• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UNLOCK IPHONE 1.1.2 & 1.1.3 OTB BẰNG PHẦN MỀM

aladin05

Tuấn cho hỏi với, mình unlock bằng 1.1.3 bằng ibrick của Natetrue roài,đang xài ngon lành,nhưng bb là 4.02.13, nếu mình dùng Iclarified up bb lên 4.03.13 có được ko?có cần phải chạy lại anysim 1.3 ko nhỉ?

lamloanmobile

máy mình đã được unlock dùng X-sim FW1.1.2 mình không đọc bài viết này hạ xuống 1.0.2 toàn báo lỗi, màn hình đen sì

nhtruongson

mình nghĩ ko cần xài anysim 1.1.3,
Đầu tiên bạn tải ziphone về, extract vào folder nào bạn thích. máy iPhone 1.1.3 OTB bạn đưa về recovery mode, cắm cáp, vào run gõ CMD, chọn đường dẫn đến thư mục ziphone và gõ lệnh ziphone. sau đó gõ tiếp ziphone -a -j -u
bạn chờ 1 chút, khi nào có thông báo "Done", iphone của bạn se tự động reboot. Thế là xong, đã unlock hoàn toàn iphone 1.1.3 OTB

alpine

mình dùng 1.1.1 up lên 1.1.3thi có được không mình thấy 1.1.2 up lến.1.3 ko àh

Hungpdahl

Well-Known Member
Khi dùng Ziphone 2.0 nếu anh em nào bị treo ở hình quả táo gặm rở thì chỉ cần kích vào Verbose boot là được không cần gõ lệnh.Bản này unlock cả máy V11 nâng lên V13 bằng itunes đều unlock tốt.