• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UNI 2.11.11 core 5.2.1978 các bác thích gì ở nó

Bạn thích phong cách ROM mới ở UNI sẽ thế nào ?

• Nhanh, đơn giản, có flash disk nhiều, hơi tốn pin và camera lỗi cũng được :D

Votes: 19 28.8%
  • Chậm 1 chút nhưng ổn định, chạy được trên cả G4. Đơn giản không tích hợp nhiều

Votes: 33 50.0%
  • Giống phong cách của 2.10.11 của Man

Votes: 8 12.1%
  • Cứ để nguyên như cũ, chẳng cần chỉnh sửa. Bản 2.11.10 đã quá tốt :p

Votes: 6 9.1%

• Total voters
    66
Status
Không mở trả lời sau này.

boyanddreams

:(( mấy ngày nay lúc nào cũng vào xem cả chục lần mong ROM mới của bác Cường, vậy mà bác phán cho 1 câu...:(( .bác nói bản 10.08 PV là phù hợp nhất, vậy so với bản 10.11 PV thì sao ạ,em thấy bản này được bình luận nhiều và cũng được khen nhiều lắm (có vẻ như là ổn định nhất từ trước đến giờ)

belle_lune

Sau khi đọc kết quả bình chọn, thử nghiệm các ROM, rút ra kết luận: ROM ổn định, đơn giản,tốc độ chậm một chút, pin dùng lâu thì giống hệt PV 2.10.08. Như vậy nỗ lực tìm ra một ROM thỏa mãn phuơng án 2 của các bác đã bình trọn đã được anh Quang làm từ lâu. :D Vậy trong khi chờ đợi có 1 bản ROM thực sự ổn cho UNI các bác cứ vui vẻ với các ROM có sẵn trên PV :))

Bản 2.11.11 (build 18533) tôi đang thử nghiệm không hơn 2.11.10. Hiện nay tôi đang tập trung vào việc tìm cách tạo flash disk trên cơ sở rom cũ để có đuợc sự ổn định. Chưa biết có thành công hay không nhưng việc này sẽ mất nhiều thời gian

Bác nói vậy em thấy bùn wá...:(:(:( Mong đợi mãi để có bản hoàn thiện hơn bản 11.10 và fix được lỗi wifi WPA ...8-| Dù sao cũng mong sớm có bản ROM mới ... :(

connguab

Anh nncuong đã nói là bản Rom 2.11.11 (build 18533) đang trong thời gian thử nghiệm để có đuợc sự ổn định, bạn đừng nóng lòng như thế, ráng chờ thêm 1 thời gian nữa nhé !

18S67705

bác nncuong tích hợp thêm phần today của lịch Phù đổng được không?, phần free ấy....

yeu_khong_em09

em vẫn khoái có 20mb Flash ROM cơ .... nhưng chả hiểu bác cường để topic với cách đặt câu kiểu gì đến lúc em tích chọn thì lại chọn phương án 2 ... hic hic

nncuong

Administrator
Tôi đang tập trung làm cái Today cho đẹp sau đó mới Release bản 11

HungUTD

bác Cường ơi sao lâu có vậy...em chờ bản rom 2.11.11 của bác đến phát ốm rồi đây nè.

belle_lune

Tôi đang tập trung làm cái Today cho đẹp sau đó mới Release bản 11

Máy đang tạm ngưng sử dụng net vì đợi bản vá lỗi wifi WPA trong phiên bản 2.11.11 của bác. Mong bác cố gắng xong sớm, anh chị em đang rất nóng lòng ... b-)b-)b-)

lapin

Nhu cầu của mình vừa vừa thôi:
- Như rom hãng gốc: ổn định, nhanh vừa phải, sóng sánh và kết nối đầy đủ.
- Khác rom hãng gốc: bỏ phần ext-rom dành cho mạng nước ngoài, giảm thiểu phần mềm bổ sung (tùy người chọn), thay tahoma bằng tahoma unicode và nếu add them arial va times new roman uni thì càng tốt.
Tốt nhất bác NNCuong cúc 3 version khác nhau cho 3 nhóm thì hay hơn!

Status
Không mở trả lời sau này.