• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update FW 21 v5.04 APAC VN

ghekua

bảng này mới ra sau này, bảng v21 lúc trước trên dd là v5.0 mình đưa lên bảng 5.04 , file này dùng cho up bằng phonix

Bạn phải nói rõ phiên bản mới có j ko, cải thiện tính năng j, có tính năng j mới hay như thế nào chứ. Để thế này khác j bỏ bom anh em. Bạn test chưa, up hình lên cho mọi người xem đi

kidkylin

RM-356_APAC_21.0.025_v5.04 bác post chỉ chứa 3 FW mới của Indonexia thôi

picture.php

P.s : Nếu ko tin, hãy thử cài file 5.00 trước, sau đó vào folder C:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage\Products\RM-356 xoá tất cả các file FW trong đó đi và tiến hành cài file 5.04, lúc đó JAF sẽ chỉ hiện ra 3 FW của Indonexia thôi.

Lúc nãy mình đã down trên soft4mobi bản này rùi, test nhưng là đồ đểu nên ko post cho anh em :p

Chỉnh sửa cuối:

LeMyChinh

max đâu rùi nhỉ chọn jai? pháp Del top hay phản kháng lại KL đây :-??
(SR vì PAM=)))

maximux3000

trời tui nói úp cho bảng fw21 5.0 mà, đã nói rõ là úp lên 5.4 phai có bảng 5.0 Ai mà ngộ nhận vn mới trời. Bác đã nói vậy thì em chịu. Dù sao cũng cám ơn bác hiểu biết nhiều giúp chứ để các bạn up lên ko có gì mới thì chán lắm.

Chỉnh sửa cuối:

kidkylin

trời tui nói úp cho bảng fw21 5.0 mà, đã nói rõ là úp lên 5.4 phai có bảng 5.0 Ai mà ngộ nhận vn mới trời. Bác đã nói vậy thì em chịu. Dù sao cũng cám ơn bác hiểu biết nhiều giúp chứ để các bạn up lên ko có gì mới thì chán lắm.

chắc có lẽ do vừa đọc bên topic Phoenix của bạn, vừa đọc bên này + thêm cái tựa đề của Topic gây ra mình tưởng bạn nhầm :D

có jì xí xoá hỉ ;;)

Chỉnh sửa cuối:

taolahoan

bac maximux3000 cho em hỏi up cái này kiểu rì vậy . thứ tự úp như fw bt hay làm ntn . thank bác

kidkylin

cái này mình úp bằng JAF được không bác.

up vô tư, nhưng FW của Indonexia. Muốn có TV thì fải can thiệp ngôn ngữ nhé.

Note: bản 5.0 có sẵn file VietNam nhưng 5.04 (5.04 chỉ có FW indonexia thôi) thì ko có nên dừng có nhầm lẫn FLASH mà tưởng FW mới nhé. Flash thì fải Flash Indonexia ^008 rồi can thiệp ngôn ngữ.

P.s : bác maximux3000 sửa lại cái tựa đề topic đi, ko lại rối tung lên bi h :p

Chỉnh sửa cuối:

LeMyChinh

Note: bản 5.0 có sẵn file VietNam nhưng 5.04 (5.04 chỉ có FW indonexia thôi) thì ko có nên dừng có nhầm lẫn FLASH mà tưởng FW mới nhé. Flash thì fải Flash Indonexia ^008 rồi can thiệp ngôn ngữ

lằng nhằng thể nhưng xài có jie` hơn koKL nếu ko thì flats làm jie` chờ ra FW mới up luôn thể nhỉ:D

kidkylin

lằng nhằng thể nhưng xài có jie` hơn koKL nếu ko thì flats làm jie` chờ ra FW mới up luôn thể nhỉ:D

cái đếy thì fài hỏi chủ topic mỳchính ơi, mình thấy FW indonexia nên cũng chưa up, trung thành với Orange ;;)

maximux3000

Note: bản 5.0 có sẵn file VietNam nhưng 5.04 (5.04 chỉ có FW indonexia thôi) thì ko có nên dừng có nhầm lẫn FLASH mà tưởng FW mới nhé. Flash thì fải Flash Indonexia ^008 rồi can thiệp ngôn ngữ.

P.s : bác maximux3000 sửa lại cái tựa đề topic đi, ko lại rối tung lên bi h :p

Có điều mà cần nói rõ tui đã úp xong roài ko cần phải can thiệp ngôn ngữ , chắc bạn chưa úp nên phỏg đoán theo cái indonexia, vẫn có tiếng việt bạn àh.
Để sửa lại cái tựab-)