• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update firmware bằng phoenix -> 5800 up Tiếng việt. (cập nhật v11.0.008)

duongminhhien

Mình vừa up thành công v.11 con 5800 của mình nè.. cảm giác máy chạy mượt lắm!=D>

Bạn có thể share bản mới có tiếng việt lại cho mình được không, và chỉ cách mà bạn đã làm cho mình với !

nguyenpa

Super V.I.P
Hiện tại thì đã có files 5800 firmware 11.0.008_v2.0 apac, nhưng ko biết host nào, mediafire thì chậm quá, rapidshare thì anh em than dơn ko đc :(

roseghost

Bạn ơi mấy link down phoenix deu không dùng được , mình đã làm như bạn nói copy và paste vao IDM nhưng vẫn không down được .
Bạn Up file FW v11 APAC lên mediafire được không , trên đó down nhanh . hay ban up lên 4share cũng được .:)

roseghost

Ai up lai giùm mình cai phoenix len link khac được không . Mình copy paste như bác NguyenPa chi thi chỉ down được cái file .html có 4kb , con cái paste thi no found không hà .

vinhloc01811

Có anh em nào lỡ dại như mình không? Mình táy máy tay nên update firmware con 5800 của mình bằng chính phần mềm của điện thoại lên version 20.0.012, date version date: 26-01-2009....và làm cho toàn bộ phần mềm cài đặt của mình vừa rồi bị toi hết rồi...hic...hic:((

thanhdhl2003

Trên trang http://topnokia.ru/files/cat146.html có thêm 1 phiên bản firmware ghi là 3.0 không biết có hỗ trợ tiếng Việt không nhỉ, mạng chỗ mình rùa quá, tải file to rất ngại.

Version đó có 2 phiên bản
1> RM_356_EMEA_11.0.009 V 3.0: Châu Âu
2> RM_356_MENA_11.0.009 V 3.0: Khu vực Trung Đông.

Ver này chưa có TV bạn ah. :(

Chỉnh sửa cuối:

thanhdhl2003

Có anh em nào lỡ dại như mình không? Mình táy máy tay nên update firmware con 5800 của mình bằng chính phần mềm của điện thoại lên version 20.0.012, date version date: 26-01-2009....và làm cho toàn bộ phần mềm cài đặt của mình vừa rồi bị toi hết rồi...hic...hic:((

Phiên bản gì cao quá vậy? :O Theo mình biết thì kg có phiên bản với Version đó.
Mà PM toi là toi làm sao vậy bạn ? :O
Ah, sorry bạn nhé, mình sreach thấy rùi nhưng không hiểu phiên bản này lắm chắc phải nhờ các SM thui.
Mà máy bạn CODE gì mà up online lên 20.0.012 dc vậy? Cho mình biết mình Up thử xem :D

Chỉnh sửa cuối:

vinhloc01811

Bạn k tin thì gửi phần mềm chụp hình màn hình rồi mình gửi hinh lên cho bạn xem.
sau khi up xong, phần mêm k hoạt động được nữa nên bị toi hết....
sau khi up lên version này mình thấy máy có khác đi nhiều, đặc biệt có mục search: internet and My content... khá hay...:-?

vinhloc01811

Ah, sorry bạn nhé, mình sreach thấy rùi nhưng không hiểu phiên bản này lắm chắc phải nhờ các SM thui.
Mà máy bạn CODE gì mà up online lên 20.0.012 dc vậy? Cho mình biết mình Up thử xem :D

Mình cũng mới dùng máy và cũng mới tìm hiểu nên k rõ câu hỏi của bạn, bạn hỏi các SM nha...:-?
Mình mua hàng công ty từ trước tết ở Viễn Thông A đó bạn...
Bạn xem file ở dưới sẽ rõ...

Chỉnh sửa cuối:

thanhdhl2003

Mình cũng mới dùng máy và cũng mới tìm hiểu nên k rõ câu hỏi của bạn, bạn hỏi các SM nha...:-?
Mình mua hàng công ty từ trước tết ở Viễn Thông A đó bạn...
Bạn xem file ở dưới sẽ rõ...

Mình thấy rùi bạn, trên mạng thấy rồi nhưng chỉ ở khu vực Châu Á Thái Bình Dương với CODE: 0559931 là up online lên 20.0.012 dc thôi :D.