• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Unlock iPhone 1.1.2 đơn giản nhất (Đã test)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThAngNgO_

bác restore lại cài coi sao,làm từ bước 1.1.1 á bạn

Nghe hay quá, mình đang 1.1.1 đã unlock rồi ( đang dùng mà ) bây giờ muốn lên 1.1.2 thì bắt đầu từ bước nào vậy, các bạn chỉ giúp để tự làm cho sướng

bắt đầu restore lại 1.1.1 nha bạn :D

Last edited by a moderator:

lequocdinh

cứu em với,em đa cài oktorep,làm giống như trên,nhưng sau đấy chạy 1.1.2-jailbreak thì báo lổi chưa cài oktorep,em thư lại nhiều lần đều không được,bác nào có cao kiến giúp em với

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Đưa về lại 1.1.1 rồi làm lại từ đầu,sau đó lại tiếp tục cài Okto và lại lên 1.1.2 :D

C

cruel

Guest
Khi up lên 1.1.2 thì cái iPhone của mình ở màn hình active. Mình thữ jailbreak luôn nhưng ko đc. Ai biết giúp mình với

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Khi up lên 1.1.2 thì cái iPhone của mình ở màn hình active. Mình thữ jailbreak luôn nhưng ko đc. Ai biết giúp mình với

Nếu không đc thì phải đưa về 1.1.1 để cài okto prep lại rồi lại đưa lên 1.1.2 để jailbreak lại mới được bạn à

C

cruel

Guest
Report lại. Do em sơ xuất ko để ý . Khi up lên 1.1.2 shift + update chứ ko phải shift + restore

Damancuc

Sao em chạy file window.bat nó cứ như thế này mãi là sao hả các bác .giúp em với :(

Status
Không mở trả lời sau này.