh luẩn quẩn ở topic Wisbar 3.x.
Quan hệ: Cảnh sát khu vực và đối tượng cộm cán. Chấm hết. Mình đã có vợ. Chấm hết. Thế là có cơ hội cho người khác. Chấm hết.
Hết.

À, số liệu bạn hỏi thì mình không biết. Chấm hết (hết hẳn), ...

ĐANG ĐỘ TUỔI THẤT NGHIỆP, CẦN ĐƯỢC THANK NHIỀU NHIỀU... :D

Bác Sơn cẩn thận không em về mách vợ bác đấy>:)>:)>:)
Hix.... không biết nói lời nào diễn tả chỉ biết thốt lên câu "Quá Đẹp" :)):)):)) có nhiều nhiều...phiếu cho Phương luôn :)):)):))
Khen ít thôi nhé, vote cho nhiều vào thôi.:)):))
Đang change Proxy để cố vào xem thử. hichic
Cố gắng bình chọn nhiều nhé em, ra đây chị tìm cho 1 em đi chơi cùng.:p:p

Khuong

Các anh, chị ơi ủng hộ em với đi ạ, hảy voite cho em với!!!!!!!
Thanks

lamtoanhong

Hic ! muốn lắm nhưng không tài nào vô đc !"Server not found "

Để thử lại xem sao .

pdana

Bây giờ là hơn 76 nghìn phiếu, có lẽ đứng thứ 2, sáng mai sẽ được hơn 100 nghìn phiếu.

Đến tối ngày mai mình chắc chắn bạn sẽ đứng đầu. Chúc mừng!

cachep2006

Khà khà ! Mới Vote cái thấy cô ấy dễ thuơng quá đi ( mà hình như điểm vote cao nhất thì phải !!! )

Up Up Up ! Spam thoải mái !

HaChau

Super V.I.P
Nếu 1000 anh em PV cho tools chạy qua đêm thì đảm bảo trong thời gian đó kô ai vào được misssportsvietnam.com :))

Máy chủ misssportsvietnam.com quá tải vì bị DDos nặng.
Chính xác thế :D
Hỏi ngoài lề bác một chút: Trang chủ của bác vẫn chưa hoạt động ah? Bé con nhà bác đấy à?

htorancel

Chính xác thế :D
Hỏi ngoài lề bác một chút: Trang chủ của bác vẫn chưa hoạt động ah? Bé con nhà bác đấy à?

Dạ đó là con gái em. Trang này em chỉ dành riêng để ảnh con gái em thôi. :D

habubi

Ặc. Đau quá, ko vào được. Internet Explorer cannot display the webpage. Ko hiểu thằng fpt này nó ko thích người đẹp hay sao mà chặn đứng web vậy?

XuanTruong

Super V.I.P
Cao Thị Phương Lan
Bình chọn: 105180 phiếu
Trần Thị Bích Ngọc
Bình chọn: 141779 phiếu​
Các Bác hãy vào ủng hộ Cao Thị Phương Lan thật nhiều nữa nhé! khi nào vượt Trần Thị Bích Ngọc thì thôi!:)):)):))=D>=D>=D>
Công nhận Miss của PDAVIET tuyệt vời thật!!! Đêm nay ngủ chắc mơ dữ lắm!=))=))=))

pdana

Phương Lan xin chân thành cảm ơn các anh, chị đã giúp đở em. hôn nay tại Nghệ An (Thanh Hóa) em đã lọt vào top 10 người sẽ được vào tham dự vòng bán kết rồi (tại Hà Nội), nhưng kết quả bình chọn thì đến giờ cuối cùng của cuộc thị mới chấn dứt vì vậy đang còn phiền đến anh chị nhiều lắm
Em muốn mọi người giúp em nếu kết quả bình chọn của em đã vượt qua chị Trần Thị Bích Ngọc rồi thì hảy chậm chậm lại giúp em (Có một điều em muốn tâm sự với các bác là Chị Ngọc có người thân làm việc trong trang WEB đó nên các bác nhìn kết quả là biết liền)
Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn các anh chị
thanks

Chúng ta cũng có 1 trang web và 1 tập thể hơn 31.000 người mà bạn.

HaChau

Super V.I.P
Phương Lan xin chân thành cảm ơn các anh, chị đã giúp đở em. hôn nay tại Nghệ An (Thanh Hóa) em đã lọt vào top 10 người sẽ được vào tham dự vòng bán kết rồi (tại Hà Nội), nhưng kết quả bình chọn thì đến giờ cuối cùng của cuộc thị mới chấn dứt vì vậy đang còn phiền đến anh chị nhiều lắm
Chúc mừng em!
Em muốn mọi người giúp em nếu kết quả bình chọn của em đã vượt qua chị Trần Thị Bích Ngọc rồi thì hảy chậm chậm lại giúp em (Có một điều em muốn tâm sự với các bác là Chị Ngọc có người thân làm việc trong trang WEB đó nên các bác nhìn kết quả là biết liền)
Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn các anh chị
thanks
Theo anh em không phải lăn tăn gì về chuyện này cả. Bỏ đi. Đằng sau em còn có cộng đồng PDAViet luôn ủng hộ em, anh suy nghĩ rằng đó mới chính là điểm quý. Chúc em vượt qua được mọi thử thách phía trước.
Có thông tin gì mới em cứ cho anh em biết để có biện pháp hỗ trợ em tốt nhất.

Thân!

XuanTruong

Super V.I.P
Cao Thị Phương Lan
Bình chọn: 137594 phiếu​
Trần Thị Bích Ngọc
Bình chọn: 141779 phiếu​
Đuổi kịp đến đít rồi các Bác ạ! Phải nói Anh Em trên PDAVIET kinh khủng thật!>:) Mới hôm qua so với hôm nay thấy một trời rồi! Cứ đà này Em Lan nhà Mình không nhất mới là lạ!=));;)

Status
Không mở trả lời sau này.