• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Uni WM6.1 CE 5.2.21014 build 21014.1.6.0 by ngochoangimsat

CuongSuper

em chạy vỉut rồi,chắc bị thật diệt đc có mấy con. nhưng xoa file My documents đi làm file khác thì lại lưu đc.nhưng em fomat lại thẻ cho chắc.hihihi

mrdinh71

- Extend Rom free ~10 Mb (đã unlock - các bạn chỉ việc sử dụng) Cái này muốn dùng 10M này thì phải làm thế nào mình xóa hết đi nhưng không thể cài ứng dụng vào Extend Rom được

d4mt3r

- Extend Rom free ~10 Mb (đã unlock - các bạn chỉ việc sử dụng) Cái này muốn dùng 10M này thì phải làm thế nào mình xóa hết đi nhưng không thể cài ứng dụng vào Extend Rom được

extendRom chỉ đc 9,6mb thui pác ơi,dú pác có unlock hay làm cách nào thì nó chi có từng đóa thaoi.cái này chỉ phù hợp để cài các soft nhẹ.còn soft nặng wa' thì nên cài vào thẻ pác ah.có mấy bản 6.1 hay hơn đóa,pác cài về xem thử thế nào

dangkhoa305

bạn có thể cài PM network wizard, power manager,sim manager và bati viet vô được kô vậy vì mình thấy mấy chương trình này rất hữu ích

bachtuocxam

Em đã xài thử bản thứ 5 của bác, rất mượt và tiện. Nhưng có một hiện tượng này mong bác xem xét giùm, đó là bật Camera được một lúc thì máy tự tắt, trước dùng 6.5 máy em chưa bị lỗi này bao giờ. Kính bác!

duongthong8281

extendRom chỉ đc 9,6mb thui pác ơi,dú pác có unlock hay làm cách nào thì nó chi có từng đóa thaoi.cái này chỉ phù hợp để cài các soft nhẹ.còn soft nặng wa' thì nên cài vào thẻ pác ah.có mấy bản 6.1 hay hơn đóa,pác cài về xem thử thế nào
cái này thì em bị rùi nè...sau khi unlock extend Rom, em cài liền hai ba soft zo...xài được ít bửa, extend Rom die lun...unlock cũng hok được, format cũng hok được, dữ liệu không hiện lên mà báo vẫn chiếm hết dung lượng của Ex-Rom...em up rom lại Extend Rom vẫn bị lỗi như thế...cuối cùng phải format Doc lại, extend Rom mới không bị lỗi nửa ...hix, h không dám cài cái gì zo đó nửa ^^ ....